Thẩm mỹ viện thanh vân quận 1 có chất lượng ko mọi người

Thẩm mỹ viện thanh vân quận 1 có chất lượng ko mọi người

Chia sẻ trang này

1. condadieu

condadieu New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 15,028 Lượt xem

• 14 Lượt trả lời

Qua tìm hiểu thì em thấy thẩm mỹ viện thanh vân quận 1 cũng khá có tên tuổi, nhưng vẫn phân vân không biết có chất lượng hay ko, nên muốn hỏi mọi người cho chắc ăn, chị nào từng làm các dịch vụ ở tmv này thì cho em vài nhời ah.
    Em tính đến tham my vien Thanh Van để độn cằm, nhân tiện các chị nào độn cằm rồi cho em hỏi độn cằm xong có đau ko, có để lại hậu quả gì về sau ko, chứ xem cằm biến dạng của một sao trung quốc, e ko nhớ tên mà em cũng sợ lắm, trông như cằm của phù thủy ý.

2. dophuonganh

dophuonganh New Member

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trước đây khi muốn thay đổi dáng mũi và cằm, bạn thường nghĩ tới phẫu thuật thẩm mỹ, chính xác là cần sự hỗ trợ của dao kéo để có sống mũi đẹp, cằm đầy đặn hơn và tất nhiên phải chịu đau đớn cũng như thời gian hậu phẫu kéo dài. Kĩ thuật làm đẹp hiện nay đã tiến đến việc thẩm mỹ không cần phẫu thuật. Nâng mũi, độn cằm không phẫu thuật là phương pháp tạo dáng mũi và cằm mới bằng cách sử dụng chất độn Aquamid. Chất độn này được tiêm trực tiếp vào vùng cần chỉnh hình, giúp làm cao sống mũi và làm đầy góc cằm.

3. KhongTuQuynh

KhongTuQuynh New Member

• 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thẩm mỹ này cũng khá nổi tiếng mà bạn nhưng bạn độn cằm nên lưu ý chứ nh người độn cằm xong trở nên như ma cà rồng ah. Nhìn phát kinh.

4. condadieu

condadieu New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái này cũng là may ăn khôn đó chị ơi, chứ em thấy đa số đến tmv nâng cằm đều rất đẹp mà

5. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Ít người bị thành ma cà rồng lắm bạn ơi, đa số đều thành công và đẹp ra mà.

6. ANH THƯ

ANH THƯ New Member

• 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Độn cằm bằng mô sinh học Radies là phương pháp độn cằm an toàn, không cần phẫu thuật, tạo dáng cằm tự nhiên và không gây kích ứng nên bạn có thể yên tâm..Radies là chất liệu được cơ quan kiểm định FDA của Mỹ chứng nhận về độ an toàn và đã được Bộ Y tế cấp phép sử dụng tại Việt Nam. Đây là ưu thế vượt trội của Radies so với các công nghệ khác bởi với thành phần cấu tạo chứa tới 30% Calcium Hydroxylapatite (CaHA) (thành phần chính của răng và xương) dưới dạng gel nên thân thiện với cơ thể và an toàn, bạn không cần thử phản ứng trước khi tiêm.

7. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Có mấy phương pháp độn cằm nè bạn:

- Độn cằm bằng vật liệu độn nhân tạo (Artificial Augmentation)

- Sử dụng chính xương cằm để độn cằm

- Độn cằm kết hợp căng da mặt tạo khuôn mặt thon gọn, săc chắc

- Độn cằm kết hợp với túi mỡ má (áp dụng cho khuôn mặt bầu vì mỡ má nhiều)

Mình nghĩ xong cũng sẽ đau 1 chút đấy nhưng rồi sẽ ổn thôi

8. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Làm gì thì cũng có nguy cơ gặp rủi ro thôi mà bạn
    Mình xem hình ảnh trên mạng thì độn cằm xong có gặp biến chứng nhưng mà tỉ lệ thấp mà

bigsmile thích bài này.

9. hoanglan

hoanglan Well-Known Member

• 33 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

trong thời buổi này giá tiền thường đi đôi với chất lượng mà bạn, hiếm có nơi nào mà giá tiền thấp mà chất lượng lại cao lắm.

10. thao cula

thao cula New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

theo mình tng là người ti đây tr nám da 1 ln mình thy h làm cũng khá ok hin ti mình thy hài lòng vi cánh h làm và quan trng nht là h đã cha khói nám da cho mình và sau đó h cũng có nhng dch v khi mà điu tri song na như hi thăm hay tưvn này n

11. Trần Thị Thùy Dung

Trần Thị Thùy Dung New Member

• 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ớ ớ ở quận 1 cũng có thẩm mỹ viện thanh vân à mình cứ tưởng nó ở quận 2 chứ nhỉ hay chủ thót có sự nhầm lẫn gì không đấy nhỉ

12. bigsmile

bigsmile Active Member

• 109 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều trường hợp bị lệch cằm hoặc thậm chí nhìn phát là biết cằm giả rồi.
    Không hiểu làm bằng pp gì mà lại thế ?

13. Bichngoc021

Bichngoc021 New Member

• 28 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

nó nằm chình ình trên Nguyễn Bỉnh Khiêm Q 1 kìa mẹ ơi..mình ko nhớ địa chỉ nhưng biết là từ Ngã Tư Minh Khai -NBK quẹo vào NBK hướng đi về Nguyễn Đình Chiểu...cái BV chà bá to đùng :))

Huonggiang32 thích bài này.

14. azn41793

azn41793 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

XIN CÁC BẠN LƯU Ý.
    Dành vài phút đọc ít tâm sự của mình. Đồng thời CẢNH BÁO các bạn đừng bao giờ PTTM ở bệnh viện thẩm mỹ Thanh Vân ko thì tiền mất, tật mang. Mình là 1 nạn nhân tại bệnh viện này. Quảng cáo trên mạng nào là Bác sĩ nổi tiếng hiện nay,co 20 năm kinh nghiem tham my, nhưng làm việc vô trách nhiệm. Họ làm mũi mình méo [​IMG][​IMG][​IMG]...đến ngày tái khám cũng chỉ giao cho 1 cô y tá. Lúc đầu nghĩ vì sưng Nên mũi Nhìn dị dị. Rồi tới khi phát hiện bị méo thật, mình phải mất công lên tận SG mắc đền. Họ chỉ chỉnh sơ lại rồi dán, sau đó mình tháo ra thì vẫn ko thấy thay đổi gì. Trở lại đó ông bác si ko chịu trách nhiệm bảo ko phải méo. Mình đợi mãi 4 tháng nữa cũng thấy mũi ko ổn. Vừa méo, ma cũng ko cao xí nào...Nhìn như chưa sửa vay. Mình bây h rất hoang mang. Cái mặt người ta mà họ làm ăn như vậy, mấy thang roi ngay nào cũng buồn bực. Mình rất ghét khi phải hạ thấp 1 bệnh viện, nhưng mình ko muốn sẽ có nạn nhân như mình. Bây h mình phải làm sao đây? Có ai giúp mình chỉ chỗ sửa ko? [​IMG]:(. Sữa bác nào ổn ạh???? Sau bao lâu thi lam lai được? Và nếu lam Sline rồi có sửa được ko, vào đau ko? Xin giúp mình. Đừng bỏ rơi mình nhé. Cám ơn.

15. demenn

demenn New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình không rành lắm, mà biết là có bác sĩ Thu Vân ở đó cắt mắt đẹp, tự nhiên.