Saigon'Smile Spa có uy tín với mọi người bên webtretho đúng không nhỉ?

Saigon'Smile Spa có uy tín với mọi người bên webtretho đúng không nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. Trang33

Trang33 New Member

• 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 73,267 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

Các chị có nghe nói thấy bảo SaigonSmile Spa có uy tín không? Dạo gần đây em thấy nhiều vụ thẩm mỹ viện lùm xùm quá.

Mình nghe nói topic Saigon'Smile Spa trên webtretho rất sôi nổi và nhiều người vào truyền kinh nghiệm, có vẻ spa này rất tốt. Nhưng mà mình không biết topic đó ở đâu để vào đọc cả, mọi người có ai đọc topic đó rồi cho mình biết với. :D Mình cũng làm marketing nên thấy chả tin tưởng được ai cả nên mới vào đây nhờ các chị em tư vấn. Không biết SaigonSmile Spa có uy tín không? có đã dính vụ lùm xùm nào chưa ạ?

Nếu uy tín thật thì minh sẽ đến SaigonSmile Spa tắm trắng toàn thân và triệt lông luôn. Mùa hè sắp tới rồi, lo quá các chị ạ.

Bài viết liên quan:

>> Thẩm mỹ viện Hoài Anh có uy tín, chất lượng không?
    >> Thẩm mỹ viện bác sĩ tú có uy tín không?

superman and rainy_on like this.

2. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 594 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Re: Saigon'Smile Spa có uy tín với mọi người bên webtretho đúng không nhỉ?

Mình cũng thấy vài topic ở đó nhưng có vẻ không được hot cho lắm

rainy_on thích bài này.

3. rainy_on

rainy_on Member

• 90 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Re: Saigon's Smile Spa có uy tín với mọi người bên webtretho đúng không nhỉ?
    Bên webtretho mình thấy có mấy chị còn phàn nàn về chất lượng của Spa này, nhưng mà mình đến đấy rồi thấy có 1 ca nâng mũi đẹp cũng được mà ? k hiểu sao

4. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Có người phàn nàn, có người nói tạm được bạn ạ. Nhìn chung là có cả 2 luồng ý kiến trái chiều nhau

superman thích bài này.

5. superman

superman Member

• 46 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình vô webtretho thì chỉ thấy toàn khen thôi chứ chưa thấy chê spa này đâu nha. mà có thể là họ PR ấ y chứ mình cũng chẳng tin đc

6. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 266 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Ở đâu cũng có 2 luồng ý kiến thôi các bạn ơi. Chỗ nào cũng sẽ có kẻ khen người chê. Bạn mình đi cắt khóe mắt 1 lần, nhìn cũng được mà

7. ngayaybaygio

ngayaybaygio Member

• 121 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình là mình vẫn thấy khen nhiều hơn:) Mình chưa vô webtretho nhưng nhìn chung là Saigon's Smile Spa có uy tín với nhiều người mà. Cứ thấy nhiều sao nổi tiếng đến đó là mình yên tâm roài

8. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình cũng thấy nhiều chị em ở Webtretho khen lắm, thẩm mỹ viện này mình thấy cũng có uy tín mà

girlxoxo thích bài này.

9. girlxoxo

girlxoxo New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình còn nghe nói Lưu Hương Giang là người sáng lập ra Saigon Smile Spa đấy. Nếu mà thế thì chắc là uy tín, chất lượng rồi nha :D cả nhà yên tâm đê

10. nangha

nangha Member

• 99 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình hỏi hơi "ngố" một chút là Webtretho nổi tiếng lắm hả? Mình chưa vào bao giờ cả :p . Mình không biết Saigon Smile Spa có uy tín với webtretho gì gì ấy hay không cơ mà thẩm mỹ viện này được nhiều người tin dùng mà. Năm 2010, Saigon Smile Spa được nhận giải thưởng “Thương hiệu spa do nhiều người bình chọn nhất” mà.hj

11. lăng xăng

lăng xăng Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Webtretho có số lượng thành viên rất khủng, nội dung cũng rất hữu ích. Nếu các mẹ bên đó mà ủng hộ thì yên tâm về chất lượng rồi.

12. Vì con

Vì con Member

• 104 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nói chung thì Saigonsmile spa có uy tín về mảng thẩm mỹ da với nhiều người bên webtretho đúng không em? Chị thấy bên diễn đàn mình đa số mọi người cũng khen cái spa này mà :)

13. Duongthuynguyen

Duongthuynguyen Member

• 95 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

vấn đề theo mình không phải là webtretho nói thế nào, mà là chất lượng của Saigon Smile Spa thế nào thui. Nếu chất lượng tốt thì ở đâu cũng khen thui

14. vanle87

vanle87 Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ở đây thì em chưa đi nhưng HN em tin tưởng nhất là Thẩm mỹ viện Thu Cúc với Anrose spa, Thu Cúc thì giá hơi vip nên Anrose spa em thấy là lựa chọn hoàn hảo vừa túi tiền nhất của chị em chúng mình.
    Em v
    ốn bị tàn nhang từ ngày còn học tiểu học, ngày bé vô tư thì chẳng nghĩ gì, khi thành thiếu nữ rồi thì nó mới là cả vấn đề. Da mặt em còn trắng vết tàn nhang càng lộ.

Lúc bắt đầu đi làm ngày nào em cũng phải make up, năm ngoái em mới dám đầu tư đi spa triệt tàn nhàng bằng công nghệ new elight. Em phải đi chiếu máy tới buổi thứ 6 mới xong đó, hồi đó em đăng ký làm vào dịp 8/3 nên đc giảm giá 30% nên tiết kiệm đc kha khá [​IMG]
    Em triệt tàn nhang ở An Rose Spa Hà Nội, ở Hà Nội về spa thì có chỗ này với Thu Cúc là an tâm.
    Đợt em đi triệt tàn nhang có chị đi triệt nám, chị ấy bị nám sau sinh chiếu máy tới buổi thứ 2 đốm nám nhìn đã mờ mờ rồi. Nói chung chị nào bị nám do đi nắng hay nám sau khi sinh thì nhanh thôi, chứ chân nám sâu mới lâu thôi. Em thấy các chị ấy bảo triệt nám & tàn nhang bằng công nghệ New elight sẽ bớt đau hơn triệt bằng lazer.