Thẩm mỹ viện Duy Thiện có dịch vụ giảm cân hiệu quả không?

Thẩm mỹ viện Duy Thiện có dịch vụ giảm cân hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. Noiyu

Noiyu New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 807 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

2. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Hình như họ có phương phát hút mỡ bụng đấy

3. Nhóccòi

Nhóccòi New Member

• 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thực đơn giảm cân đây cả nhà ơi :
    Bữa sáng: Một cốc nước cà chua ép kèm hai miếng bánh mì (tốt nhất là bánh mì đen) có quệt một lớp mỏng pho mát ít béo, 1 quả trái cây (táo, hoặc lê).
    Bữa trưa: Một cốc nước cà chua ép, cơm, rau (một bát nhỏ salát), một quả táo xanh, cá hấp nóng. Không ăn cùng các loại bơ, muối, và các đồ gia vị khác.
    Bữa tối: Một cốc nước cà chua ép, thịt bò băm viên (có thể hấp hoặc nướng bằng giấy nhôm), rau (phải có hai loại rau bất kỳ trừ khoai tây), cơm.

4. donghocat

donghocat Member

• 79 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

hút mỡ bụng thì nguy hiểm lắm. hic hic . Mình thấy rất nhiều người đi hút mỡ bụng về xong mấy năm sau bụng lại to trở lại. Chắc vì họ k ăn uống điều độ, có người còn bị để lại sẹo nữa cơ ><

kellyhoang thích bài này.

5. giahuy

giahuy New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn chịu khó kiêng ăn uống và tập luyện thể thao thể dục sẽ tốt hơn dùng các pp giảm béo
    mà nếu nhà gần sao bạn ko qua để họ tư vấn cho nhỉ. tư vấn free mà, thắc mắc gì list ra đến hỏi tỷ mận

6. Q_Q

Q_Q New Member

• 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ông bác sĩ này ở viện răng hàm mặt thì mình sợ giảm cân ko được tốt đâu bạn.

7. kellyhoang

kellyhoang Member

• 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Ừ nhỉ ? sao bác sĩ Duy Thiện Răng Hàm Mặt lại đi hút mỡ giảm cân
    Ơ thế là treo đầu dê bán thịt chó hả chị em ? :eek:

8. Thuongcute

Thuongcute New Member

• 27 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình cũng thấy bên DT nổi về Răm hàm mặt chứ nhỉ
    Nếu họ có dv giảm cân thì mình nghĩ bạn ko nên đến vig ko chuyên thì chắc chất lượng sẽ ko bằng những tmv chuyên sâu hơn rồi

9. bé kute dễ thương

bé kute dễ thương New Member

• 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Theo nghiên cứu cho thấy, người không ăn sáng thường xuyên, dễ tích chất béo cao hơn người ăn sáng thường xuyên tới 4 lần. Điều này, có nghĩa là bữa sáng sẽ giúp ổn định quá trình trao đổi chất và lượng đường trong máu. Nếu không ăn bữa sáng, chờ đến 10h sáng hoặc buổi chiều mới ăn cái gì đó thì sự trao đổi chất của bạn sẽ chậm xuống, sẽ ngừng việc đốt cháy chất béo của bạn lại.

10. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Các bạn đừng quá lo, họ ứng dụng máy móc và mời các bác sĩ khác nữa mà. Với lại đó là hồi xưa, bây giờ bác sĩ Duy Thiện có thể phẫu thuật được thì sao?