Tìm địa chỉ thẩm mỹ mắt cho việt kiều ở Việt Nam an toàn nhất

Tìm địa chỉ thẩm mỹ mắt cho việt kiều ở Việt Nam an toàn nhất

Chia sẻ trang này

1. Linda_Hoang

Linda_Hoang Member

• 136 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 3,225 Lượt xem

• 17 Lượt trả lời

Con bạn ở nước ngoài của e đang hỏi e về việt nam thẩm mỹ mắt ở đâu đẹp? E cực bất ngờ, không nghĩ thẩm mỹ ở Việt Nam lại nổi tiếng thế? Có chị nào biết thì chỉ e với.

E thấy diễn đàn mình có nhiều chị chia sẻ thông tin hay và thú vị quá nên e muốn hỏi các chị tư vấn cho e. Sắp tới e vs con b e về VN rồi mà em chưa tìm được địa chỉ thẩm mỹ mắt cho việt kiều ở việt nam nào phù hợp cả. Các chị chỉ giúp em với nhé.

2. MinHong92

MinHong92 Member

• 253 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mắt thì làm ở bvtm kangnam là nổi tiếng đó bạn. m thấy bên đấy giá cả niêm yết rõ ràng, thẩm mỹ mắt cho việt kiều hay cho người nước ngoài cũng thế thôi. mà còn có chỗ nghỉ dưỡng cho người ở xa nữa

3. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mắt thì ở VN toàn là công nghệ hàn quốc hiện đại thôi, nên về việt nam muốn tìm chỗ thẩm mỹ mắt ở đâu đẹp thì cứ đến gặp bác sĩ hàn quốc. mấy bác sĩ được mời sang VN toàn là vip chứ k phải bác sĩ vớ vẩn đâu

4. Linhlemlinh1996

Linhlemlinh1996 Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn định làm mắt thế nào thế bạn? làm mắt 2 mí hay là tạo khóe mắt?

5. Beutdangyeu12

Beutdangyeu12 Member

• 197 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

chỉ mắt bé mới cần tạo khóe mắt thôi chứ bạn nhỉ

6. Dautaynho

Dautaynho Member

• 227 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

tốt nhất là đến thẳng gặp bác sĩ để bác sĩ tư vấn. muốn làm thế nào thì họ sẽ đưa ra phương pháp phù hợp cho

7. Linda_Hoang

Linda_Hoang Member

• 136 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình cũng muốn đến gặp bác sĩ tư vấn nhưng phải chọn được địa chỉ thẩm mỹ mắt cho việt kiều ở việt nam tốt đã rồi mới đi bạn ạ

8. Miên Miên

Miên Miên Member

• 240 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn về VN là về đâu thế bạn? định làm ở gần nhà hay bay thẳng ra thành phố lớn làm rồi mới về

9. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mắt thì cứ ra kangnam làm là đẹp rồi bạn ơi

10. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

kangnam làm cắt mí đẹp hơn bấm mí. mà bạn xem mắt bạn có chút mỡ thừa thì cũng cắt luôn đi cho đẹp lâu dài

11. MeBong

MeBong Member

• 261 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

cứ đến thử kangnam đi bạn. giờ nó lên bệnh viện m thấy nhiều khách nước ngoài đến làm lắm nên thẩm mỹ mắt cho việt kiều thì chắc cũng đẹp thôi

12. Bi Thao

Bi Thao Member

• 261 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thật ra thì ở VN áp dụng công nghệ HQ, chú trọng tự nhiên mà giá lại rẻ hơn hẳn so với HQ nên nổi tiếng, được tin tưởng là đúng thôi. mấy địa chỉ thẩm mỹ mắt cho việt kiều ở việt nam thì cũng là mấy chô thông thường làm cho mọi người. giờ giá cả cũng niêm yết rõ ràng nên không sợ vấn đề gì nữa cả

13. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 242 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

b việt kiều về có tiền thì làm hẳn bác sĩ HQ đi bạn, bên kangnam có bác sĩ HQ xịn đấy, mỗi tội chi phí đắt, phải cỡ mấy nghìn đô cơ

14. Xuxu91

Xuxu91 Member

• 344 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Làm gì mà đắt thế bạn, mình thấy Kangnam chi phí khá hợp lý đó. :)

15. Mẫn mẫn 3

Mẫn mẫn 3 Member

• 104 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các bạn Việt Kiều nên nhờ người quen trong nước dò hỏi hộ xem chỗ nào tốt mà làm. :D Như thế hay nhất.

16. ^_^

^_^ Member

• 103 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Việt kiều hay không thì có gì khác nhau đâu, cứ chọn thẩm mỹ viện tốt, uy tín là được mà.

17. QuynhChi45

QuynhChi45 Member

• 201 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chuẩn đó bạn. :D Mức giá chung và chất lượng cũng như thế thôi mà, có phân biệt ai đâu

18. thientuyha

thientuyha Member

• 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy bệnh viện thẩm mỹ thanh vân cũng đảm bảo lắm đó, bạn có thể tham khảo nha