Thẩm mỹ hàn quốc tại thẩm mỹ viện Duy Thiện có an toàn không?

Thẩm mỹ hàn quốc tại thẩm mỹ viện Duy Thiện có an toàn không?

Chia sẻ trang này

1. Kotic

Kotic New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 2,352 Lượt xem

• 17 Lượt trả lời

Mọi người ơi, dịch vụ thẩm mỹ hàn quốc tại thẩm mỹ viện Duy Thiện có an toàn không? ý mình là một số dịch vụ theo phong cách Hàn Quốc như nâng mũi, độn cằm hoặc dùng công nghệ Hàn Quốc mà các thẩm mỹ viện vẫn hay quảng cáo ấy. Mình cũng được nghe thẩm mỹ viện Duy Thiện quảng cáo về công nghệ hàn Quốc mà họ sử dụng nhưng chưa biết có an toàn không. Mình cũng định qua đó nâng mũi s line mà.

Mọi người ai biết tư vấn cho mình với.

lananhhoang thích bài này.

2. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Phương pháp nâng mũi S line thì hiện đại rồi, cái quan trọng là tay nghề bác sĩ ở đó thế nào thôi.

Mình cũng có vài người quen đã từng làm ở đó, họ cũng bảo được nhưng cũng lâu lâu rồi

3. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Oài, mình cũng định tìm hiểu về tmv Duy Thiện này mà web của họ chẳng vào được. Hay là phá sản rùi? :(

Bạn chủ thớt đừng đi đến đó làm vội nha

4. Chim cu

Chim cu Member

• 37 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình nghĩ là cái gì liên quan đến Hàn quốc là an toàn thui. Chứ nếu không thì không ai dám làm. cơ bản là còn do tay nghề của bác sĩ phẫu thuật là như thế nào nữa :p
    Trang web mình vào được bt mà

5. Đỗ Vân Anh

Đỗ Vân Anh New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trên phương diện nhận định của mình và là người từng tới đây mình thấy tmv này cũng được vì mình đã tới đây tắm trắng thấy hiệu quả giá thì hợp lí hiện tại là thế nhưng không biết đôi tuần nữa nó sẽ như thế nào

6. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Bạn đến đó làm lâu chưa bạn ơi? Nếu được tầm 1 tháng rồi thì ổn rồi đó. Tắm trắng ở đó cụ thể giá bao nhiêu hả bạn?

7. thi nở

thi nở New Member

• 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

theo mình tng là người ti đây tr nám da 1 ln mình thy h làm cũng khá ok hin ti mình thy hài lòng vi cánh h làm và quan trng nht là h đã cha khói nám da cho mình và sau đó h cũng có nhng dch v khi mà điu tri song na như hi thăm hay tưvn này n

8. Phan Thu Ngân

Phan Thu Ngân New Member

• 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình tng tói đây phu thut rùi nhưng không phi là cái bn mun ti đó làm mình ti nâng mông h phu thut 2 tiếng thì song công nhn mt 30 c đp hơn hn không biết hai tháng sau nó thế nào còn hin ti mình rt hài lòng.H cũng có dch v chm sóc sau khi phu thut khá là chu đáo

9. lananhhoang

lananhhoang New Member

• 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

nâng Sline thì đẹp nhưng mà hình như k đc vĩnh viễn hay sao các chị nhỉ?
    Thấy bảo đc có mấy năm thui à ?

10. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Re: Thẩm mỹ Hàn Quốc tại tmv Duy Thiện có an toàn ko?

Giờ nhiều tmv đội lốt HQ rồi lừa khách hàng lắm đó, bạn nên tìm hiểu kỹ nha, kẻ cả cái tmv Duy Thiện này cũng vậy

11. Yuri

Yuri New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tôi đã nâng mũi ở đây được 3 năm rồi Sline luon nha mn...nhưn t đâu thấy có sao đâu vẫn ăn ngủ tốt ..vẫn dẹp như trước mà...thiệt ra mn cứ hù nhau mà sợ thôi...100 ca thì cũng có 1 ca ko hợp với chất liệu thôi...nói thiệt thì sau khi nân mũi tại trung tâm được bác sĩ và đội ngủ y tá chăm sóc sau phẫu thuật rất tốt...t rất hài lòng có ai hỏi t giới thiệu cho họ một trung tâm uy tín ...t sẽ giới thiệu tới đây.

Hạ Nhiên thích bài này.

12. Hạ Nhiên

Hạ Nhiên New Member

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chị ơi nâng mũi như vậy sau khi nâng phải kiêng cử và chăm sóc như thế nào.? ...e cũng đang có ý định nhưng còn lo lắng việc nâng xong sẽ có ảnh hưởng j...:)

13. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

chỉ cần tránh những thức ăn gây lồi thịt như rau muống, thịt bò, cua, tôm , đồ biển. chườm đá mấy ngày đầu. với lại uống thuốc theo hướng dẫn cua bsi thôi. Ko có gì lo lắng quá đâu em

Hạ Nhiên thích bài này.

14. Hạ Nhiên

Hạ Nhiên New Member

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

dzậy thôi hả chị...vậy làm xong nằm ngủ nghiêng ngửa có ảnh hửong tới phom mũi mình không.......???

15. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

làm mũi xong, sau khi hết đau, nằm nghiêng, ngửa bình thường em ah. bsi chỉ dặn tránh va chạm mạnh, nên tốt nhất cứ nhẹ nhàng cho lành. hi :)

Hạ Nhiên thích bài này.

16. Hạ Nhiên

Hạ Nhiên New Member

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ah ra vậy. ủa mà chị dungtran cũng đi nâng mũi rồi ah...thấy chị biết rah quá..:)....

17. yennhi5872

yennhi5872 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh la nan nhan cua bs duy thiện đây bs nay vô trach nhiệm lám cac ban ah,,sửa mũi ngta méo lệch 1 bên,,con nhân vien thi mat lich sự..ai muon xem hinh anh minh cung cấp thi lh zalo 0938635872

18. yennhi5872

yennhi5872 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hy vong ko ai sai lầm như minh..thân