Tắm trắng tại thẩm mỹ viện, spa Khơ Thị có an toàn và hiệu quả không?

Tắm trắng tại thẩm mỹ viện, spa Khơ Thị có an toàn và hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. ThaoNguyen

ThaoNguyen Member

• 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

• 4,835 Lượt xem

• 17 Lượt trả lời

Mọi người cho em hỏi tắm trắng tại thẩm mỹ viện, spa Khơ Thị có an toàn và hiệu quả không?

Da tay, da chân em rất dễ bắt nắng, vùng da nào tiếp xúc với ánh nắng mặt trời lại đen nhem nhẻm, mỗi lần đi biển lại tự ti, vì ng thì trắng còn da một số nơi thì chả nhìn đc, em quyết tâm chi cho vụ này, nghe nói ở thẩm mỹ viện, spa khơ thị có laoij gì mà tắm trắng đc c e tuyên truyền nhưng e muốn chắc ăn lên đây hỏi cả nhà xem thế nào. Mọi người chia sẻ cho em với nhé. Em cảm ơn ah.

2. KhomGia

KhomGia Active Member

• 182 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

khomgia cũng muốn tắm trắng lắm nhưng mà nghe nói tắm trắng dễ bị ung thư da nên cũng sợ, làm đẹp ko có mà bị thế thì chít ah

3. Ruby Nguyen

Ruby Nguyen New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình nghe nói bên spa khơ thị có loại tảo silic để tắm trắng, thấy quảng bá pp này ghê lắm nhưng chưa biết có hiệu quả ko

4. Miu_miu

Miu_miu Well-Known Member

• 271 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

cô bạn mình cũng từng dưỡng da ở khơ thị bảo ở đó toàn sd các dưỡng chất từ thiên nhiên để chăm sóc da, cũng chưa thử lần nào.

5. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Cứ thử phương pháp thiên nhiên trước các bạn ạ. Nếu không hiệu quả thì hãy tính tiếp

6. ThaoNguyen

ThaoNguyen Member

• 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Da của bạn chị dạo này thế rồi ah, tắm trắng xong có ảnh hưởng gì ko, có kiêng kỵ gì ko ah, e rất háo hức cái vụ này

7. khanhchi

khanhchi New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tắm trắng bằng tảo silic mình thấy khá là tốt đấy, nhưng chắc là đắt lắm nhỉ

8. thuhuyen88

thuhuyen88 New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tắm trắng bằng tảo á bạn khanhchi chưa nghe thấy bao giơ hết

9. Nhật Anh

Nhật Anh New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mấy bạn xem cái tắm trắng super almond ấy, trắng hồng luôn

10. donghocat

donghocat Member

• 79 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

em dùng 2 muối abonne và oilly hoặc loại 700g của thái, e dùng abonne muối bò khô thơm nhưng k thích bằng muối oilly, muối này pha tinh dầu nên chà lên ng k cần pha thêm nc, tắm mịn hơn. Còn kem tắm trắng thì nhiều vô biên, e mới dùng tắm trắng Quick and safe, sáng da từ từ, là hàng của VN sx theo CNghe Mỹ, có nguồn gốc nên khá an tâm

bimhoang thích bài này.

11. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Bạn chủ thớt thử hỏi tmv Khơ Thị xem có dùng mấy công nghệ như mấy bạn ở đây nói đến ko nhé. Nếu họ có dùng thì tốt đấy, và an toàn hơn nữa.

12. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình thấy tmv này khá nổi tiếng đấy, họ có lễ khai trương gì đó rất hoành tráng. Mà hình như họ còn chuyên về spa với chăm sóc da nữa nên bạn đi làm trắng da ở đó là ổn rồi.

13. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Hậu quả tắm trắng này cả nhà ơi T___T Không hiểu thế nào mà bị dị ứng dư lày ==

14. Lưu Ly

Lưu Ly Member

• 141 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Oài, bạn đi tắm trắng ở đâu mà tàn tạ thế này? :-ss

Khơ Thị tắm trắng thì chắc là ổn, chỉ lo giá cả không ổn thôi. :))

15. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Đây không phải là mình bạn ạ.
    Hình này là trên các mặt báo ầm ầm ra rồi :(
    Không hiểu tắm trắng thế nào mà lại bị như thế nhỉ ? Thế này thì nguy hiểm quá

16. ware s100

ware s100 New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có cánh này hay hay nè bột yến mạch có tác dụng tương tự như cám gạo. Không chỉ làm trắng da, ngăn ngừa các loại mụn mà nó còn điều tiết lượng dầu nhờn trên bề mặt da. Vì thế chị em nào bị nổi mụn ở lưng thì bột yến mạch và mật ong là một lựa chọn tuyệt vời.

17. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Chắc chị em nào đó ra nhầm chỗ vớ vẩn rồi, Khơ Thị uy tín lắm, ko có chuyện bị như vậy đâu bạn ơi.

18. conthuyendotham

conthuyendotham Member

• 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

RE: tắm trắng tại thẩm mỹ viện Spa Khơ Thị có an toàn và hiệu quả không ?
    Cái này ở đâu cũng có nguy cơ bị mà bạn, mình k biết bạn thấy thế nào chứ Khơ Thị cũng bình thường thui, đâu có uy tín như bạn nói đâu

Thuan thích bài này.