Thẩm mỹ viện khơ thị ở tphcm tắm trắng có hiệu quả không?

Thẩm mỹ viện khơ thị ở tphcm tắm trắng có hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. lacdao

lacdao New Member

• 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 4,112 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Mọi người cho em hỏi

tắm trắng tại thẩm mỹ viện, spa Khơ Thị tphcm có an toàn và hiệu quả không?

Da tay, da chân em rất dễ bắt nắng, vùng da nào tiếp xúc với ánh nắng mặt trời lại đen nhem nhẻm, mỗi lần đi biển lại tự ti, vì ng thì trắng còn da một số nơi thì chả nhìn đc, em quyết tâm chi cho vụ này, nghe nói ở thẩm mỹ viện, spa khơ thị có laoij gì mà tắm trắng đc c e tuyên truyền nhưng e muốn chắc ăn lên đây hỏi cả nhà xem thế nào. Mọi người chia sẻ cho em với nhé. Em cảm ơn ah.

autumnheart thích bài này.

2. chipcoi

chipcoi New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sao dạo này nhiều người đòi đi tắm trắng thế nhỉ?

3. hoa 11 giờ

hoa 11 giờ New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không biết bạn đã biết chưa nhưng mình muốn tư vấn cho bạn 1 cánh đó là
    tắm trắng bằng tảo silic mình thấy khá là tốt đấy

4. Nhật Anh

Nhật Anh New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tắm trắng công nghệ Super Almond ở Khơ Thị hiệu quả lắm đấy.

5. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Da bạn dễ bắt nắng thì có đi tắm trắng về rồi nó lại đen như cũ thôi

6. yamaha

yamaha Member

• 68 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Hòa một muỗng canh bột mì với 2 muỗng cà phê sữa tươi và 2-3 giọt nước cốt chanh sẽ giúp làm sáng dần làn da tối màu của bạn.
    Thoa hỗn hợp này trên mặt và để nó khoảng 15 phút trước khi rửa sạch lại mặt nhé.
    Bạn nên áp dụng biện pháp này liên tục trong 4 tuần liền. Sau đó thoa lên mặt 1 tuần/ một lần.
    => Da mặt bạn sẽ hồi phục như ban đầu nha

7. mẹ bé yêu

mẹ bé yêu New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• Bước 1: Massage tẩy tế bào chết lấy đi các bụi bẩn, độc tố, tẩy tế bào chết bằng kem đặc dụng để loại bỏ các tế bào da chết, tái tạo cho làn da mới, mang lại sự trẻ hóa làn da.
    • Bước 2: Tắm trắng bằng tinh chất muối biển kết hợp với tinh dầu chiết xuất từ rong biển thiên nhiên. Giúp cân bằng độ ẩm cho da, mềm mại, dễ dàng hấp thụ dưỡng chất cho các bước tiếp theo.
    • Bước 3: Ủ kem đặc dụng trắng da tinh túy từ hoa hồng, đắp sữa non 15p-20p
    • Bước 4: Sau khi da đã được hấp thụ tinh chất kem dưỡng, nhờ có ánh sáng sinh học hồng ngoại công nghệ cao, da được nuôi từ bên trong. Từ lồng hấp phi thuyền công nghệ cao, chiếu ánh sáng sinh học hồng ngoại thẩm thấu, tái tạo thúc đẩy collagen, giúp các tế bào da trở lên khỏe, săn, trắng hồng tự nhiên gấp nhiều lần so với cách làm trắng thông thường.

8. Lê Thanh Nga

Lê Thanh Nga New Member

• 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trộn sữa chua và vỏ cam nghiền nhỏ với nhau rồi chà xát lên vùng da dưới cánh tay. Làm đều đặn 3 lần/tuần bạn sẽ thấy hiệu quả bất ngờ.

9. maithihai

maithihai New Member

• 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cà phê rất giàu chất chống oxy hóa, nhẹ nhàng tẩy sạch tế bào chết và bụi bẩn trong lỗ chân lông. Các loại vitamin giàu có trong dầu dừa thực sự là một nguồn dưỡng chất quý giá cho bất kỳ làn da nào.
    Phụ nữ phương Tây thích cách kết hợp của cà phê xay và dầu dừa vì nó làm hạn chế sự xuất hiện của các đốm sắc tố nâu đen: nám, tàn nhang... và làm da mịn màng, tinh khiết. Làn da phụ nữ phương Tây tuy trắng nhưng rất dễ xuất hiện tàn nhang, vì thế mà họ chọn cà phê, dầu dừa như một dạng mỹ phẩm làm đẹp thường xuyên.

10. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

KHơ Thị mình thấy họ mạnh lắm đó bạn, quảng cáo rầm rộ, nhiều chi nhánh. Thế nên mình nghĩ các dịch vụ của họ ổn đấy, ko phải lăn tăn gì đâu

autumnheart thích bài này.

11. autumnheart

autumnheart Active Member

• 162 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mình thì có nghe nói đến pp tắm trắng bằng ngọc trai
    Chưa nghe tảo silic bao giờ ==

12. PHÙNG THỊ NHƯ NGỌC

PHÙNG THỊ NHƯ NGỌC New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Những căng thẳng trong cuộc sống hoàn toàn có hại cho da. Nếu phải thường xuyên ở vào tình trạng đó, bạn nên có chế độ chăm sóc đặc biệt cho làn da của mình. Bạn hãy thử nghe nhạc vào ban đêm. Trong tiếng nhạc êm ái du dương, hãy tiến hành chăm sóc da và đưa cơ thể thoát khỏi tình trạng mệt mỏi.
    Hãy thường xuyên nghe nhạc để tránh xa căng thẳng, vì căng thẳng trong cuộc sống hoàn toàn gây có hại cho da
    nếu phải ra nắng bạn đừng quên trang bị cho mình một ít kem chống nắng nhé, nó sẽ giúp bạn bảo vệ tốt hơn cho làn da của mình.
    Bên cạnh đó bạn cũng có thể kết hợp sử dụng viên uống đẹp da nhau thai cừu, nhau thai cừu được chiết xuất hoàn toàn từ thiên nhiên là sản phẩm đang được rất nhiều ngôi sao lớn tin dùng hiện nay. Sử dụng nhau thai cừu là cách nhanh nhất để bổ sung dưỡng chất cho da, duy trì cấu trúc cho làn da săn mịn, chắc khỏe theo thời gian.