Saigon'Smile Spa giảm béo có tốt không?

Saigon'Smile Spa giảm béo có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. Kinsha

Kinsha New Member

• 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 10,670 Lượt xem

• 14 Lượt trả lời

2. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Re: Saigon Smile Spa giảm béo có tốt không?

Mình thấy họ quảng cáo thế này bạn nè. :v Hình như họ chỉ có ở HN thôi bạn à .

- An toàn tuyệt đối: Giảm béo tại Saigon’smile Spa không phải đụng dao kéo phẫu thuật nên tuyệt đối an toàn. Một phương pháp loại bỏ được nhiều mỡ thừa là hút mỡ, tuy nhiên, bất cứ ca phẫu thuật nào cũng tiềm ẩn những rủi ro cho tính mạng, như sốc phản vệ, mất máu, nhiễm trùng... Đó là chưa nói đến việc hút mỡ sẽ làm da vùng bụng chùng nhão, tạo nhiều khoang trống khiến mỡ dễ tích tụ trở lại.

- Không ảnh hưởng đến sức khỏe: không cần nhịn ăn, không cần uống thuốc giảm cân phụ trợ, với phương pháp giảm béo kiểu Nhật tại Saigon’smile Spa, bạn không những không giảm sức khỏe, mà thậm chí còn minh mẫn hơn, tinh thần sảng khoái hơn, cơ thể nhẹ nhõm hơn.

Hà Tây thích bài này.

3. Hà Tây

Hà Tây Member

• 73 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Re: Saigon Smile Spa giảm béo có tốt không
    cái tên nói lên tất cả ấy, là Spa thì chỉ chuyên về Spa thôi chứ giảm béo thì chắc là không chuyên đâu nhé! bạn nên đến các thẩm mỹ viện chuyên về giảmbéo thì tốt hơn

4. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Hì, mình cũng nghĩ như bạn. nếu giảm béo mình ko chọn đến các Spa giảm béo đâu. Đây khéo là dịch vụ kiếm thêm cho rộng quy mô của các spa thôi

5. autumnheart

autumnheart Active Member

• 162 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Nghe tên thẩm mỹ viện này mình nghĩ đến nha khoa, răng hàm mặt các kiểu chứ k nghĩ là spa đâu.

6. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bạn này lại phân tích chữ nghĩa rồi, tên này có gợi gì đến nha khoa hay răng hàm mặt gì đâu. :p

7. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 586 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Ở đây họ có dịch vụ giảm béo bằng massage thôi, mình nghĩ ko thể tốt bằng các tmv hút mỡ bụng đâu

8. thocon

thocon Member

• 121 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình nghĩ giảm béo bằng masage tự nhiên thì an toàn và tốt hơn chứ bạn. Hút mỡ thì nhanh giảm béo hơn nhưng cũng tiềm ẩn những rủi ro do phẫu thuật mà.

quit đi thích bài này.

9. quit đi

quit đi Member

• 69 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Smile là cười :D thường khiến người ta liên tưởng đến răng hàm mặt mà bạn :D mà mình search trên mạng cũng thấy đây là trung tâm nha khoa đấy!

10. Tuyết Lạnh

Tuyết Lạnh Member

• 104 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Theo những gì mình tìm hiểu thì chăm sóc da và giảm béo là hai dịch vụ chính của Saigon Smile Spa đấy bạn. Họ cũng nổi tiếng vì chất lượng giảm béo, chăm sóc da số 1 luôn đó. Họ áp dụng các phương pháp giảm béo kiểu Nhật, sử dụng nhiều thành tựu tân tiến của Nhật Bản và thế giới như máy xung điện quang tích hợp tới 4 công nghệ làm tan mỡ, thảm điện, vòm cắt.... Chúng có tác dụng tạo lực tác động nhẹ nhàng nhưng chính xác vào các mô mỡ, khiến những tảng mỡ bị vỡ ra, tan dần thành dạng lỏng. Như vậy rất có hiệu quả giảm cân mà lại an toàn

11. Susuvn

Susuvn New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hút mỡ bụng thì lượng mỡ giảm đi trông thấy nhưng sau đó da sẽ không được căng, khoẻ như lúc trước. Massage thì hơi lâu sau mới có kết quả, đòi hỏi sự kiên trì bạn ạ.

12. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình nghe nói chỗ này có phương pháp giảm béo ko cần phẫu thuật đâu, chỉ massage thôi chỉ phải. Chị em nào sợ đau thì nên đến đây là tốt nhất

13. Đào Nền

Đào Nền Member

• 108 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hình như giảm béo bằng Laser Lipo thì không sợ đau, không sợ da nhăn nhúm đâu bạn à. Tất nhiên mình vẫn thấy massage giảm béo là tốt vì nó an toàn và hiệu quả cũng không lâu đâu, chưa đến 1 tháng là bạn đã có vóc dáng thon gọn hơn rất nhiều rồi

14. Ngọc Hoa

Ngọc Hoa Member

• 167 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chị em sợ đau nhưng lại muốn nhanh thấy kết quả bạn ạ. Là mình, mình cũng khó kiên trì theo đến cùng khi sử dụng dịch vụ massage giảm béo.

quit đi thích bài này.

15. quit đi

quit đi Member

• 69 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

ở Saigon Smile Spa dùng phương pháp nào để giảm béo ấy nhỉ?
    Có chị nào biết không vì chỉ cần nhìn vào phương pháp là biết được chất lượng ra sao à