Thẩm mỹ viện khơ thị cần thơ có tốt không?

Thẩm mỹ viện khơ thị cần thơ có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. LamBaby

LamBaby New Member

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 5,249 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Săp hết mùa hè bồ tính đi tắm trắng mà đang phân vân lựa chọn nè, thẩm mỹ viện khơ thị cần thơ có tốt không cả nhà ơi. Chả là qua kỳ nghỉ hè 2 tháng, du hí khắp chốn nay da em cũng đen nhem nhẻm :):) , lại sắp tới ngày tựu trường nên em muốn tút lại nhan sắc chút. Chị nào từng đến khơ thị spa thì góp ý giúp em nhé. Em cám ơn và hậu tạ nhìu:)

2. TraMy

TraMy New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thẩm mỹ này nhiều cơ sở nhỉ, em cũng đang tìm hiêu vụ chăm sóc da mặt, ko biets thực hư ra sao nhưng chị em bảo đây là tmv, spa chăm sóc khá tốt

3. hoavan

hoavan Member

• 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu bản chất da bạn đã trắng thì chỉ cần chú ý chút là nó sẽ trắng chở lại thùi chứ bản chất đã đen rùi có đi tắm cũng không khá lên mấy đâu

4. kenny

kenny New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng đang tăm tia cái vụ tắm trắng này, đặt gạch hóng, mà ko biết giá cả tắm trắng như thế nào các chị ah.

5. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Chủ thớt đang là sinh viên mà làm đẹp ác nhỉ. :D

6. lankute

lankute New Member

• 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tắm trắng à sinh viên mà máu quá nhỉ hj nói chung là không thử sao biết được chứ cái này thực ra cũng rẻ mà chắc chỉ đôi triệu thui bạn cứ thử tói đó 1 lần rùi khác biết mà

7. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 315 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Mình thấy Khơ Thị ở Sài Gòn rất ổn đó, nếu Khơ Thị có chi nhánh ở Cần THơ mình nghĩ họ cũng tốt thôi. Có thể ko bằng trụ sở ở SG nhưng mấy dịch vụ cơ bản như tắm trắng thì họ làm tốt là dễ hiểu

8. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Tắm trắng k rẻ đâu nha bạn ơi.
    Mỗi lần 500k mà đc có mấy chục phút thui à

9. thao cula

thao cula New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

theo mình tng là người ti đây tr nám da 1 ln mình thy h làm cũng khá ok hin ti mình thy hài lòng vi cánh h làm và quan trng nht là h đã cha khói nám da cho mình và sau đó h cũng có nhng dch v khi mà điu tri song na như hi thăm hay tưvn này n

10. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Bạn đến Khơ Thị Cần Thơ trị nám rồi à? Vậy thì ngon rồi. :D Khơ Thị ở TP HCM tốt lắm nên Khơ Thị ở Cần THơ mình nghĩ cũng thế thôi.

11. thudangthi

thudangthi Member

• 82 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Phi Thanh Vân da đen từ bé mà tắm trắng bây giờ nõn nà rồi mà bạn.
    Bây giờ công nghệ hiện đại lắm làm đc hết thôi :D