Thẩm mỹ viện Duy Thiện có chất lượng không

Thẩm mỹ viện Duy Thiện có chất lượng không

Chia sẻ trang này

1. mẹ và bé

mẹ và bé New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,328 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

Em nghe mấy chị quảng cáo là ở thẩm mỹ viện Duy Thiện đắp mặt nạ thuốc bắc chất lượng tốt lắm, còn các dịch vụ khác không bít thế nào. Đã mẹ nào vô đấy về chưa cho em xin tý kin nghiệm ạ. Thẩm mỹ viện Duy Thiện có chất lượng không ? Thấy bảo ở đấy toàn các phu nhân đại gia đến đắp thôi à, em cũng đang thử bon Chen nhưng lên đây xin học hỏi đã.

bimhoang thích bài này.

2. thanhthao

thanhthao Member

• 72 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nếu toàn phu nhân đại gia thì chắc là chất lượng và mắc lắm nhỉ ? :(

3. Mi_tieu tinh

Mi_tieu tinh Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

muốn làm cho da trắng hả bạn, giá cả ở đâu cũng vậy thôi, chất lượng tốt phải chịu tốn kém, giống như đi mua quần áo thôi, vô shop thì đát hơn ngoài chơ, hihih

4. thanhthao

thanhthao Member

• 72 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Có nhiều shop nhập hàng chợ bán với giá shop mà bạn?

5. Mi_tieu tinh

Mi_tieu tinh Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

uhm. chỗ nào có uy tín hay thương hiệu thì giá cũng phải cao hơn chút , vì dịch vụ tốt phải vậy thôi, đa số ở đâu cũng vậy mà

6. nokaka

nokaka New Member

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đắp mặt nạ thuốc á lần đầu tiên mình nghe nói đây thực sự là có hiệu quả không chủ thót ơi vì mình cũng đang muốn thử cánh đó chứ dùng cái la ze la dủng gì đó mình thấy sợ sợ thê nào ý

7. thu thủy cute

thu thủy cute New Member

• 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình có bạn đi đắp mặt nạ thuốc Bắc rùi nè :D Hiệu quả cực kì luôn ấy, nó đắp xong 1 tháng mà mình k nhận ra luôn.
    Nhưng mà có vẻ mắc lắm thì phải, mình gặng hỏi giá nó k dám nói ấy :p

8. Nguyễn Thị Ngọc Khánh

Nguyễn Thị Ngọc Khánh New Member

• 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình thì chưa thử cái mặt nạ thuốc thủng đó lần nào cả nhưng mình từng tới đây trị mụn rùi 2 tháng điều trị là hết hẳn bây h không thấy nữa nhứng không biết sau này thế nào

9. Mi_tieu tinh

Mi_tieu tinh Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hết rồi thì phải tuân thủ theo chỉ dẫn cảu bs về ăn uống và chăm sóc da sẽ không bị lại cứ gì

10. Nhóccòi

Nhóccòi New Member

• 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Da mặt là một vùng da hết sức nhạy cảm nên các chị em không thể tùy tiện đắp lên đó các loại mỹ phẩm không rõ nguồn gốc.
    Khi có ý định đắp lên mặt bất kỳ một loại mỹ phẩm nào, bạn nên thử nghiệm ở các vùng da khác trên cơ thể xem chúng có gây dị ứng hay không.
    Không lạm dụng đắp mặt nạ thường xuyên, không đắp khi da đang có mụn hay tổn thương. Mỗi tuần chỉ nên đắp 1-2 lần, mỗi lần 15 hay 30 phút tùy lại mặt nạ, tốt nhất đắp vào buổi tối.

11. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Đắp mặt nạ thuốc bắc để dưỡng da hả bạn?

Mà sao tmv nào cũng kêu có các phu nhân ông lớn đến làm thế? -_- Mình nghi đây toàn là tin chém gió lắm.

12. giabao

giabao Member

• 213 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Ở Duy thiện có đắp mặt nạ bằng thuốc bắc ah, nghe pp này lạ hoắc nhỉ
    chị nào đắp mặt nạ rồi chia sẻ em cảm giác và hiệu quả với, e cũng muốn thử xem thế nào.

bimhoang thích bài này.

13. Nguyễn Thị Ly

Nguyễn Thị Ly New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thm m vin này bn mình vào đó rùi thy nó kêu là h làm cũng được nhưng giá so vi thm m vin khác thì có cao hơn thì phi mình thì mình chưa vào nên ch biết vy thui

14. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

đắp bằng thuốc Bắc thì mình nghe rồi nhưng không hiểu sao lại có ít người làm pp này...
    Chắc là pp có vấn đề gì hoặc là đắt quá nên ít ng làm nhỉ ?