Saigon'Smile Spa Hà Nội có phải là 1 chi nhánh của Saigon'Smile Spa không?

Saigon'Smile Spa Hà Nội có phải là 1 chi nhánh của Saigon'Smile Spa không?

Chia sẻ trang này

1. ony

ony New Member

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 8,378 Lượt xem

• 14 Lượt trả lời

2. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Re: Saigon'Smile Spa Hà Nội có phải là 1 chi nhánh của Saigon'Smile Spa không?

Hình như không phải đâu bạn ơi, họ có mỗi 1 địa chỉ ở Hàm Long, Hà Nội thôi. Tên nghe thế thôi chứ cái này của người Bắc mà. :D

3. Hà Tây

Hà Tây Member

• 73 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Re: Saigon Smile Spa Hà Nội có phải là 1 chi nhánh của Saigon Smile Spa không?
    Đúng rồi mà bạn, tên giống nhau thì là 1 rồi :D mà chi nhánh của Spa này có ở những đâu nhỉ? có chị nào biết không giúp mình với

4. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ là phải, SaigonSmile Spa ở đường Lê Lai trong TP HCM đấy

Fucking Perfect thích bài này.

5. Fucking Perfect

Fucking Perfect Active Member

• 101 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Ở Hà Nội thì mình thấy có ở Ciputra với lại Hàm Long thì phải, mình đi qua thấy đều ghi là Saigon Smile Spa chứ k biết có phải chi nhánh của nó k

6. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trong khu Ciputra luôn hả bạn? theo mình biết thỉ làm gì có nhỉ. Mỗi ở Hàm Long thôi, còn có là chi nhánh của tmv nào đó ở Sài Gòn hay ko thì mình ko rõ. :D

7. thocon

thocon Member

• 121 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trong khu Ciputra có tận 2 cơ sở của Saigon Smile Spa cơ bạn ah. Ngoài ra còn có cơ sở ở Hàm Long, Đình Ngang nữa. Tại thành phố Hồ Chí Minh thì có 2 cơ sở ở Lê Lai và Hồ Văn Huê thì phải

quit đi thích bài này.

8. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Sao trên web của họ ghi mỗi cơ sở ở Hàm Long thôi nhỉ? Lạ quá.

quit đi thích bài này.

9. quit đi

quit đi Member

• 69 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

họ có ghi tất mà bạn :D chắc là bạn đọc chưa kĩ rồi. mà Saigon smile spa có vẻ to nhỉ? có tận 5 , 7 cơ sở thì chắc là đầu tư cũng k phải vừa đấy

10. Mẹ bé Bo

Mẹ bé Bo Member

• 103 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ờ hình như Saigon smile spa có gần 10 năm phát triển nên cũng khá bền vững rồi. Thẩm mỹ viện này ngày càng nổi tiếng nên ngoài 6 cơ sở bên trên thì họ cũng sắp mở 1 cơ sở nữa ở thành phố Hồ Chí Minh roài

11. Susuvn

Susuvn New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình, các bạn cứ đến cơ sở đã có từ lâu, yên tâm hơn. Chỗ mới nhiều người mới, không thể kinh nghiệm bằng cơ sở mở từ trước được.

12. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Hình như không phải, thấy họ ghi mỗi địa chỉ của họ ở HN thôi, ở SG chắc là cái khác

13. nguyenkhanhchi

nguyenkhanhchi Member

• 101 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hi mình thì mình nghĩ đến các cơ sở mới sẽ có nhiều ưu đãi, khuyến mãi hơn chứ nhỉ? :p Chất lượng thì mình nghĩ họ phải kiểm soát thôi. Mình tìm hiểu thấy Saigon smile spa đầu tiên là ở 22 Đình Ngang, Hà Nội vào năm 2008. Đến năm 2009, mở thêm 2 spa tại 27 Hồ Văn Huê, TP. Hồ Chí Minh và tòa nhà E4 Ciputra Hà Nội. Năm 2010, thành lập công ty TNHH Saigon Smile để hoạt động một cách chuyên nghiệp hơn. Năm 2011 có thêm 3 spa nữa ở 7C Hàm Long, Hà Nội, tòa nhà P2 Ciputra, Hà Nội và 118 Lê Lai, TP. Hồ Chí Minh.

14. Ngọc Hoa

Ngọc Hoa Member

• 167 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Nghe tên Đình Ngang thấy là lạ thế. Mình được chị bạn giới thiệu đến spa này mà chưa thu xếp đi được. Không biết tháng 10 có khuyến mại gì không để đến 1 thể? Hihi.

quit đi thích bài này.

15. quit đi

quit đi Member

• 69 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

nghe nói có đấy bạn ạ. mà mình mới update được thông tin là Thủy Tiên phẫu thuật thẩm mỹ ở đây thì phải, thế thì chắc là mắc lắm đó