Sửa mũi ở thẩm mỹ viện Thanh Vân Sài Gòn có tốt không

Sửa mũi ở thẩm mỹ viện Thanh Vân Sài Gòn có tốt không

Chia sẻ trang này

1. beyeu

beyeu New Member

• 1 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 106,002 Lượt xem

• 35 Lượt trả lời

mũi mình cũng cao,tạm dc,nhưng dầu mũi mình hơi to và 2 cánh mũi cũng to nữa,bệnh viện thẩm mỹ của bác sĩ thanh vân là tham my vien Thanh Van lớn như vậy thi k biết có uy tính không?Cả nhà cho mình hỏi sửa mũi ở thẩm mỹ viện Thanh Vân Sài Gòn có tốt không ta ? khi mình giải phẫu thì đc chính bác sĩ thanh vân trc tiếp giải phẫu hay sao?
    mình còn biết bs viết thanh gì đó,giảng viên trường đại học y dược,coi trên web thấy cũngđc lắm mà k bit ntn.bạn nào có kinh nghiệm thì chỉ mình với!

2. bigsmile

bigsmile Active Member

• 109 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Sẽ có các bác sĩ khác cùng giải phẫu với bs Thanh Vân đó bạn.

3. conthuyendotham

conthuyendotham Member

• 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

hình ảnh sau khi sửa đây cả nhà ơii: [​IMG]

4. KhongTuQuynh

KhongTuQuynh New Member

• 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nếu được bs chính bs Thanh làm cho thì nói chi bằng, bj tmv này mở nhiều chi nhánh rồi nên cũng có nhiều bs làm nhưng tay nghề thì chả biết thế nào.

5. conthuyendotham

conthuyendotham Member

• 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Bác sĩ là Thanh Vân mà bạn. bạn chém gió kinh quá =)

6. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Đây là hình ảnh sau khi sửa ở tmv Sài Gòn đó hả bạn?

7. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình thấy mũi chỉ nhỏ hơn thui. Chứ có đẹp lắm đâu, tốn tiền quá

8. Trần Thị Thùy Dung

Trần Thị Thùy Dung New Member

• 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình thì mình chưa vào thm m vin này ln nào nhưng ngày nào mình cũng đi làm qua đây thy thm m vin này khá đông khách nên đoán là h làm cũng được mai kia có tin vào chăm sóc da cái cho hoành tráng nh hehehe

9. julie

julie Member

• 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nang mui o day la so 1 do ban, can minh noi bac si cho...minh quen ma, inbox cho minh nha

QUoc DInh thích bài này.

10. Cindy Pham 92

Cindy Pham 92 New Member

• 21 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bạn lựa chọn ở đây thì khỏi cần phải bàn tới chất lượng và uy tín. mình thấy đa số ai làm xong cũng khen bsi vân làm đẹp hết ak

bvthammythanhvan thích bài này.

11. Trâm

Trâm New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tại e cũng hơi nhút nhác, lên nghe may chị tư van vien noi 1 hồi e co cảm giac nhu mắt e bị lé nen mới nhìn ra mũi bị méo, các chị khẳng định la ko thay méo j cả. Phân van wa, co nen cương quyet gap bác Van ko?. Gap bác ma bác phán là phẫu thuật lại chắc chết. ^__^

bvthammythanhvan thích bài này.

12. bvthammythanhvan

bvthammythanhvan Member

• 28 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hiện tại thì mũi của bạn có thể là do bạn nhìn chưa quen nên đôi lúc do cám giác mắt mình thôi..bạn phải hỏi thử ý kiến những người xung quanh chứ đừng tự bản thân mình nhìn sẽ ko thấy rõ dc...nếu có gì thì bạn cứ lên trực tiếp bệnh viện ngoài đội ngũ tư vấn viên sẽ có bác sĩ xem và kiểm tra cho bạn..chúc bạn thành công.

Huonggiang32 thích bài này.

13. Thienthi2106

Thienthi2106 New Member

• 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Uả BVTM TV có sửa mũi S line hả mẹ,,tui với e gái đi tư vấn ở đây hồi trước tết có hỏi mà bên này ng ta nói chỉ sửa tự nhiên à…thắc mắc này ai giải thik hộ minh cái.

14. Thienthi2106

Thienthi2106 New Member

• 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

hi ..minh thấy tốt nạn nhất bạn nên gặp thử BS tư vấn lun chứ đừng đoán già đoán non thế ,,,,như vậy hoài ko tốt cho sức khỏe...hihihi

15. Thienthi2106

Thienthi2106 New Member

• 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

bác sĩ là Thanh Vân mà, với lại theo mình biết với lại cũng đi tư vấn rùi ,,,TMV ThanhVân lên là Benh Viện Thẩm mỹ rồi và làm j có chi nhánh ...mẹ chém gió ghe thặc :))

16. Ruby_Vu

Ruby_Vu Well-Known Member

• 393 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Bs Thanh Vân nổi tiếng mà, nếu có đk cứ đến bs nào giỏi và địa chỉ nào cực uy tín mà làm vừa yên tâm với lại ko lo lắng mấy

17. Bichngoc021

Bichngoc021 New Member

• 28 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

: đúng rồi ..mình với kon bạn cũng mới tư vấn về làm j mà có sửa S line đâu..mình còn đòi làm S line mà bên Tư vấn viên ko cho chỉ nói BV chỉ sửa cho tự nhiên lại thôi…mình cũng bực trong ng lắm mà nghe mẹ kia nói sửa S line dc hay za..người nhà chắc quen giám đốc BV quá

Huonggiang32 thích bài này.

18. Hongtham1112

Hongtham1112 New Member

• 16 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Sửa mũi S line đẹp thì các bạn có thể qua Bác Sĩ Nhân bên Q 10 nà , làm rẻ đẹp tuyệt vời..đáng đồng tiền…( 1 phút cho quảng cáo )

Thienthi2106 thích bài này.

19. Thienthi2106

Thienthi2106 New Member

• 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Vậy là BVTV đâu có làm có làm S line đâu..sao mẹ Metun nói như phải rồi zậy , xem chút nữa mình rủ kon bạn lên BV hỏi lại vụ này rồi…mẹ nói cứ như thật ấy làm xém tí mình bị lừa ..

20. QUoc DInh

QUoc DInh New Member

• 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nâng mũi ở đó có tốt không . chi phi nang mui o do bao nhieu

Hongtham1112 thích bài này.

: sua mui