Saigon'Smile Spa khuyến mại khi nào thế mọi người ơi?

Saigon'Smile Spa khuyến mại khi nào thế mọi người ơi?

Chia sẻ trang này

1. Izual

Izual New Member

• 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 8,901 Lượt xem

• 14 Lượt trả lời

Saigon'Smile Spa khuyến mại vào lúc nào các bạn nhỉ? Cách đây mấy tháng mình thấy cô bạn mình đến đó dưỡng trắng da đúng lúc khuyến mại. Về nó khen lắm mà lại rẻ nữa.

Mình cũng muốn dưỡng trắng da nhưng muốn chờ lúc họ khuyến mại cơ. :"> Không biết khi nào họ khuyến mại mọi người nhỉ?

Fucking Perfect and rainy_on like this.

2. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Re: Saigon'Smile Spa khuyến mại khi nào thế mọi người ơi?

Cái này bạn vào web của họ thường xuyên mới biết được. :D Mình cũng thấy thỉnh thoảng họ có khuyến mại và đăng rộng rãi trên web của họ đấy.

3. rainy_on

rainy_on Member

• 90 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Re: Saigon's Smile Spa khuyến mãi khi nào thế mọi người ơi
    Dưỡng trắng da mà giảm giá với khuyến mãi thì chắc là chất lượng k tốt đâu. Mình k tin vào mấy cái chương trình giảm giá này lắm == Nhỡ họ làm k cẩn thận thì nguy hiểm lắm

4. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Re: Saigon's Smile Spa khuyến mãi khi nào thế mọi người ơi

Mình vẫn thấy nhiều người mua voucher giảm giá dưỡng da mà, dùng cũng tốt đó bạn ạ. Giảm giá chưa hẳn đã ko tốt đâu

5. Fucking Perfect

Fucking Perfect Active Member

• 101 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Re: Saigon Smile Spa khuyến mại khi nào thế mọi người ơi?
    Không liên quan lắm nhưng mà Lưu Hương Giang hình như tắm trắng ở Saigon Smile Spa chị em ạ :D thế thì chắc là xa xỉ lắm đây

6. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 266 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Cô này trước xấu, hôm nọ xem The voice Kid thấy xinh thế, chắc đi thẩm mỹ nhiều rồi

7. thocon

thocon Member

• 121 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nghe mọi người nói thì mình tìm hiểu mới biết Lưu Hương Giang là người đồng sáng lập ra SaiSon Smile Spa. Vậy nên chắc cô ấy am hiểu thẩm mĩ rồi:)

girlxoxo thích bài này.

8. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Bạn nghe thông tin này ở đâu thế??? chắc báo chí đồn thổi vớ vẩn thôi chứ mình nghĩ ko phải đâu

9. girlxoxo

girlxoxo New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình nghĩ là Lưu Hương Giang đúng là ng sáng lập ra Sai gon Smile Spa đấy. hum nọ bạn mình vào đó cũng nhìn thấy Lưu Hương Giang mà

10. Mẹ bé Bo

Mẹ bé Bo Member

• 103 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình đọc ở trang web saigonsmilespa.com.vn bạn à. Đây là trang web chính thức của thẩm mỹ viện này mà
    Tin tức khuyến mại dành cho tắm trắng đây cả nhà:
    Chương trình giảm giá 10 – 20% cho dịch vụ tắm trắng đẳng cấp Nhật, triệt lông vĩnh viễn thế hệ mới nhất, hay căng da và xóa nhăn với bước tiến đột phá Ultherapy của thế giới, là cơ hội tuyệt vời để bạn khôi phục lại làn da trắng sáng, nõn nà và tươi trẻ sau những ngày hè nóng bỏng.
    Chương trình kéo dài từ ngày 1 – 30/09/2013, dành cho các dịch vụ: Tắm trắng Takano Nhật Bản, Triệt lông vĩnh viễn, Căng da nâng cơ Ultherapy.
    Tiếc quá vì mới hết hạn khuyến mại vài ngày rồi còn đâu:(

11. Susuvn

Susuvn New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hết khuyến mại rồi nhỉ? Các bạn cứ yên tâm là dù các bạn có mua voucher giảm giá thì đến đó nhân viên của họ cũng tư vấn và mời bạn dùng thêm sản phẩm.
    Mình có kinh nghiệm lần mua voucher chăm sóc tóc rồi.

12. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Giờ tháng 10 mất rồi. :(( Không biết khi nào có đợt tiếp nhỉ?

13. nguyenkhanhchi

nguyenkhanhchi Member

• 101 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tháng 10 này Saigonsmile spa giảm giá 10-20% cho 15 dịch vụ trẻ hóa da cao cấp cùng 45 dòng sản phẩm dùng tại nhà để chào mừng ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10. Các dịch vụ như trị liệu tái tạo làn da, trị liệu trẻ hóa làn da, trẻ hóa da bằng mặt nạ tơ tằm… thì mức chi phí cho mỗi liệu trình 11 buổi (10 buổi chính thức cộng 1 buổi tặng) chỉ từ 5,1 triệu, và sau khi trừ khuyến mại, chi phí chỉ còn là 417.000/ buổi.

14. Bonny

Bonny New Member

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ôi! Thế này thì đúng là giá rẻ bất ngờ. Chị em nhanh chân đến đi. Mình cũng phải đi mới được.

15. quit đi

quit đi Member

• 69 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

cái này mình thấy ít chương trình khuyến mại quá, lại còn đắt nữa. vì toàn các sao đến đây thẩm mỹ thui, chi phí chắc là mắc lắm ấy