siro bổ mắt eye gold có phải là giải pháp cải thiện thị lực tốt nhất cho trẻ hiện nay?

siro bổ mắt eye gold có phải là giải pháp cải thiện thị lực tốt nhất cho trẻ hiện nay?

Chia sẻ trang này

1. minhtuyet22

minhtuyet22 New Member

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 3,298 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

Nhà mình có chị nào am hiểu khoản này cho em hỏi: bé nhà em 12 tuổi, con bị cận thị và nhược thị … E từng cho con uống viên bổ mắt của úc đc 1 thời gian mà k xi nhê gì. Tối qua em có đọc đc bài chia sẻ của một chị về việc dùng siro bổ mắt eye gold cho con bây giờ đang là giải pháp cải thiện thị lực tốt nhất cho trẻ hiện nay, còn giúp trẻ hết nhức mỏi mắt, ko bị chảy nc mắt nữa. Ko biết có thật ko hay lại qcao vậy nhỉ?

thúy diễm12 and SamSam265 like this.

2. SamSam265

SamSam265 Active Member

• 179 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Con nhà tớ cũng bị loạn thị nhưng nặng nên kiểu này chắc phải đeo kính suốt đời, tớ chỉ mong tập mắt xong hoặc có uống siro bổ mắt eye gold này thì độ loạn thị nó giảm bớt đi thôi.

thúy diễm12 and minhtuyet22 like this.

3. minhtuyet22

minhtuyet22 New Member

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bé nhà chị bị loạn thị bao nhiêu điôp ạ?
    con có hay kêu mỏi mắt với hay dụi mắt rồi bị chảy nước mắt k ạ?

thúy diễm12 thích bài này.

4. Uyển Nhi 369

Uyển Nhi 369 Active Member

• 174 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

K/biết chủ top nghe chia sẻ từ ai chứ đợt trc m có nghe Ths.bs Đinh Ngọc Hoa của bv Xanh Pôn khuyên dùng siro bổ mắt eye gold này nên nhà mình mới yên tâm cho con uống. Trộm vía là từ khi uống đến giờ đc hơn tháng mà nhìn mắt con nhanh nhen hẳn lên, k hay dụi mắt, đỏ mắt như trước, có cải thiện thị lực đấy chủ top ạ.

minhtuyet22 and thúy diễm12 like this.

5. thúy diễm12

thúy diễm12 New Member

• 25 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thế chắc bác sĩ ng ta tư vấn thì là hiệu quả thật chứ quảng cáo gì?

minhtuyet22 thích bài này.

6. Voi Còi 199

Voi Còi 199 Active Member

• 180 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

E thì chả biết nó có phải là giải pháp cải thiện thị lực tốt nhất hiện nay hay ko nhưng cứ thấy nhiều mẹ Việt dùng siro bổ mắt eye gold này cho cho con mà hiệu quả thật thì hẳn là tốt rồi. Còn muốn yên tâm, chủ thớt cứ hỏi thêm ý kiến b.sỹ nữa

7. minhtuyet22

minhtuyet22 New Member

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

vâng, cảm ơn mẹ nó đã chia sẻ thực tế
    e sẽ tìm hiểu thêm thông tin xem b/sỹ Hoa tư vấn cụ thể ntn để áp dụng?
    nhưng cơ bản, thấy bé nhà mẹ nó dùng mà tốt như vậy thì em cũng an tâm hơn nhiều rồi.

8. minhtuyet22

minhtuyet22 New Member

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thì e k biết rõ nên mới thắc mắc mà chị? bây giờ qcao nhiều lắm.

9. Anna Trương

Anna Trương Active Member

• 220 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

uống siro bổ mắt eye gold này là giải pháp từ bên trong, còn bên ngoài, nên kết hợp dùng thêm nước mắt nhân tạo cationorm của nhật nữa nha
    m đưa con đi khám mắt thì bác sĩ tư vấn kết hợp như vậy nè

10. thanhthanh74

thanhthanh74 Member

• 43 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ồ, giờ mình mới biết có sp bổ mắt này hay vậy. Không biết vị có dễ uống không? Trẻ con tầm mấy tuổi thì uống đc vậy các chị?

11. ThờiTrangEMSPO

ThờiTrangEMSPO Member

• 32 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đứa lớn nhà chị lúc đầu chỉ bị cận, xong không để ý khám kỹ nên sau con bị nhược thị nữa luôn, 1 bên mắt phải của con bị nhìn kém hẳn, kiểu như bị lé, chán ơi là chán
    sau 12 tuần, đeo kính, kết hợp với miếng che mắt, thuốc nhỏ mắt nhỏ ngoài và uống bổ mắt eye gold này thì mắt con đã nhìn thấy hơn.
    Chị cũng mới đưa con đi khám về, nghe bác sỹ nói là tiến triển tốt mà nhẹ hết cả người.

12. minhtuyet22

minhtuyet22 New Member

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ok chị, e cũng đã tìm hiểu, thấy nước mắt nhân tạo cationorm của pháp cũng được rất nhiều mẹ review tốt.
    Mà bác sĩ đã tư vấn kết hợp với bổ mắt eye gold như vậy thì em sẽ áp dụng luôn chị ạ.
    thanks chị nhiều nha!

13. minhtuyet22

minhtuyet22 New Member

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em vừa mua lúc chiều, thấy họ ghi trên bao bì sản phẩm đối tượng sử dụng từ 6 tháng chị ạ.
    như vậy tiêu chuẩn an toàn cũng phải rất cao chị ạ

14. duyhung1123

duyhung1123 New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em vừa xài cái này mấy bữa trước. nói chung cũng ổn ạ