Thẩm mỹ viện Thu Cúc trị mụn hiệu quả không?

Thẩm mỹ viện Thu Cúc trị mụn hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

• 137,407 Lượt xem

• 20 Lượt trả lời

2. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trị mụn thì ở tmv họ dùng tia laser thì phải, cũng không khác biệt nhiều đâu nên mình nghĩ nơi nào cũng như nhau và sẽ khỏi thôi

3. tragiang

tragiang New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ko hẳn thế đâu bạn, theo mình biết mỗi một tmv có một phương pháp riêng biệt mà, bạn phải tìm hiểu xem tmv đó như thế nào rồi xem phương pháp nào phù hợp hay tốt nhất vơi mìh.

4. hanna

hanna New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tmv thu cúc trị mụn bằng phương pháp lazer mà bạn

5. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

huhu, túm lại các phương pháp trị mụn, pp nào hiệu quả nhất hử cả nhà ? em lo quá

6. ỉn xinh

ỉn xinh Member

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn xem xem nguyên nhân gây ra mụn của bạn là do tác động của môi trường hay do cơ chế của cơ thể nhé? đặc biệt là để tinhh thần thoải mái sẽ tốt hơn nhiều đó. biết nguyên nhân thì mới trị được tận gốc. chứ đừng nên đi thử lung tung bạn ak!

7. khanhvy

khanhvy Member

• 79 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Đúng rồi đấy. Bạn nên đến bác sĩ để khám cẩn thận nhé. Ngày trước mặt mình cũng nhiều mụn lắm, mình uống thuốc Bắc (do mẹ mình đi bốc) 3 tháng rồi cũng đỡ dần dần. Cứ cũng k khỏi triệt để được. Nhưng mà thế là mình mãn nguyện lắm rồi ấy :))))

8. hoanganh

hoanganh New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thuốc bắc cũng có thuốc trị mụn hả bạn? Giờ mình mới nghe đấy. Nhưng mình nghĩ ko tốt đâu, bạn vẫn nên đến tmv thì hơn. Thu Cúc mình thấy cũng ổn mà.

9. asilat

asilat New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình tì mình chưa trị mụn ở cái này tmv lần nào nhưng con bạn mình nó tới đây rùi nhưng không phải cái bạn nói đâu nó tới nâng ngực về thấy công nhận hết chảy luôn thấy nó kêu không đau lắm người ta tiêm thuốc mê cho hay sao ý nó mới đi được có hơn tháng thui.hiện tại nó chưa kêu ca gì về cái ca phẫu thuật của nó cả

10. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình cũng lần đầu nghe nói đến cách trị mụn bằng thuốc bắc. -_- Nghe cứ rủi ro thế nào ấy, tốt nhất ra tmv cho họ làm cho nhanh

11. nguyentrung

nguyentrung New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy trên Facebook nhiều người ca ngợi thuốc mụn này lắm, các bạn dùng thử xem

Hà Tây thích bài này.

12. Hà Tây

Hà Tây Member

• 73 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

13. nguyentrung

nguyentrung New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thuốc nó ngon lắm đấy, bọn bạn tớ đang đua nhau dùng mụn đỡ lắm.
    Chữa bôi ngoài da chỉ khỏi tạm thời thôi vì nguyên nhân mụn từ trong người

14. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Bạn dùng lô hội có hết hẳn mụn ko mà bảo dùng cái đólà tốt nhất thế? Cá nhân mình thấy cái đó có nhiều công dụng nhưng chỉ đỡ thôi chứ làm sao khỏi hẳn được.

15. Vũ Thị Thu

Vũ Thị Thu New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Rau cần tây có đến 90,5% là nước, giàu canxi, sắt, photpho… Cần tây còn chứa nhiều axit amin tự do, tinh dầu, các loại vitamin A, B, C vừa tăng cảm giác thèm ăn, vừa tốt cho não, làn da.
    Chính vì cần tây có tính mát, vị ngọt, giàu chất xơ, khi vào cơ thể có thể kích thích và tăng cường hơn chức năng giải độc, đào thải chất độc tích tụ gây tổn thương ở bề mặt da, nên nếu biết cách dùng loại rau này, phụ nữ sẽ luôn có làn da đẹp, nhất là không bao giờ gặp nỗi muộn phiền về mụn trứng cá

16. cute 9x

cute 9x New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi ở chỗ ý tốt đấy bạn ạ , nhà mình gần bệnh viện đấy , mình nghe nói ở đấy điều trị mụn có hiệu quả lắm mà nhân viên cũng nhiệt tình .Chúc bạn lựa chọn được địa điểm tốt.

17. vanle87

vanle87 Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình hay đi mát xa toàn thân ở Anrose spa, chị Thắm ở bên này ngày xưa cũng làm việc gần 10 năm ở Thu Cúc nhiều người khen tay nghề của chị ý rất cao mà làm việc rất tận tâm, nhiệt tình nữa

18. HaiLua

HaiLua Active Member

• 188 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Chị ý mở ngoài hả bạn, hay vẫn làm trong thu cúc, mình hay săn voucher khuyến mại nhưng đến làm các nhân viên làm cho có thôi chứ cũng ko nhiệt tình.

19. ngocyen

ngocyen Active Member

• 366 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

cái spa này mới hả bạn????? giờ mới nge thấy luôn.

20. thammyvienthulam

thammyvienthulam New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khách hàng từ TMV thu Cúc sang mình nhiều, sửa lông mày rồi hút mỡ nhiều. Thu lâm tốt hơn