Saigon'smile Spa có tốt không các chị?

Saigon'smile Spa có tốt không các chị?

Chia sẻ trang này

1. TranHa

TranHa New Member

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 21,401 Lượt xem

• 22 Lượt trả lời

Saigon'smile Spa có tốt không các chị? E tính tham khảo pp giảm béo ở đây các chị ah, nghe cô bạn hồi học cùng cấp 3 bảo spa này các sao thường xuyên lui tới make up, mà toàn sao có tên tuổi thôi ah. C nào từng làm ở đây rồi thì cho em vài lời nhé.
    Vì cô bạn e cũng mới chỉ bảo thế chứ e cũng chưa hỏi lại bạn ý từng làm gì ở đó chưa? Chi bằng lên hỏi mọi ng cho chắc ăn ah. E cám ơn các chị tr nhé.

autumnheart and Hà Tây like this.

2. Bonghongthuytinh

Bonghongthuytinh New Member

• 15 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cách đây mấy tháng e cũng mua voucher khuyến mại chăm sóc da bên này c ah, nói chung nhân viên làm thì rất nhiệt tình, em đến lần mà lần sau chỉ mún đến thôi ah. Ko hiểu sao cái cô nhân viên mát xa cho em vừa đẹp ng lại đẹp tính thế cơ chứ. Ah hôm em đến làm có gặp c Mỹ Linh, nhìn ngoài đời xinh thía cơ chứ.

Hà Tây thích bài này.

3. Canchiho

Canchiho New Member

• 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cái này chỉ dành cho các sao thôi các chị ah, vì e cũng tham khảo ở đây rồi nhưng giá thì đắt kinh khung luôn. Đợt đó e tham khảo để đi trị nám nhưng tham khảo giá xong chạy mất dép ah. Đúng là spa dành cho các sao nhìu tiền.

4. Marry

Marry New Member

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

giảm béo thì nên có một chế độ ăn kiêng hay thể dục thể thao hợp lý c ah. Chứ đến các tmv thì cũng ko biết thế nào, giảm béo đấy nhưng liệu sau giảm béo mình ko kiêng cự đc có phát phì hay ko

5. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Re: Saigon Smile Spa có tốt ko?

Cái này là spa mà cũng có dịch vụ giảm béo cơ à? Mình tưởng chỉ các tmv mới có dịch vụ giảm béo thôi chứ.

Mình thấy chăm sóc da ở đây cũng được, còn giảm béo ở dó mình chưa nghe thấy bao giờ.

Hà Tây thích bài này.

6. Hà Tây

Hà Tây Member

• 73 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Re: Saigon Smile Spa có tốt không
    Spa nghĩa là chuyên về dịch vụ đó thôi chứ tất nhiên các dịch vụ khác vẫn có chứ bạn.
    nghe nói Saigon Smile Spa khá uy tín đó

7. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 266 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mình cũng thấy Saigon Smile Spa uy tín nhưng sợ các dịch vụ thẩm mỹ của họ ko tốt như chăm sóc sắc đẹp đâu

8. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Không biết cái spa này dạo này có tung tiền PR hay ko mà mọi người hay nhắc đến đó nhỉ, đi đâu cũng thấy nhắc đến. :-?

autumnheart thích bài này.

9. autumnheart

autumnheart Active Member

• 162 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

cái này có mấy chi nhánh ở Hà Nội đúng k các chị? hum nọ em đi qua Ciputra nhìn thấy 1 cơ sở đó ?

10. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Họ có mỗi cơ sở ở Hàm Long thôi, làm sao đi qua Ciputra thấy được hả bạn? Chắc bạn nhầm rồi

11. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 586 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Hì, mình thấy chỗ này tốt đó bạn à, có vài người quen của mình đi chăm sóc da ở đó về rồi khen lắm. Có điều ko biết giá cả thế nào thôi vì giờ cái này hay thay đổi lắm

12. Nắng sớm mai

Nắng sớm mai Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Saigon Smile Spa là spa số 1 về giảm béo và chăm sóc da nên chắc chắn là tốt rồi. Chỉ có điều giá cả chắc là đắt hơn các spa khác một chút.Tiền nào của nấy bạn à:)

13. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Smila Spa rất tốt về dịch vụ chăm sóc da đó bạn ơi, nếu định chăm sóc da thì qua đó là chuẩn nhất rồi. :D

14. Tuyết Lạnh

Tuyết Lạnh Member

• 104 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thích thế!!! Bạn được gặp chị Mỹ Linh cơ à? Nếu Diva làng nhạc Mỹ Linh mà đến thì hiệu quả, chất lượng của thẩm mỹ viện này khỏi phải nói rồi. Cơ mà toàn sao hàng đầu đến thế này thì giá cá chắc cũng là hàng đầu @@@

quit đi thích bài này.

15. quit đi

quit đi Member

• 69 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

có tận 2 cơ sở ở Ciputra mà bạn :D nhà mình ở Ciputra nên biết rất rõ nè :D
    Chắc là bạn nhầm rồi đó

16. nangha

nangha Member

• 99 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hi mới đây bạn có xem the voice Kid không? Bạn có thấy chị Lưu Hương Giang không? Dạo này chị ấy trắng hẳn lên, da trắng như sứ ấy. Bạn lên mạng tìm hiểu nguyên nhân là ra cái thẩm mỹ viện Saigon Smile Spa luôn đó!!!

17. Susuvn

Susuvn New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Da trắng hơn thì cũng thích thật. Nhưng mình thấy LHG da cũ đẹp hơn, nhìn có sức sống hơn, bây giờ nhìn mặt LHG như mặt tượng sáp vậy. Nghìn sờ sợ.

Là spa nên khoản chăm sóc da của họ sẽ tốt hơn các dịch vụ khác. Có người nổi tiếng kiểm chứng rồi thì chị em cứ yên tâm đổ tiền ra thôi.

18. hoanganh

hoanganh New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái spa này còn có dịch vụ thẩm mỹ viện nữa thì phải, mình đọc ơ đâu đó như vậy. Chả biết có tốt ko nữa

19. Đào Nền

Đào Nền Member

• 108 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Uh hình như spa này có dịch vụ thẩm mỹ hàn quốc nữa đấy. Ví dụ như nâng mũi không phẫu thuật, làm đầy mặt, thu gọn quai hàm. Mình nghĩ thẩm mỹ viện chuyên về cái này hơn chứ nhỉ? Saigonsmile spa chỉ nổi tiếng về chăm sóc da và massage giảm béo thui

20. Vì con

Vì con Member

• 104 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị cũng nghĩ nếu đi thẩm mỹ thì nên đến các thẩm mỹ viện hơn vì họ chuyên sâu và có kinh nghiệm mà. Chứ Saigonsmile spa chỉ chuyên về chăm sóc da thôi. Dịch vụ thẩm mỹ của họ chưa chắc đã tốt so với thẩm mỹ viện đâu