Thẩm mỹ mắt ở đâu đẹp?

Thẩm mỹ mắt ở đâu đẹp?

Chia sẻ trang này

1. Thuhuong

Thuhuong New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 3,015 Lượt xem

• 21 Lượt trả lời

Các nàng cho e hỏi thẩm mỹ mắt ở đâu đẹp ah?
    E đang tính đi tân trang đôi mắt, thứ nhất là mắt e có bọng mắt, thứ 2 mắt mí sụp, mí lận nói chung là mắt e cực kỳ xấu, e vừa muốn đi loai bỏ bọng mắt lại muốn đi cắt hoặc bấm mí, cơ mà e chưa tìm được một dịa chỉ ưng ý để thẩm mỹ mắt. Cả nhà ai làm ở đâu đẹp thì pm cho em cái địa chỉ với ah. Em cám ơn nhiều nhiều

2. HoaNang

HoaNang Member

• 68 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ko biết tân trang cả trên và dưới mắt như thế có làm cho đôi mắt bạn thay đổi hoàn toàn ko nhỉ
    Nên chọn một địa chỉ uy tín vào bạn nhé.
    Giải đáp thắc mắc, chia sẻ thông tin có thể tìm thấy ngay tại bấm mí mắt ở đâu đẹp hoặc thông tin hữu ích hơn bấm mí mắt hàn quốc .Chúc các bạn có một khoảng thời gian vui vẻ

3. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Tân trang cả mí trên với mí dưới làm bạn trông khác 1 chút nhưng mọi người vẫn nhận ra. :p Mí mắt ko làm thay đổi nhiều khuôn mặt đâu mà.

Nếu chọn thì nên chọn tmv Kangnam để cắt mí mắt bạn nhé

4. Maihuong

Maihuong Member

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cai này ở 39 Quang trung phải ko bạn
    Cơ mà nếu chủ thớt có bọng mắt thì nên đi cắt bỏ bọng mắt, vì mình gặp 1 số ng có bọng mắt nhìn xấu cả khuôn mặt ý, Ng ta bảo đôi mắt là cửa sổ của tâm hồn mà.

5. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Thẩm mĩ mắt giờ mình thấy nhiều tmv làm được mà. Về kỹ thuật thì ko có gì phức tạp, cái quan trọng là con mắt thẩm mỹ của bác sĩ thôi

6. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Bác sĩ nhiều kinh nghiệm thì mới làm đẹp đc, mà họ tay nghề thường cao. :v Thế nên vẫn phải chọn các bác sĩ có tay nghề cao bạn nhé

7. Red Demon

Red Demon Member

• 281 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình nghe nói Kangnam làm dịch vụ này đẹp lắm, bạn qua đó để họ tư vấn cách thẩm mỹ cho nhé

8. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình cũng thấy vậy, dịch vụ này ở Kangnam là dịch vụ trọng điểm của họ hay sao ấy. :) Trước cô bạn mình đi bấm mí mắt ở đó rồi mà

9. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Họ có khá nhiều dịch vụ tốt đó bạn, đây chỉ là 1 trong số các dịch vụ của họ thôi chứ ko phải dịch vụ trọng điểm đâu

10. phuthuy

phuthuy Member

• 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Sau khi bấm mí mắt cô bạn của bạn thế nào?đẹp không?có long lanh như mấy chị bên Hàn không? có ảnh của cô bạn đó không cho tớ coi với :) tò mò quá đi

11. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Mắt là vùng nhạy cảm mà quan trọng tốt nhất không nên dùng đến dao kéo để làm đẹp tốt nhất nên đẻ tự nhiên,mắt là cửa sổ tâm hồn đừng để 1 sơ xuất nhỏ khi phẫu thuật làm hỏng đôi mắt bạn

12. nanand

nanand Active Member

• 269 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bên Kangnam họ đảm bảo an toàn tuyệt đối bạn ạ :)

13. samttn

samttn Member

• 108 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thẩm mỹ mắt to công nghệ Hàn Quốc là một trong những dịch vụ được đông đảo khách hàng quan tâm và lựa chọn. Đây là giải pháp thẩm mỹ mắt toàn diện giúp bạn chỉnh sửa triệt để những khuyết điểm như mắt một mí, góc mắt nhỏ hẹp, đuôi mắt ngắn xếch, xuất hiện da chùng, mỡ thừa...sẽ mang đến cho bạn đôi mắt đẹp to tròn, hoàn hảo, đẹp cả chiều sâu lẫn chiều rộng, cân xứng, hài hòa với khuôn mặt một cách tự nhiên nhất.

baotram thích bài này.

14. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

An toàn tuyệt đối trong quá trình thẩm mỹ thôi chứ mình thấy chưa có bên nào cam kết k ảnh hưởng đến thị lực của khách gì cả

15. nanand

nanand Active Member

• 269 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

ơ cái này bạn phải đến trực tiếp tmv để tư vấn và trao đổi thêm vs bác sỹ chứ nhiều thông tin người ta có dăng trên web đâu nào

16. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

có nghĩa là sửa mắt toàn diện đúng không?

17. samttn

samttn Member

• 108 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

toàn diện ở đây là khi thẩm mỹ mắt bạn sẽ có 1 đôi mắt to tròn đẹp hoàn hảo

18. tuongvi

tuongvi Active Member

• 300 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

nhưng giá cả thế nào vậy mẹ nó?có sợ để lại biến chứng gì về sau không?

19. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

e tìm hiểu thì giá của việc thẩm mỹ mắt là 20tr đấy mẹ nó nhé,nhưng mà liệu có được lâu không ấy?mà thẩm mỹ mắt xong có phải kiêng gì không?

20. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

theo mình tìm hiểu thì bạn nên kiêng rượu bia, thuốc lá, kiêng ăn 1 số loại thực phẩm như thịt bò, thịt gà, đồ nếp, rau muống, hải sản…Tuyệt đối không dùng tay gãi, dụi mắt. Bạn nên đeo kính râm khi ra ngoài đường, tránh tiếp xúc mắt trực tiếp với ánh nắng mặt trời.Không nên trang điểm ngay sau khi phẫu thuật, hãy đợi đến khi thực sự ổn định (sau khoảng 2 tuần) thì hãy thực hiện việc làm đẹp này.