Tẩy trắng răng Laser Whitening ở paris có tốt không

Tẩy trắng răng Laser Whitening ở paris có tốt không các chị?

Chia sẻ trang này

1. Bi Bi

Bi Bi New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,202 Lượt xem

• 36 Lượt trả lời

Ông chồng em có hàm răng khá đều với chiếc răng khểnh duyên chết người luôn. Có điều răng ông ý lại xỉn quá thể ah. Không biết tẩy trắng răng Laser Whitening ở paris có tốt không các chị?

Ông chồng em thường xuyên phải đi công tác rồi gặp gỡ khách hàng mà để ông có hàm răng như thế em thấy cứ quê quê làm sao ý. Thế nên em quyết tâm bắt ông ý đi tẩy trắng răng dù ông ý kêu ko cần thiết. Em là em kết nha khoa paris rồi có điều e ko biết tẩy trắng răng laser whitening có tốt không và duy trì được bao lâu.
    Các chị có kinh nghiệm chia sẻ cùng e đi.

2. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

e chẳng biết tẩy trắng răng laser whitening có tốt ko chỉ biết là tẩy trắng răng laser whitening xong nhìn mê ly miễn chê luôn

3. lanhuong.tp

lanhuong.tp Active Member

• 231 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Tớ nghĩ tẩy trắng răng laser whitening nếu ko tốt thì chắc ko ai dám làm đâu :D
    Đằng này tớ thấy đổ xô đi tẩy trắng răng ý

4. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

tẩy trắng răng laser whitening thì ko ảnh gì đến sức khỏe nhưng mà nếu các c lạm dụng tẩy trắng răng laser quá cũng ko ổn đâu

bongxinh thích bài này.

5. bongxinh

bongxinh Member

• 70 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

1 năm tẩy trắng 1 lần là ok chứ b?

6. xukho

xukho Member

• 56 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

theo như e tìm hiểu thời gian trung bình tẩy trắng răng là khoảng 3 đến 4 năm thì bạn nên đi tẩy lại. Ko nên lạm dụng tẩy trắng răng

thạch thảo thích bài này.

7. thạch thảo

thạch thảo New Member

• 25 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

trời, vậy mà cô nàng hot girl lớp đại học mình ngày trước năm nào cũng đi tẩy trắng răng đấy hic thế này thì có mà hỏng hết răng , sau này già cả ăn nhai thế nào

thuhuongxt thích bài này.

8. thuhuongxt

thuhuongxt Member

• 113 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

thế thì xác định kiểu gì răng cũng sớm rụng thôi, lạm dụng tẩy trắng răng quá :(( may mắn là răng mình cũng trắng khỏe nên khỏi lo

minhdo thích bài này.

9. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

ko liên quan nhưng e thấy bên nk paris đang km 30% tẩy trắng răng laser kìa các c, km 3 ngày cuối tháng 3 đó

dì bống thích bài này.

10. dì bống

dì bống New Member

• 21 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

hay quá e cũng đang săn voucher km tẩy trắng, thấy còn có 1.750k xôi c ah rẻ hơn bt được 750k luôn đó

11. theudoan

theudoan Member

• 81 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

E thấy pp tẩy trắng răng bằng laser whitening kinh phí tạm ổn mà có vẻ đang hot chỉ ko biết là tẩy trắng bao nhiêu phút thì xong ah?
    mà tẩy trắng laser vẫn pải bôi thuốc mí chiếu đèn có sợ buốt răng hem?

ngocdiepntt thích bài này.

12. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 261 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

theo như e tìm hiểu thì tẩy trắng răng mất khoảng 1h hic nhiều người bôi thuốc chiếu đèn bị ê buốt khó chịu đó

13. hoa đặng

hoa đặng Member

• 50 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

e thấy tẩy trắng răng có khác gì tráng men răng đâu các c? cũng trắng sáng nhưng chỉ được 1 time ngắn thôi

baotram thích bài này.

14. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

tráng men thì chỉ trông răng bóng lên thôi chứ ko trắng được đâu chế ah :D giờ các mẹ cuồng tẩy trắng răng rồi

cubin18 thích bài này.

15. cubin18

cubin18 Active Member

• 228 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Eoi oi. Bữa trước e tính đi tẩy trắng răng mà nge con bạn e đi tẩy trắng răng bằng laser gì đó nó kể: bôi thuốc vào cảm giác xót, buốt nên tận óc luôn hic ....rồi bsy chiếu đèn tầm 40p là lên tone ngon lành cành đào.
    Nói chung là cũng ko đáng sợ lắm

hoannguyen thích bài này.

16. hoannguyen

hoannguyen Active Member

• 140 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

hic nghe cũng đáng sợ thật nhưng có được hàm răng trắng sáng thì ngon rồi :p tất cả là hi sinh vì sắc đẹp

17. hoaithu

hoaithu Active Member

• 127 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Nhìn răng mấy c đi tẩy trắng về đẹp và tự tin hơn hẳn. ôi mà có chị nào làm lâu rồi thì cho e xin ít kinh nghiệm nào
    Ko biết chính xác tẩy trắng răng được bao lâu là xỉn

phuonghoang thích bài này.

18. phuonghoang

phuonghoang Member

• 90 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

lớp trưởng đại học mình cũng tẩy trắng răng đó :D từ năm ngoái , bữa trước hội nhóm nhìn vẫn trắng sáng lắm :D

19. Nhâm nguyễn

Nhâm nguyễn New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Con e gái e này đi tẩy phòng nha khoa gần nhà, giờ hỏng hết cả răng miệng, ăn nóng hay lanh chút là ê buốt khó chịu. Giờ cho tiền cũng ko dám mon men đến nha khoa luôn

thanhhang91 thích bài này.

20. thanhhang91

thanhhang91 Active Member

• 180 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

tẩy chay ngay nk này thôi b :(( chính vì sợ tiền mất tật mang nên tớ cũng băn khoăn lắm muốn đầu tư xiền cho e gái đi tẩy trắng răng mà vẫn lo ngay ngáy ấy