Thẩm mỹ viện Pamas có uy tín không

Thẩm mỹ viện Pamas có uy tín không

Chia sẻ trang này

1. thanhhoàng

thanhhoàng New Member

• 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 12,220 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

mình bị mụn và có sẹo lõm. Cả nhà cho mình hỏi thẩm mỹ viện Pamas có uy tín không ? Mình có nghe tư vấn viên ở PAMAS spa nói họ có thể trị mụn và xóa sẹo bằng công nghệ Roller-kit. Thời gian cần thực hiện là khoang 6 tháng đến 1 năm tùy độ phục hồi, tần suất điều trị là 1 tháng 1 lần. Nhưng mình lăn tăn vì ko bit liệu nó có tác dụng thật ko, vì chi fí làm rất cao. Nguyên tiền bộ chăm sóc (SRM, Lotion, chốnng nắng,...) và kem điều trị mất đứt gần chục triệu (nếu mua bộ nhỏ đó nha!) còn fải fục hồi da 5 lần trc khi xóa sẹo blah..blah.. tổng thiệt hại khoảng 30 chục tr mới hi vọng nhìn thấy tác dụng! Ai đã từng chăm sóc da ở PAMAS, đặc biệt là trị mụn, sẹo thì tư vấn mình nha! Ngoài ra bạn nào bít chỗ nào eko hơn chỉ jùm lun! TKs nhìu nhiu! :X

hoanghuyen and Meetee like this.

2. bengoc_babe

bengoc_babe Active Member

• 171 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Những loại lá hay rau với đặc tính làm mát vốn vẫn chỉ được dùng cho việc ăn uống hàng ngày cũng có thể được vận dụng trong công cuộc trị mụn bạn nhé. Bạn thử áp dụng xem sao.
    - Lá sen: lấy cuống lá sen sắc lấy nước đặc rửa nơi mụn nhọt. Mặt khác lấy lá sen rửa sạch giã nát cùng với cơm nếp rồi đắp vào nơi có nhọt. Thực hiện 1 lần/ngày và bạn sẽ sớm thấy hiệu quả.
    - Rau mồng tơi: Lấy rau mồng tơi tươi, giã nát đắp vào nơi mụn nhọt, ngày thay 2-3 lần.
    - Lá cây lô hội: Lấy lá lô hội tươi giã nát đắp vào chỗ mụn nhọt. Thực hiện 1 lần/ngày cho đến khi hết mụn.
    - Rau diếp cá: Lấy rau diếp cá giã nát rồi đắp vào nốt mụn nhọt mỗi khi đi ngủ. Đảm bảo sáng dậy bạn sẽ thấy đỡ đau nhức và nốt mụn nhọt cũng sẽ nhanh chóng "biến mất" sau vài ngày.

3. acer

acer New Member

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trong loại thảo dược này có chứa chất chống khuẩn và chống viêm mà bạn có thể dùng nó khi da bị mụn.
    Hãy lấy 4 - 5 lá bạc hà và nghiền nhuyễn chúng ra. Sau đó bạn chà lên các nốt mụn và tận hưởng hiệu ứng mát lạnh của loại nước này. Sau 5 - 10 phút thì rửa sạch với nước lạnh.
    Những tác động có lợi của lá bạc hà sẽ được hiển thị chỉ sau một vài lần thực hiện.

4. yêu anh không

yêu anh không Member

• 91 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mình thì k bít pp này nhưng mà thấy giá mắc như vậy thì cũng cần cân nhắc lại à nha.
    PP này có lẽ rất hiệu quả và hiệu quả tức thì lun, nhưng nếu bạn chịu khó dùng các liệu pháp thiên nhiên như trên thì cũng sẽ hiệu quả nhưng lâu hơn thui
    Là mình thì mình sẽ k bỏ 30 triệu đâu :D

5. Nguyễn Thị Ngọc Khánh

Nguyễn Thị Ngọc Khánh New Member

• 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Vitamin E là loại “thần dược” đặc biệt tốt cho da, bên cạnh khả năng nuôi dưỡng da, dầu vitamin E còn có thể sử dụng để trị sẹo do mụn trứng cá, mụn do viêm rất hiệu quả. Điều này đã được minh chứng từ các nghiên cứu khoa học cũng như thực tiễn sử dụng. Việc điều trị sẹo bằng dầu vitamin E không những đem lại hiệu quả bất ngờ mà lại rất đơn giản và ít tốn kém.

Meetee thích bài này.

6. Meetee

Meetee Member

• 54 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Công nghệ Roller Kit của Thuỵ Sĩ là công nghệ hàng đầu trong việc điều trị sẹo lõm sẽ giúp mở ra những kênh dẫn siêu nhỏ trên bề mặt da và đẩy sâu tinh chất Serum trị sẹo thẩm tháu xuống dưới bề mặt da giúp tái tạo, hồi phục những sợi collagen & elastin đã bị tổn thương làm nông dần độ lõm của sẹo.

7. Hoa Huỳnh Anh

Hoa Huỳnh Anh New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình vào thm m vin này rùi nhưng chưa phu thut hay chnh sa cũng như làm cái gì đó c ch ti nh h tư vn v bm mý mt thui theo mình thy h rt nhit tính và có đi ngũ nhân viên khá là hùng hu

8. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Pamas thì nghiêng về spa, dv spa ở đấy như chăm sóc da cũng khá tốt.
    mẹ nó thử đến họ tư vấn xem thế nào nhé. Còn độ uy tín chắc ko bằng mấy tmv nổi tiếng như Hoài anh, Thu Lâm, hay Thanh Vân rồi...

hoanghuyen thích bài này.

9. Lý Thị Ngọc Dung

Lý Thị Ngọc Dung New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình tng ti đây nh h tư vn v vn đ cái so trên gò má ca mình và họ đm bo là bảo hành sau điều trị 3 năm.Nếu quá trình điều trị không có kết quả, khách hàng sẽ được hoàn trả lại tiền nhưng do đợt đó nhà mình có việc nên mình chưa đi được chắc sang tháng mình sẽ đi

10. hoanghuyen

hoanghuyen Active Member

• 198 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Với công nghệ vi điểm Max Matrix, bạn không gặp phải tình trạng sưng rát đỏ trong và sau khi điều trị sẹo.

Điều trị sẹo lõm, rỗ từng được coi là vấn đề nan giải, khó chữa trị, đặc biệt là đối với những điểm sẹo đã hình thành từ lâu. Các phương pháp như cà da, sử dụng công nghệ laser CO2 … trước đây cũng không mang lại hiệu quả cao trong quá trình điều trị, thậm chí còn gây hiện tượng rát, chảy máu, hồng tấy da kéo dài. Vì vậy, trong năm 2012, công nghệ vi điểm Max Matrix đã gây một ấn tượng mạnh trong ngành thẩm mỹ bởi khả năng trị sẹo lõm, sẹo rỗ không đau.
    => nghe nói có công nghệ này khá hiệu quả nhé! :D

11. tuyen.ldt88

tuyen.ldt88 New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đồng ý với bạn hoanghuyen rằng: "Điều trị sẹo lõm, rỗ từng được coi là vấn đề nan giải, khó chữa trị, đặc biệt là đối với những điểm sẹo đã hình thành từ lâu".
    Mình cũng từng đắn đo nhiều trước khi quyết định trị sẹo ở Pamas, nhưng giờ quyết định rồi thì hài lòng, không hối hận nữa.
    Công nghệ trị sẹo lõm, sẹo rỗ mới nhất nhất tại Pamas là dùng Softlaser kết hợp tập thể dục cho da Skyngym. Chuyên gia trang điểm Nam Trung cũng tới Pamas trị sẹo rỗ bằng công nghệ này đó. Nghe nói bên đó cái phương pháp tập thể dục cho da Skyngym đắt khách lắm, thường xuyên bị cháy hàng. Còn softlaser họ đang dùng là loại laser mới, không gây nóng và bóc tách da. Có thể tới tranh thủ làm softlaser với skigym rồi đi công chuyện luôn cũng được.

12. HungPT

HungPT Member

• 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thế rốt cuộc là bạn trj sẹo ở đó oki chưa? sẹo có khỏi hoàn toàn ko? giá cả hết tổng thảy bao nhiêu b?