Thẩm mỹ viện Milan Clinic & Spa có chất lượng không?

Thẩm mỹ viện Milan Clinic & Spa có chất lượng không?

Chia sẻ trang này

1. Cún xinh

Cún xinh New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 11,425 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Thẩm mỹ viện Milan Clinic & Spa có chất lượng không mọi người ơi, cái thẩm mỹ viện này nghe như của Italia ấy nhỉ, mình định qua đó thu gọn cánh mũi nhưng chưa rõ chất lượng ra sao. Mới nghe mấy chị cùng cơ quan quảng cáo thôi nhưng các chị ấy cũng chưa làm ở đó nên cũng chưa rõ.

Mọi người ai biết chia sẻ cho mình với.

2. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Họ quảng cáo thế này nè :D, mình thấy cũng khá thật đó chứ.

3. Cún xinh

Cún xinh New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thế hả chị? Nghe mà thất vọng quá. :(

Thôi để em nghiên cứu thêm vậy, chắc ko đến cái Milan này nữa.

4. only_roses

only_roses Member

• 90 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện Milan làm ăn chán vậy nhỉ ? Phục vụ chẳng ra gì, lại còn thiếu chuyên nghiệp nữa.
    Mà sao gặp thái độ của nhân viên ngay từ đầu lồi lõm vậy bạn còn đến chữa rạn chân làm gì ? Mình mà thế thì mình nghỉ luôn, dám bố láo với khách thì chỉ có mất khách thui

5. Phạm Thị Mai Phương

Phạm Thị Mai Phương New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ôi thế à mình giờ mới đọc được cái tin này đó hix
    thế thì thui bnaj nên chọn cái thẩm mỹ viện khác cho nó chắc

6. MilanSpa

MilanSpa New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

xin lỗi các bạn, nếu như cái diễn đàn này lập ra để tư vấn thông tin làm đẹp thật sự cho người tiêu dùng thì mình ko phản đối trên góc độ đem đến dịch vụ làm đẹp tốt nhất cho người tiêu dùng, nhưng để dìm hàng nhau thì thật là không hay.
    1. Chào bạn thuhoai, bạn đi copy cái bài viết này từ webtretho về năm nảo năm nào rồi post lên đây như đúng rồi, bạn có biết post này bên webtretho đã bị xóa vì không đúng sự thực ko?
    2. Các bạn khác vào để comment theo bạn thuhoai có phải là cùng 1 nhóm acc của bạn ko?
    Bên mình ko có gì để thanh minh hay giải thích nhưng các bạn nên làm theo đúng với tiêu chí mang lại dịch vụ tốt nhất cho khách hàng, thân.
    Các bạn thẩm mỹ KangNam có thể xóa bài này nhưng cây ngay thì ko sợ chết đứng đâu các bạn à

Money_money thích bài này.

7. Money_money

Money_money Member

• 64 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình là người ngoài chắc sẽ có cái nhìn toàn diện hơn. Ý mình thế này:
    1. Bài này đúng là mình có thấy trên webtretho, nhưng tại sao bạn không đặt ngược lại vấn đề? Liệu đây có phải là một người, họ bức xúc về chất lượng thế nào đó nên post lại lên web khác? Và bạn nói là post này trên webtretho đã bị xóa, tại sao bạn ấy vẫn post lên đây được? Như vậy có là bị xóa không?
    Ok còn nếu bạn kia có ý định dìm hàng thì mình thấy đó rõ ràng là sai, diễn đàn k phải là nơi để nói xấu này nọ nhé!
    2. Ý kiến cá nhân sao lại nói là một "nhóm acc" ? Mình k hiểu lắm.
    Thân!

Tuni thích bài này.

8. Hoa Trạng Nguyên

Hoa Trạng Nguyên New Member

• 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thẫm mỹ viện này bạn mình vào đó rùi thấy nó kêu là họ làm cũng được nhưng giá so với thẩm mỹ viện khác thì có cao hơn thì phải mình thì mình chưa vào nên chỉ biết vậy thui

9. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Đúng đó, nếu bị xóa rồi làm sao thấy và post lên đây được nhỉ? Diễn đàn công khai thì ý kiến trái chiều là bình thường, sau ở trên có 1 comment khen tmv Milan thì bạn ấy chả thấy nói gì mà chê thì nhảy dựng cả lên nhỉ? :D

10. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 505 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình thấy thẩm mỹ viện Milan Clinic này được mà, nhất là dịch vụ chăm sóc da, trị nám ở đó rất tuyệt. Giá cả cũng hợp lý nữa. Không biết sao lại có người chê được nhỉ?