thẩm mỹ viện milan clinic & spa có tốt không?

thẩm mỹ viện milan clinic & spa có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. hakh

hakh New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 9,753 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

thẩm mỹ viện milan clinic & spa nghe quen quá nhưng không biết chất lượng thế nào nữa? mình bị sẹo lồi từ nhỏ nhưng chưa mất liệu qua đó có phẫu thuật được không các bạn? Mà mình cũng sợ đắt lắm vì chưa bao giờ nghĩ mình có tiền để đi thẩm mỹ các bạn ạ. bạn nào đã qua đây thì cho mình thông tin nhé.

Gà_công_nghiệp thích bài này.

2. vuthitham

vuthitham New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nghe thui chưa đủ đâu.hj nói chung mình từng tới đây dưỡng tóc thấy nhân viên tận tình lắm còn chữa trị thì chứa

3. hoa 8

hoa 8 New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình ngày nào cũng đi qua thấy đông khách lắm chắc họ làm cũng được đây

4. dothiman

dothiman Member

• 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm nhận rồi sẽ biết ngay mà

5. bengoc_babe

bengoc_babe Active Member

• 171 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Nếu thực sự là cơ địa sẹo lồi, đặc biệt vùng ngực thì rất khó chữa. Mình cũng bị, đã mổ 2 lần bằng lazer cách đây hơn 10 năm, tiêm không biết bao nhiêu là thuốc. Lần cuối cùng là 5-6 năm trước, bác sĩ bảo nên để yên vì đụng tới khả năng thất bại rất cao. Cuối cùng bsĩ vẫn cho thử áp lạnh bằng Nitơ lỏng, phải nói là đau đớn vô cùng. Đi áp được 3-4 lần thì bỏ.
    Đọc nhiều tài liệu nước ngoài, có cả biện pháp phẫu thuật xong rồi đặt miếng phóng xạ vào... nhưng đều không hoàn toàn khỏi sẹo. Nản lắm.

6. khanhvy

khanhvy Member

• 79 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Hic mình cũng bị sẹo lồi nè, nhưng mà mình bị bỏng ở chân do hồi bé không cẩn thận nghịch phích nước cơ. Vết sẹo của mình dài từ đầu gối xuống tận mắt cá, lồi ra nữa @@
    Bạn cố gắng thử các liệu pháp thiên nhiên xem sao, mình cũng đang thử đây...

7. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Sẹo lồi thì tmv Milan này trị tốt đó bạn, giá cả cũng hợp lý nữa. Mất tầm 2-3 triệu thì phải

8. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Sao mình nghe nói phải mất 5-6 triệu nhỉ, tại chia làm nhiều lần mà. ở Milan này chỉ có 2-3 triệu thôi hả bạn?

9. Gà_công_nghiệp

Gà_công_nghiệp Member

• 40 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Với việc ứng dụng thành công công nghệ ánh sáng Laser CO2 Fractional trong điều trị sẹo lồi giúp xóa sạch sẹo lồi với hiệu quả vượt trội từ 80 – 90 %, tuyệt đối an toàn, thời gian thực hiện nhanh chóng, không đau rát, không xâm lấn. Công nghệ này đã được kiểm duyệt về độ an toàn và tính hiệu quả cao bởi FDA Hoa Kỳ
    Mình nghe nói có pp này này

Duongthuynguyen thích bài này.

10. malaku

malaku New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình thì mình chưa vào thẩm mỹ viện này lần nào nhưng ngày nào mình cũng đi làm qua đây thấy thẩm mỹ viện này khá đông khách nên đoán là họ làm cũng được mai kia có tiền vào chăm sóc da cái cho hoành tráng nhỉ hehehe

11. Duongthuynguyen

Duongthuynguyen Member

• 95 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

pp này chắc là đắt lắm nhỉ ? mình nghĩ thế k ai dám làm đâu. Có mỗi cái sẹo lồi mà tốn mấy chục triệu thì xót quá >.< Tốt nhất cứ làm bằng pp bình thường cho rẻ