Thẩm mỹ viện Pamas trị mụn thâm hết tận gốc không?

Thẩm mỹ viện Pamas trị mụn thâm hết tận gốc không?

Chia sẻ trang này

1. vietmy334

vietmy334 Member

• 387 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

• 9,006 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

2. Sontung

Sontung New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

3. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình sợ không khỏi đâu.

4. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình chưa nghe nói cách dùng bã trà bao giờ.

5. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Bã trà là cách dân gian của cha ông để lại thì phải. Chắc đỡ phần nào thôi

6. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Cha ông để lại ấy à? Sao mình chưa nghe bao giờ nhỉ?

7. xukaka86

xukaka86 New Member

• 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có cánh này hay nè
    Xay nhuyễn cà rốt rồi trộn đều với sữa chua (thành hỗn hợp sền sệt), xoa lên mặt để khoảng 20 phút rồi rửa bằng nước sạch. Sữa chua diệt vi khuẩn, trị mụn trứng cá, sinh tố A làm lành sẹo, mờ vết thâm

8. huyenese

huyenese Member

• 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

làm thế nào để làm mờ vết thâm .
    Rau má nghiền nhuyễn dùng để đắp mặt nạ trị sẽ cho kết quả tốt với những vết thâm do mụn. Với cách này dùng 1 ngày 1 lần thì ok nhé ;)
    Có chị em nào có cách khác hiệu quả không chỉ em với?

Money_money thích bài này.

9. minhnguyet12

minhnguyet12 New Member

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tốn là tốn thế nào hả bạn? Trị mụn chắc tốn tầm vài triệu thôi mà nhỉ.

10. lacdao

lacdao New Member

• 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Rau diếp cá là một loại thảo dược có tính lành và vị mát cao. Bí quyết chăm sóc da mụn của lá diếp cá là trong lá diếp cá có chất kháng khuẩn đặc biệt tốt cho da bị mụn. Tinh chất kháng khuẩn giúp da thải độc, làm giảm các nốt mụn bị sưng tấy, tránh viêm làm khô lại đầu mụn khiến chúng xẹp đi không phát triển thêm nữa. Bạn có thể trực tiếp ăn lá diếp cá tươi thì rất tốt như ăn kèm với những loại rau thơm khác. Ngoài ra bạn cũng có thể sử dụng lá diếp cá để đắp mặt với công thức: dã nát lá diếp cá trộn đều cùng dung dịch lá lô hội bỏ vài hạt muối vào làm mặt nạ bôi lên da mặt bị mụn. Chúng sẽ là loại mặt nạ tự nhiên trị mụn hữu hiệu.

11. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

ĐÚng đó bạn, giá ở Pamas bình dân mà, giá trị mụn bình thường cũng ko đắt nữa. Đâu có tốn kém lắm đâu.

Money_money thích bài này.

12. Money_money

Money_money Member

• 64 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Pamas mình thấy cũng thường thôi. Có ng bảo tốn kém, có người bảo rẻ. Đều là do quan điểm chủ quan của mỗi người, đối với ng giàu thì là bthường mà đối với ng nghèo thì lại là đắt.

13. Vũ Thị Thu

Vũ Thị Thu New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Rau cần tây có đến 90,5% là nước, giàu canxi, sắt, photpho… Cần tây còn chứa nhiều axit amin tự do, tinh dầu, các loại vitamin A, B, C vừa tăng cảm giác thèm ăn, vừa tốt cho não, làn da.
    Chính vì cần tây có tính mát, vị ngọt, giàu chất xơ, khi vào cơ thể có thể kích thích và tăng cường hơn chức năng giải độc, đào thải chất độc tích tụ gây tổn thương ở bề mặt da, nên nếu biết cách dùng loại rau này, phụ nữ sẽ luôn có làn da đẹp, nhất là không bao giờ gặp nỗi muộn phiền về mụn trứng cá

14. thanhnhan37

thanhnhan37 New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thường thì không có cái gì vừa ngon - bổ mà lại rẻ cả ^^! Bạn mình cũng đang trị mụn ở Pamas, giờ da nó cũng sáng lắm, không có thấy thâm hay sẹo nhiều. Lơ mơ điều trị xong đợt này, mặt hết mụn thì nó lại trở thành hotboy ấy chứ :D
    Nghe nói pamas hình thành từ từ năm 2001 đến giờ, không phải ngẫu nhiên mà từ lúc đó tới giờ họ vẫn đứng vững và phát triển mạnh với cả chục chi nhánh khắp cả nước. Nếu không có dịch vụ chất lượng thì sao mở rộng phát triển được như vậy.