Tẩy nốt ruồi ở rạch giá thì nên tẩy ở đâu ?

Tẩy nốt ruồi ở rạch giá thì nên tẩy ở đâu ?

Chia sẻ trang này

1. minh2

minh2 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 11,245 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Hiện tại mình sắp lên rạch giá để tẩy nốt ruồi , mặt mình có một cái nuốt ruồi phẳng phẳng ở ngay vị trí rất dễ thấy nên mình cũng không thích nó , các bạn giới thiệu cho mình một đia điểm tẩy nốt ruồi ở rạch giá uy tín với , và cho mình hỏi luôn là tầm bao nhiêu 1 nốt đó nhỉ ?

2. ngothivan

ngothivan Member

• 72 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

tẩy nốt ruồi thì đơn giản mà, giờ ng ta tẩy nốt ruồi = laser nhẹ nhàng lắm. bắn 1 tí là xong, tùy chỗ tùy nốt ruồi to nhỏ mà giá khác nhau. trung bình khoảng 50-100k/ nốt
    rạch giá thì mình ko biết cụ thể địa chỉ nhưng cứ tìm chỗ lớn làm cho chắc ăn nha bạn

3. ngocdiep

ngocdiep Member

• 246 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

rạch giá thì chắc ít người biết đó bạn. mình chỉ biết ở tp hcm thì có tmv đông á khá là nổi thôi. trước con e m cũng tẩy nó ở mà nó làm ở chi nhánh hà nôi cơ

4. nguyenquynh123

nguyenquynh123 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ở tphcm thì có nên vào viện da liệu để tấy khổng hả mấy bạn ?

5. Soul

Soul Member

• 54 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

vào viện da liễu cũng đc mà bạn

6. Maikhoi_HH

Maikhoi_HH Member

• 164 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tẩy nốt ruồi đơn giản mà. vào da liễu cũng dc mà tmv cũng được. m thì thích vào tmv hơn vì được phục vụ tốt và nhanh hơn. vào viện xếp hàng chờ lâu lắm

7. nguyenquynh123

nguyenquynh123 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy chị ơi e vừa đi tẩy ở da liễu tphcm ngày 16/8 bác sĩ cho bôi fucidin, e bôi đc ngày thứ 2 thì nó đầy lên và đêm ngày thứ 3 thì nó bong vẩy .. nhưng nó vẫn còn ướt và đóng vẩy lần nữa thì e lại bôi fucidin nhưng lúc rửa thì lớp vẩy nó đi theo luôn nên giờ nó đóng vẩy lại nữa r... vậy e có nên bôi thuốc đó nữa không, e định sử dụng dematix mà k biết đợi nó hong vẩy ra rồi mới sd hay sao nữa .. chứ bây giờ e k dám dùng fucidin nữa .. hoang mang quá!

8. Soul

Soul Member

• 54 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

dermatix là thuốc ngừa sẹo, nên bôi sớm càng tốt b nhé
    còn thuốc kia thì mình ko rõ, bs dặn sao thì b dùng thế. tìm hiểu thêm công dụng với tdung phụ của thuốc xem b

9. Linhlemlinh1996

Linhlemlinh1996 Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sao tẩy ở da liễu phức tạp nhỉ. bạn cẩn thận bị sẹo đấy. bình thường m thấy trị bằng laser là sạch luôn mà