REVIEW SAU 2 LẦN PRP TẠI TMV ĐÔNG Á ( có hình camera thường )

REVIEW SAU 2 LẦN PRP TẠI TMV ĐÔNG Á ( có hình camera thường )

Chia sẻ trang này

1. Nguyên Văn

Nguyên Văn New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,206 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Tớ 23 tuổi , cơ địa khỏe , còn rất trẻ ^.^ tự đi làm kiếm tiền điều trị sẹo chứ không nhờ vả ai đâu ạ.

Lần 1 giảm 10-15% sẹo khá ít tuy nhiên bác sĩ bảo do xơ sẹo khá cứng , cấu trúc xơ sẹo mềm đi 50% sau lần 1 là bước đệm cho lần 2 nhảy vọt luôn ... sang lần 2 tâm sự với 2 chế bác sĩ TMV thế là 2 chế khuyến mãi thêm laser firmming để tạo tổn thương vi điểm mặt da bên cạnh tách sẹo ( subcision ) và phi kim ạ ... sau 2 lần trung bình sẹo giảm 50% 2 bên má có sẹo khá sâu giảm hoàn toàn 90% @@ không hiểu tại sao có sẹo nông thì giảm chỉ 20% @@
    Kinh nghiệm lần 1 có thể là thời điểm sẹo khó cải thiện nhất vì lần 1 xơ sẹo rất cứng khó phá hết được nên sang lần 2 xơ sẹo mềm hơn => dễ nâng đấy sẹo hơn ạ ( bác sĩ giải thích thế )

Các file đính kèm:

2. Nguyên Văn

Nguyên Văn New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

À tớ mua gói 6 lần prp nhé ...

3. Zing87

Zing87 Member

• 249 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thế là ổn rồi đấy bạn, chúc mừng nhé. Làm có tốn lắm ko bạn

4. Nguyên Văn

Nguyên Văn New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình mua 3 lần đầu giảm 30% sau 2 lần làm thấy hiệu quả tốt nên mua thêm 3 lần nữa vào lúc tmv giảm giá còn 5 triệu/ 1 lần ^.^ nói chung sau 6 lần cp sẽ bay khoảng 42 triệu bao gồm mp tái tạo da ( serum , huyết thanh dược mỹ phẩm ) ... mỹ phẩm mình mua ở ngoài nha bạn, hiện tại mình mới trải qua 2 liệu trình thôi ngày 19 tới đây sẽ làm lần 3 ... Mình thấy hiệu quả cao chắc cũng do mình còn trẻ nữa hay sao á

5. Gunny

Gunny Member

• 211 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Đắt nhỉ. Nhưng hiệu quả là đc rùi