Thẩm mỹ viện pamas giảm cân bao nhiêu tiền?

Thẩm mỹ viện pamas giảm cân bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. hoa 6

hoa 6 New Member

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 6,393 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

2. phamthithu

phamthithu New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sao bạn không tập thể dục nhỉ mà ăn ít thui

3. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Nghe nói ở Pamas có phương pháp giảm cân ko cần phẫu thuật hay lắm, rất hiệu quả. Chi phí tầm 30-50 triệu thì phải

4. thuhoai

thuhoai Member

• 61 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn hãy tận dụng thời gian làm việc nhà để kết hợp tập luyện. Chẳng hạn như khi cần quét dọn, bạn đừng dùng máy hút bụi mà hãy dùng chổi và khăn để gia tăng lượng vận động. Buổi trưa là thời điểm nhiệt độ cao, bạn hãy làm những việc như giặt giũ hoặc ủi quần áo để cơ thể toát nhiều mồ hôi.

5. anhkute

anhkute New Member

• 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình thì mình không biết cái giá củ thể của nó là bao nhiêu nhưng mình đã có lần đi tới thẩm mỹ viện này cùng đứa bạn trị tàn nhang thấy 1 tháng thì nó hết mà hết có 2 triệu mình cảm thấy giá đó cũng hợp lí còn cái của bạn thì bạn thử gọi người ta để họ tư vấn cho

6. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình thấy họ quảng cáo thế này nè, chi phí phải tầm 30-40 triệu đó bạn

7. Dương Thị Thanh Huyền

Dương Thị Thanh Huyền New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu các chị em đang có một bữa ăn tối không thể nào từ chối, mà vẫn muốn bản thân ăn từ tốn để giảm cân, hãy thử theo mẹo dải ruy băng. Nghe thì thật kì lạ nhưng mình đã thử và rất thành công. Mình buộc nhẹ 1 dải dây ruy băng quanh eo, không quá chật nhưng cũng không quá lỏng để nó bị rơi xuống. Khi ăn, mình có thể kiểm soát được việc ăn uống, không ăn quá no nhờ dải dây buộc này.

8. NGUYỄN THỊ NGỌC HÂN

NGUYỄN THỊ NGỌC HÂN New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nh nhàng là 10 c nhé đy là giá cánh đây 2 tháng đa bn mình mi đi phu thut v nhé còn bây gi thì bó tay chm com nhưng chc nó cũng tm đó đy