Thuốc trị sẹo lồi ở mặt mua ở đâu an toàn?

Thuốc trị sẹo lồi ở mặt mua ở đâu an toàn?

Chia sẻ trang này

1. mecubito

mecubito Member

• 40 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 948 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Cái này em phải nhờ các mẹ mẹ chỉ giúp nè. Mấy mẹ biết thuốc trị sẹo lồi ở mặt mua ở đâu an toàn không? Em mua để bôi cho con trai em mà nên phải chọn chọn địa chỉ cẩn thận chút. Em muốn mua loại thuốc ngoại bôi cho nhạy, hiệu quả nhưng mà thuốc ngoại h chẳng biết mua ở đâu đc loại tốt, h hay bị nhái lắm. Em rất sợ mua phải hàng giả. Mấy mẹ ai biết thì mách giùm e nhé. Em thực sự đang cần sự tư vấn của các mẹ lắm. Em cảm ơn nhé.

2. xiangzhang

xiangzhang New Member

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em kế cho chị một câu chuyện thế này. Trước chị cùng phòng em bán hàng cho một công ty thuốc và thực phẩm chức năng. Họ quảng cáo rất là hay nhưng td lại ko tốt như vậy. Có một bà cụ gọi điện đến đầu dây chị em và kế, cụ hối hận vì ngày trước đánh đổ nước sôi vào chân của đứa cháu.h cụ nhon đc ít tiền nên muốn mua một tuýp kem đắt tiền đó để bôi cho cháu. Vì cụ nghe mấy cô quảng cáo, kem này trị bỏng rất hiệu quả. nghe xong mình phát khóc. Các chị các mẹ cẩn thận nha.

3. maylangthang

maylangthang Member

• 293 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Muốn mua thuốc trị sẹo thì bạn đến hiệu thuốc gần nhà hoặc ra cửa hàng mỹ phẩm hỏi và tìm hểu xem.
    bạn nên tham khảo ý kiến bác sĩ trước hãy mua các loại thuốc bôi để đảm bỏ an toàn

4. yeulacuoi

yeulacuoi Member

• 33 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình nghĩ có lẽ nên tìm hiệu thuốc quen mà mua, chứ mua linh tinh hay bị hàng giả, dùng thì ốm đòn, tiền mất, tật mang

5. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Để bôi cho bé nhà chị thì nên đưa cháu đến bệnh viện da liễu khám rồi lấy thuốc cho đảm bảo chị à