Thẩm mỹ viện bác sĩ văn có uy tín không?

Thẩm mỹ viện bác sĩ văn có uy tín không?

Chia sẻ trang này

1. lelan

lelan New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 8,023 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

2. thanhtrungpt

thanhtrungpt New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn định tới đó làm gì vậy

3. lelan

lelan New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có cả cái tmv này có à chắc là do 1 bác sĩ nào lập ra đây

4. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Bạn hỏi lạ ghê, làm tốt nghĩa là uy tín rồi mà. Cái đó quan trọng nhất thì bạn biết rõ rồi còn gì. Cứ tiến hành thôi

5. metun

metun Member

• 118 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Số là cái mũi của em nó cao, thẳng nhưng đầu mũi và cánh mũi to. Em đi tư vấn nhiều chỗ thì chỗ nào cũng bảo cắt rồi kết hợp đủ các thao tác khác nên em hơi nản. Với cả e sợ cắt cánh để lại sẹo.

Đến chỗ bs Văn thì bác sĩ này nói là nâng lên cũng được, nó cũng giúp thu cánh lại. Cơ mà bác sĩ này nói chuyện cứ ko rõ ràng kiểu gì í. Em hỏi can thiệp như thế nào, hiệu quả ra làm sao thì lại cứ trả lời kiểu "Tôi phải lựa để nó đẹp". Hix hix

Em thấy bảo đây là viện thẩm mỹ được bộ cấp phép. Lại có người bảo c hỗ này toàn phu nhân các cốp lớn đến làm, làm ko đẹp thì ko xong nên đảm bảo là uy tín. Cơ mà một chị ở cơ quan em thì bảo đừng làm BS Văn vì bs này hút mỡ bụng làm hỏng bụng chị í.

khanhvy thích bài này.

6. misscaugiay

misscaugiay New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình từng tới thẩm mỹ viện này tắm trắng 1 lần rùi họ làm cũng được nhưng giá thì theo mình hới đắt sau khi tắm trắng song thì họ cung đôi lần gọi điện hỏi han thế này thế nọ nói chung theo mình họ làm cũng khá uy tín đấy

7. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

tmv này mình thấy chất lượng rất đảm bảo đấy bạn, họ tập trung vào chất lượng chứ ko nhất nhất theo lợi nhuận đâu.

8. Nguyễn Mai Đức

Nguyễn Mai Đức New Member

• 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình từng đưa mẹ mình tới đấy trị tàn nhang rùi nói chung là cung như mấy cái thẩm mỹ khác mình từng tới họ làm cũng được cũng có nhưng dịch vụ chăm sóc khách hàng khá tốt sau khi điều tri song và thỉnh thoảng có có sự tri ân khách hàng nhân dịp lễ lủng nữa

9. khanhvy

khanhvy Member

• 79 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

mình lại nghe Bác sĩ Văn chuyên về Răng hàm mặt cơ ? @@
    Không biết có phải cùng 1 bác sĩ không nhỉ ?

10. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Đâu nhỉ, bác sĩ Văn chuyên về phẫu thuật thẩm mỹ mà. Chuyên về răng hàm mặt thì người ta đi mở nha khoa chứ mở tmv sao được