Thẩm mỹ viện Đông Á có tốt và uy tín không?

Thẩm mỹ viện Đông Á có tốt và uy tín không?

Chia sẻ trang này

1. MinhAnh

MinhAnh New Member

• 24 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

• 122,662 Lượt xem

• 293 Lượt trả lời

Em mới đi khai trương thẩm mỹ viện Đông Á về. Không biết Thẩm mỹ viện Đông Á có tốt không các chị nhỉ?

Thẩm mỹ viện Đông Á có tốt và uy tín không vậy các mẹ các chị? Em có tham dự chương trình khai trương của mỹ viện Đông Á, thực sự e hơi "choáng" về cơ sở vật chất và hậ tầng ở đó. Hôm đó cũng có rất nhiều sao "lớn" đến dự và cực kết cảm nhận của NSND Lê Khanh "Từ nay chị em chúng ta có một nơi để gửi gắm sắc đẹp..." làm thêm động lực để e tới thẩm mỹ viện giảm béo.

Nhưng e vẫn muốn tham khảo thêm ý kiến của các mẹ các chị. Không biết thẩm mỹ viện Đông Á có tốt không các chị nhờ. Em viết lên đây nhờ các me giúp đỡ. Thank, rose: rose

2. thaopham

thaopham Member

• 71 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm rồi e cũng đến tham gia khtruong, chụp ảnh cùng sao và đi tham quan các tầng của mỹ viện, công nhận họ đầu tư lắm thế. rất khang trang và tiện nghi mẹ nó cứ đến tư vấn kỹ xem

3. Bongmai

Bongmai New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tiếc thế hôm trước e có đăng ky đi dự nhưng đầu tuần xin Sếp nghỉ khó thế. Em cũng chưa làm dv ở đây nhưng thấy bảo các dịch vụ phẫu thuật thẩm mỹ ở đây được toàn bs nước ngoài thực hiện mà các chị

4. MinhAnh

MinhAnh New Member

• 24 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cơ sở thì ko phải bàn cũng có cả bs nước ngoài tham dự hôm đó nhưng ko biết chất lượng ở thẩm mỹ viện đó như thế nào

5. thuha78

thuha78 Member

• 165 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Giảm béo thì mẹ nó thử dùng các pp như: an kiêng , tập thể dục, yoga... xem có tiến triển ko rồi tham khảo các pp của thẩm mỹ viện

6. Hoa hồng xanh

Hoa hồng xanh Member

• 127 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mấy pp này vừa lâu mà biết bao giờ mới thấy kết quả, mà ở thẩm mỹ viện thì thường giảm béo bằng pp pt, mà bác sĩ thẩm mỹ mình cũng không được chọn nên cũng ko yên tâm. Thôi thì béo khỏe béo đẹp chị ah.

7. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Lang thang dđ thì thấy các mẹ đang bàn tán rôm rả về thẩm mỹ viện đông á, e vừa giảm béo ở tmv đông á các mẹ ah, có cô bạn làm trong mỹ viện này giới thiệu lại còn "cam đoan" ko đc thì cô ấy sẽ bù vốn cho thế mà giờ kết quả như ý

8. MinhAnh

MinhAnh New Member

• 24 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thé ah chị, nhưng lai pt hả c, e thì sợ đau và giao kéo lắm, với lại cũng sợ c ah

9. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Ko các chị ah, đây là pp body laser - công nghệ của hoa kỳ tại thẩm mỹ viện đông á rất hiệu quả lại đc bs nc ngoài làm cho, nghe nói cn này độc quyền của thẩm mỹ viện đông á đấy các chị ah

10. MinhAnh

MinhAnh New Member

• 24 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mẹ nó nói mà mình tò mò muốn đc làm luôn, c làm trong bao lâu và chi phí ntn ah? Chỉ sợ đc time rồi đâu lại vào đấy mà e sợ nhất là có giảm cân nhưng chỗ cần giảm lại ko giảm cho

11. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Làm có 1 lần thôi c ah, ko biết c muốn giảm béo giảm mỡ phần nào chứ e giảm phần eo hết 12m. Các pp khác làm xong thì trọng lượng cơ thể có giảm đi nhưng các phần mỡ của vùng cần giảm lại ko đc như ý c ah

12. Hoa hồng xanh

Hoa hồng xanh Member

• 127 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

thường thì các pp giảm béo ở các thẩm mỹ viện thì mất vài lần mới có kết quả, nghe mẹ nó nói em cũng ham quá, chắc đến tư vấn xem thử. Em mới tới thẩm mỹ viện hoài anh tư vấn 1 lần thôi nên đông á e ko rõ.

13. HaiTac

HaiTac New Member

• 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

thẩm mỹ viện đông á có uy tín không?
    Vừa rồi c e nâng ngực tại Đông Á đó các chi ah, nâng ngực bằng túi ngực bề mặt xốp, ko biết vài năm nưa thế nào chứ hện giờ ngực căng tròn hơn trước nhiều và nhìn khá là tự nhiên. Khâu chăm sóc sau pt cũng rất tốt. Nói chung đây là một địa chỉ khá tin tưởng các chị nhé.

14. Loigia

Loigia New Member

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thấy chương trình này rất hay nè. Dành cho các chị em nào có nhu cầu, em cũng vừa đăng ký xong

15. LinhDan

LinhDan New Member

• 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em đi trị tàn nhang ở mỹ viên đông á các chị ah, mấy ngày đầu e đi trị đúng là thảm họa, lần 1 làm về hình như nốt tàn nhang nó đậm và nhiều hơn hay sao, e ko dám cởi khẩu trang, trừ đi ngủ với ăn cơm, ăn cũng ko dám ăn cùng gđ, lần 2 cũng thế, đến lần 3 thì có vẻ da sáng hơn, và đến bj lần 6 thì da dẻ e cũng mịn hơn và nốt tàn nhang ko còn nhiều. tết này e tha hồ tung tẩy chơi tết rồi. Em còn đang dự tính tới đây nâng mũi 3d nữa cơ. căn bản cũng tin tưởng.

16. Linhnam

Linhnam New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

17. Linhnam

Linhnam New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B ơi cho mình hỏi b trị tàn nhang ở tmv đông á lâu chưa? Trị xong có hết hoàn toàn ko và có de lại vêt thâm hay sẹo ko b?

18. Linhnam

Linhnam New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

19. Diệu Thư Vũ

Diệu Thư Vũ Member

• 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thẩm mỹ viện đông á có tốt không?
    Thẩm mỹ viện đông á có vẻ uy tín nhỉ, đọc cmt ở đây thấy có nhiều chị làm dịch vụ ở đó rồi nhưng đúng cái dịch vụ thẩm mỹ vùng kín em đang tìm hiểu thì chưa thấy chị nào nói làm,hic. Có chị nào đã từng đi thẩm mỹ vùng kín rồi hay có người quen nào làm rồi không cho em xin ít thông tin về dịch vụ này đi. Em có tìm hiểu qua trên mạng rồi nhưng vẫn thấy hoang mang quá

20. Trang Moontb

Trang Moontb New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị bạn nâng ngực ở đó hết bao nhiêu? có để lại sẹo không? Mình cũng đang có ý định đi nâng ngực nhưng không biết dịch vụ nâng ngực ở thẩm mỹ viện đông á có tốt không?mình có tìm hiểu qua về dịch vụ của họ rồi nhưng vẫn hơi lo vì sợ sẽ để lại sẹo thì bị phát hiện đi nâng ngực ngay