Thẩm mỹ viện Đông Á ở đâu các bác? | Page 3

Thẩm mỹ viện Đông Á ở đâu các bác?

Chia sẻ trang này

1. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cũng tùy từng dịch vụ thôi bạn, không phải dv nào cũng có bác sĩ nc ngoài làm đâu bạn

2. MeBong

MeBong Member

• 261 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

ở VN cũng có nhiều bác sĩ xịn mà, đâu cần làm bác sĩ nước ngoài cho đắt tiền.

3. maikieu

maikieu Member

• 229 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mẹ nó nói câu này quá chuẩn. đương nhiên là bác sĩ hàng ngoại thì tốt, nhưng tùy từng dv mà bác sĩ việt m cũng tốt nữa

4. Conang9x

Conang9x New Member

• 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e thì nghĩ ko phải bsi ngoại nào cũng tốt, ko phải cái gì ngoại cũng tốt đâu.
    bsi thẩm mỹ việt e thấy giờ cũng nhiều người làm ok lắm mà.

5. Phuong Mai_15/06

Phuong Mai_15/06 Member

• 139 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tùy từng dịch vụ mà nên chọn từng bác sĩ khác nhau ấy. đương nhiên là mỗi bác sĩ có thế mạnh riêng, nhưng mà những bác sĩ ngoại mà đã được mời làm ở VN thì chắc chắn phải là bác sĩ xịn rồi. thế nên co điều kiện thì làm bác sĩ ngoại là tốt, nhưng bác sĩ nội cũng ok thôi

6. Linda_Hoang

Linda_Hoang Member

• 136 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mấy dịch vụ phức tạp thì mới cần bác sĩ nước ngoài thôi, chứ giờ trị mụn hay sẹo cũng bác sĩ nước ngoài thì khác gì giết gà dùng dao mổ trâu

7. vivy

vivy Member

• 60 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

uhm mình cũng đồng quan điểm với bạn. mấy dv về da thì mình chọn bsi việt làm cũng là đc rồi. cần gì ngoại với ngoài.
    còn bên đông á, hình như muốn làm bsi nc ngoài phải đặt lịch hẹn trc 1 tuần hay sao đó.

8. dungkata

dungkata New Member

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đấy là ở HN. còn ở tphcm thì hình như nó trên đường 3 tháng 2, quận 10 cơ bạn a.

9. Miên Miên

Miên Miên Member

• 240 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thấy bảo là bsi bên đông á cũng toàn bsi nổi tiếng mà, cần gì bác sĩ ngoại cho tốn tiền. đợt m đi cùng ông anh làm cấy tóc bên đấy, cũng làm bác sĩ nc ngoài thì k phải đặt hẹn 1 tuần đâu. mà bác sĩ chỉ ở đông á có mấy ngày 1 tháng thôi, m phải đến đúng ngày đấy mới được làm bác sĩ nc ngoài

10. Linh Yuu

Linh Yuu Member

• 211 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thấy bên tmv đông á t oàn bác sĩ ngoại, thế nên m mà làm mấy dịch vụ như là nâng mũi hay cắt mí mà công nghệ hàn quốc ấy thì nên làm bác sĩ của m thôi. làm bác sĩ ngoại làm gì

11. Lemon My

Lemon My Member

• 230 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

xem m làm dv thì chọn bác sĩ thôi, chứ chăm đòi bác sĩ ngoại tốn kém vô ích. e thây bác sĩ dũng vs bác sĩ trọng làm mấy dv mắt vs mũi đẹp mà

12. ngocbibi

ngocbibi Member

• 74 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bên đông á chuyên về da hơn chứ c nhỉ. chứ về mắt với mũi thì e lại chưa nghe review nhiều lắm. hay tại e ít để ý đến mấy dvu mắt với mũi nên thế.

13. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 242 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

họ cũng chú trọng về da những trước giờ vẫn có mấy dịch vụ phẫu thuật công nghệ hàn quốc mà mẹ. như là nâng mũi dùng sụn 5S e nghe là chất liệu hiện đại nhất đấy

14. haidinh

haidinh Member

• 241 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

giá đắt hơn nhiều k mẹ ơi

15. nguyenlinh

nguyenlinh Member

• 66 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

e cũng đag tìm hiểu bên đông á. nhưng sao e thấy bên này có mấy loại 5s cơ. 1 loại giá 15 tr. 1 loại giá 25 tr. chả rõ khác nhau chỗ nào mà chênh lệch nhiều thế nhỉ?

16. Maikhoi_HH

Maikhoi_HH Member

• 164 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

15tr là nâng mũi sụn 5s còn 25tr là nâng sụn tự thân đó mẹ

17. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thế thì dùng sụn 5s cũng được mà. dùng sụn tự thân thì phức tạp hơn, đắt hơn nữa chứ

18. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

trước sụn nhân tạo không tối ưu lắm thì dùng sụn tự thân là an toàn nhất. kể ra mà làm sụn tự thân thì đảm bảo an toàn sẽ cao hơn nhiều ấy

19. MinHong92

MinHong92 Member

• 253 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

giờ làm sụn 5s thay thế sụn tự thân nhiều mà bạn. chi phí rẻ hơn mà k bị 2 lần dao kéo. mà sụn 5s thì cũng đẹp với bền

20. HungPT

HungPT Member

• 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ko biết tmv trg hcm sao chứ m thấy cs ở kim mã ngoài HN, nhìn tòa nha hoành tráng phết mọi ng ah.
    bữa trc đưa ku e đến đây khám da mà có vẻ lớn, sang choảnh, đc cái nhân viên bên đó cũng nhiệt tình phết.