Thẩm mỹ viện ngọc phú cao thắng có tắm trắng không?

Thẩm mỹ viện ngọc phú cao thắng có tắm trắng không?

Chia sẻ trang này

1. thuhuyenkute

thuhuyenkute New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 10,222 Lượt xem

• 19 Lượt trả lời

2. thuhuyen88

thuhuyen88 New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

kiếm chậu nước đun sôi 1oo đọ lên rồi tắm mình đã thư và vô cùng hiệu quả.hj

3. antinium

antinium New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chắc giờ này bạn thu huyen đang trong bệnh viện đây mà:D

4. malacala

malacala New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

định tới đó tắm trắng à mình thì không biết ở đó có dịch vụ tắm trắng hay không nhưng khi mà bạn tắm trắng về khi đi đâu thì nhớ quần quần áo áo vào nhé vì mấy ngày đầu rất dễ bắt nắng đây nghe

5. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình thấy bảo dịch vụ tắm trắng tầm 10 triệu đó bạn, ở Ngọc Phú chắc cũng có dịch vụ này và giá cũng tầm đó đó

6. autumnheart

autumnheart Active Member

• 162 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mặt nạ đào, chuối, yến mạch thì khỏi chê lun :D
    Loại mặt nạ này giúp tăng cường độ ẩm cho làn da, ngăn ngừa những dấu hiệu lão hóa và đặc biệt và làm mờ vết thâm.
    Chuẩn bị:
    1/2 trái chuối
    1/2 trái đào
    1 thìa bột yến mạch
    Cách làm: nghiền mịn hỗn hợp và đắp mặt. Sau 20 phút rửa sạch với nước lạnh.

7. lazycat

lazycat Member

• 48 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nghe đâu tắm trắng 75 phút mất 400 - 500k thì phải :| Mà đâu chỉ tắm trắng 1 buổi là trắng ngay, bạn còn phải tắm từ 5- 7 buổi thì phải ???
    => thế này ít nhất cũng tốn 4- 5 triệu nha

8. thuhuyenkute

thuhuyenkute New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cảm ơn mọi người quan tâm nhé à mà cho mình hỏi thêm câu nữa đó là liệu nó có an toàn không nhỉ hay lại tiền mất mà mang về 1 vài bệnh thì chán lắm

9. Nguyễn Thị Ngọc Khánh

Nguyễn Thị Ngọc Khánh New Member

• 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình thấy con bạn mình tới đây trị sẻo rồi cũng được hiện tại thấy đỡ đi nhiều sau này không biết còn an toàn hay kg thì tắm trắng thì lo cái gì cơ chứ

10. bigsmile

bigsmile Active Member

• 109 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình thấy mấy người tắm trắng xong bị lở loét vì dị ứng ...
    K biết thẩm mỹ viện này thế nào chứ tốt nhất bạn cứ đến hỏi trước các thành phần của thuốc nhé !

11. diện trần

diện trần Member

• 38 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình là khách ruột của Bệnh viện thẩm mỹ Ngọc Phú luôn đó nha. mình hay đi masage, chăm sóc da hàng tuần. nói chung nhân viên ở đây phục vụ nhiệt tình, dịch vụ ok, giá cả phải chăng, và khách đông nữa, bệnh viện này cũng có uy tín lắm đó. Da mình cũng ko dc sáng lắm, Hôm trước mình mới mua một phiếu tắm trắng tại đây giá 5 triệu, tắm 5 lần, tặng 1 lần nưã, tính ra tắm 6 lần mà chỉ có 5 triệu ah. Nếu da ai ngăm ngăm thì khoảng đó là trắng đẹp lun. còn da ai mà cũng được được nhưng muốn đẹp hơn thì mua phiếu 3 triệu tắm được 3 lần, và được tặng 1 lần tắm dưỡng trị giá 500k nữa. Tắm xong trắng đẹp tự nhiên, giờ mình thấy ng ta tắm trắng rất nhiều, ko có bị gì đâu mà lo sợ. Bệnh viện ng ta đông khách vậy mà, chỉ có uy tín mới vậy thui. Ah, nếu ko mua phiếu thì tắm 1 lần giá sẽ là 1 triệu đó. Mình thấy giá cả thế này thì quá ổn rùi

12. lamlam

lamlam New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tổ yến có chứa chất protein bao gồm 19 loại amino axit mà trong đó chứa một hàm lượng rất lớn proline mà sẽ bổ sung lí tưởng cho việc phục hồi các cơ, các mô và da, là yếu tố căn bản trong quá trình làm đẹp da. Phương pháp này giúp hồi sinh làn da Ngọc Hân trắng hồng từ bên trong nhờ vào sự kết hợp tổ yến và các loại thảo dược quý hiếm từ thiên nhiên.
    Trên đây là những phương pháp tắm trắng được chấm điểm cao nhất trong năm 2013, nhận được sự hưởng ứng nhiệt tình của nhiều mĩ nhân Việt. Trước khi quyết định “thay áo” mới cho làn da mình bằng một phương pháp tắm trắng, bạn nên “chọn mặt gửi vàng” vào các địa chỉ làm đẹp uy tín để đảm bảo tính an toàn cho làn da, tránh bị hủy hoại bởi những hóa chất độc hại.

13. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

75 phút mà tốn tầm đó là rẻ rồi đó bạn, bình thường phải mất tầm 1 triệu cơ.

Giờ các tmv đua nhau nở rộ nên họ phải đa dạng dịch vụ thôi, thế nên chắc chắn ở Ngọc Phú sẽ có tắm trắng

14. thuhuyenkute

thuhuyenkute New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ôi cánh này thì có mà chết tiền à chắc gì đã hiệu qua bằng đi thẩm mỹ cơ chứ

15. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Đọc như đang quảng cáo ấy nhỉ. :v Nói vậy thôi nhưng Ngọc Phú tắm trắng cũng tốt đó chứ

diện trần thích bài này.

16. diện trần

diện trần Member

• 38 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

hì hì...mình học ngành marketing mà

17. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Tắm trắng thường phải mất 5-7 lần, mỗi lần 500-700k bạn ơi. Qua Ngọc Phú thì mình ko biết giá nhưng chắc cũng tầm đó thôi

18. lazycat

lazycat Member

• 48 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

tắm bằng pp gì mà 1 triệu 1 lần thế bạn ?
    mình thấy thường chỉ 400 - 500k thôi mà, không biết kiểu gì mà mắc vậy !

19. diện trần

diện trần Member

• 38 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

tiền nào của đó thôi, bệnh viện ng ta lớn thế, làm lại chất lượng, tại sao mình ko chọn những chỗ khác mà chọn chỗ này, đó cũng là điều dễ hiểu. muốn làm đẹp an toàn, chất lượng mà 4-5 trăm ngàn thì mình nghĩ là ko nên

20. ngocphu

ngocphu New Member

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chương trình khuyến mãi tháng 10 nè các bạn ơi:

Các file đính kèm: