Tẩy lông chân vĩnh viễn thì nên đến đâu thì có hiệu quả cao nhất?

Tẩy lông chân vĩnh viễn thì nên đến đâu thì có hiệu quả cao nhất?

Chia sẻ trang này

1. Linh lém

Linh lém New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,449 Lượt xem

• 30 Lượt trả lời

2. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 594 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Re: Tẩy lông chân vĩnh viễn

Bạn có thể đi waxing ở các spa hay trung tâm chăm sóc sắc đẹp mà, mình thấy nhiều người cũng đi waxing đấy.

3. Lan Anh Phạm

Lan Anh Phạm Member

• 100 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình tìm hiểu thấy hiện nay, phương pháp triệt lông bằng công nghệ ánh sáng New Elight tại Thẩm mỹ viện Kangnam là lựa chọn tối ưu của tất cả chị em có mong muốn vừa triệt lông vĩnh viễn, vừa đảm bảo an toàn cho da.

Ưu điểm vượt trội của công nghệ ánh sáng New E-light là triệt lông vĩnh viễn, an toàn, không đau, không bỏng rát, không gây tổn thương da, giúp se khít lỗ chân lông và trị viêm nang lông triệt để. Nếu có thời gian thì bạn nên đến tmv Kangnam để được tư vấn

Fucking Perfect thích bài này.

4. Đào Nền

Đào Nền Member

• 108 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đi tẩy lông ở spa có đắt như ở thẩm mỹ viện không bạn? Mà waxing hình như không triệt lông vĩnh viễn hay sao ấy nhỉ?

5. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Ở spa họ chỉ waxing và chăm sóc da thôi nên tất nhiên rẻ hơn ở tmv rồi. :D Ở tmv phải tầm 4-5 triệu, còn đi spa chỉ tầm vài trăm k thôi

6. Fucking Perfect

Fucking Perfect Active Member

• 101 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

nhưng mà phương pháp này cũng k triệt được vĩnh viễn đúng không bạn?
    New Elight triệt được lông trong thời gian bao lâu vậy?

7. Tuyết Lạnh

Tuyết Lạnh Member

• 104 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thường thì công nghệ triệt lông vĩnh viễn triệt được lông từ 4-10 năm bạn ah. Nhưng mà mình tìm trên mạng thấy tmv bích nguyệt bảo hành trọn đời cho công nghệ triệt lông new elight này đấy. Chả biết có tin được không nữa?

8. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 505 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Không được lâu thế đâu bạn, mình thấy mấy phương pháp tẩy lông chân vĩnh viễn chỉ được tầm vài tháng thôi. Sau đó lông chân sẽ mọc lại nhưng nhạt màu và ngắn nên cũng ko ảnh hưởng đến vẻ đẹp của đôi chân đâu.

9. Mẹ bé Bo

Mẹ bé Bo Member

• 103 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nếu mà vài tháng thì ít quá nhỉ? Mình nghĩ ít nhất cũng phải được 2 năm chứ. Mà tmv có bảo hành cơ mà. Thường là 5 năm nên mọi người không phải lo đâu!

10. Tuntun

Tuntun Member

• 56 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình nghe nói waxing đau lắm, mà nhanh mọc lại, mọc lại thì lông khá cứng. Có phải không mọi người?

11. Nguyễn Thị Thu Hà

Nguyễn Thị Thu Hà Member

• 96 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Uhm waxing cũng khá đau đấy bạn ah. Với wax nóng thì còn có thể bị bỏng nữa cơ. Được cái waxing có hiệu quả lâu dài hơn so với cạo lông hay dùng kem tẩy lông đấy. Chắc là cũng duy trì được một hay hai tháng

12. hoanghuyen

hoanghuyen Active Member

• 198 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Áp dụng kỹ thuật tẩy lông waxing đơn giản nhưng cũng rất hiệu quả. Với kỹ thuật này, bạn nên áp dụng sáp với một con dao thoa bơ trên diện tích lông. Hãy nhấn xuống với một tờ giấy bóng kính hoặc dải vải, và wax chúng theo hướng ngược lại sự phát triển tóc.

Waxing cũng sẽ làm cho vi ô lông mọc dày hơn, nhưng tốc độ tăng trưởng của chúng sẽ giảm trong thời gian dài nếu bạn tiếp tục áo dụng biện pháp này thường xuyên.

13. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình thấy giờ nhiều chị em chọn cách wax tại nhà để tẩy lông đấy, không khó làm đâu và ko cần phải đến tmv. Bạn chủ thớt thử tìm hiểu các cách wax lông chân tại nhà xme

14. julysnow

julysnow Member

• 65 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

đúng rồi, mình còn thấy có người mua giấy tẩy lông về tẩy cơ. tuy chưa dùng nhưng mà nghe đồn là dùng cái đấy hiệu quả lắm... cũng đỡ tốn kém hơn nữa

15. Dòng đời

Dòng đời Member

• 104 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Giấy dán tẩy lông đau lắm bạn ah. Mình thấy người ta thường dùng đường chưng với mật ong để tẩy lông tại nhà. Cách này làm cho lông mềm và yếu hơn nên khi tẩy lông sẽ bớt đau hơn đó. Nếu không có điều kiện đo tmv tẩy lông chân vĩnh viễn thì áp dụng cách này cũng được đó

16. Bé Khủng Long

Bé Khủng Long Member

• 117 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tẩy lông chân vĩnh viễn ở tmv thì làm gì có giá 4-5tr bạn nhỉ? Lông chân nhiều hơn lông nách, lông tay mà :p Giá tẩy lông chân phải tầm chục triệu cơ

17. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

HÌnh như 4-5 triệu là nửa chân thì phải. :D Cả chân chắc sẽ đắt hơn.

18. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 505 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Có tmv họ còn tuyên bố bảo hành vĩnh viễn cơ. Tuy nhiên họ nói vậy thôi, 1 thời gian là lông mọc lại ấy mà, làm sao mà hết sạch lông được.

19. Mẹ trẻ con

Mẹ trẻ con Member

• 101 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn mà đi tẩy lông chân vĩnh viễn thì nên đến tmv bác sy Tú, bích nguyệt hay tmv quốc tế bally nhé. Các tmv này đều uy tín và nổi bật với dịch vụ triệt lông

20. metrecon

metrecon Member

• 112 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình chưa nghe đến các tmv này bao giờ.hj. Mình thấy tmv hàn quốc JW tẩy lông chân hiệu quả đấy. Ở đây ứng dụng công nghệ hàn quốc hàng đầu nên an toàn và hiệu quả mà