Thẩm mỹ viện xuân hương đà nẵng có trị dứt điểm tàn nhang không nhỉ?

Thẩm mỹ viện xuân hương đà nẵng có trị dứt điểm tàn nhang không nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. thuhuyenkute

thuhuyenkute New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 2,562 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

2. lumia

lumia New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng chúc bạn buổi tối vui vẻ nhé.mình đã từng trị ở đó rùi được đấy

3. thuhuyenkute

thuhuyenkute New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thank bạn lumia nhé. Ko biết bạn có bị trở lại ko nhỉ.
    Em nghe nói trị xong nhiều người bị lại nên cũng đang rất băn khoăn ah?

4. misscaugiay

misscaugiay New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sao bạn không dùng vita white plus nhỉ vừa rẻ vừa hiệu quả. Nhưng cái này hải chịu khó, nếu da bạn mà ko dị ứng với mỹ phẩm thì cách này rất okey

5. thuhuyenkute

thuhuyenkute New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình dùng cái đó rùi nói chung không ăn thua bạn ạ

6. thuhuyenkute

thuhuyenkute New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mà có ai biết giá cả thế nào không nhỉ

7. nguyenthisam

nguyenthisam New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có cái này cho bạn nè
    Phương pháp đốt điện, dùng tia laser hoặc đốt lạnh bằng ni-tơ lỏng có thể xóa các nốt tàn nhang, nám da, nhưng nếu làm không cẩn thận sẽ rất dễ để lại trên da những vết sẹo thâm hoặc sẹo giảm sắc tố, làm giảm thẩm mỹ.

Các loại kem dùng để điều trị tàn nhang, nám cũng như các hóa chất như acid trichloracetic, tretinoin chỉ có thể làm nhạt bớt màu, chứ không thể ngăn chặn sự xuất hiện các nốt tàn nhang, vết nám da mới. Vì gốc nám, tàn nhang nằm trong da mà kem, hóa chất thì chỉ tác dụng bên ngoài, nên khi ngừng sử dụng thì nám da, tàn nhang sẽ nhanh chóng đậm đen trở lại.

Để điều trị nám da, tàn nhang hiệu quả, cần phải sử dụng các biện pháp tác động vào bên trong, phối hợp với việc ngăn chặn các yếu tố bên ngoài. Với các trường hợp mắc tàn nhang, nám da do thiếu hụt nội tiết tố ở phụ nữ sau sinh, để tác động bên trong cơ thể, có thể dùng các viên uống thảo dược (như thuốc trị tàn nhang Estrolife…) có tác dụng dưỡng huyết, tăng sức đề kháng, chống oxy hóa và tăng thải loại độc tố, từ đó làm giảm được các nguyên nhân sinh tàn nhang một cách triệt để.

8. huyenle86

huyenle86 New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ơ, TMV này có chi nhánh ở Đà nẵng nữa hả mọi người?

9. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 266 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Tàn nhang dùng Laser Toning là hết mà, Xuân Hương họ làm cái này cũng ổn đấy. Bạn yên tâm đi.

10. Fucking Perfect

Fucking Perfect Active Member

• 101 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình cũng chưa nghe Xuân Hương có cơ sở ở Đà Nẵng bao giờ à nha
    Có khi nào là nhái không hả các chị em ? Địa chỉ cụ thể ở ĐN là như nào vậy ?

thuhoai thích bài này.

11. appcation

appcation New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Lấy một vài chiếc lá bạc hà đem giã nát, trộn cùng một quả chuối xay nhuyễn. Đắp hỗn hợp này lên mặt, chú ý tránh vùng mắt. Loại mặt nạ này sẽ làm mờ tàn nhang.

Những phương pháp thiên nhiên luôn đảm bảo an toàn nhưng sẽ cần nhiều thời gian hơn trong việc chờ đợi kết quả. Điều này sẽ bất lợi nếu bạn là người bận rộn, ít có thời gian chăm chút bản thân. Đây cũng chính là lúc thích hợp để bạn tìm đến một phương pháp giúp trị tàn nhang vừa thỏa mãn được tiêu chí an toàn, vừa đem lại hiệu quả triệt để lại không tốn nhiều thời gian.

Hiện công nghệ hút màu kỹ thuật số Laser YAG đã được chứng nhận độ an toàn, hiệu quả và cấp giấy phép lưu hành bởi FDA Mỹ, CE châu Âu với các lý do như: trị sạch tàn nhang chỉ với một lần trị liệu, quy trình trị liệu đơn giản, khoa học, không làm tổn thương làn da và sức khỏe.

12. MyChi

MyChi New Member

• 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

TM XH thì có tiếng đấy c ah, còn chữa có dứt điểm và tận gốc hay ko còn phụ thuộc nhiều yếu tố, e thấy nh c chữa xong khỏi hẳn nhưng đc một thời gian sau lại lem nhem mọc mờ mờ, làm xong còn chăm sóc giữ gìn tốt nữa c ah

thuhoai thích bài này.

13. thuhoai

thuhoai Member

• 61 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

278, Lê Duẩn, Quận Thanh Khuê nha bạn :D
    Mà chất lượng ở ĐN không biết có tương đương với ngoài HN k nhể ?