tìm nha khoa uy tĩn ở Đà nẵng

tìm nha khoa uy tĩn ở Đà nẵng

Chia sẻ trang này

1. cá sấu chúa

cá sấu chúa New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 2,342 Lượt xem

• 15 Lượt trả lời

2. nhunghp

nhunghp Member

• 70 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

m ko ở Đà Nẵng nhưng nge nói có nha khoa Việt Khương, coi vẻ nhiều ng nhắc đến. b thử tham khảo dịch vụ bên đó coi.

cá sấu chúa thích bài này.

3. KhaiThi

KhaiThi Member

• 42 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn thử tham khảo nha khoa asia xem thế nào nhé, bên này cũng nổi dv bọc răng sứ đó

cá sấu chúa thích bài này.

4. KhaiThi

KhaiThi Member

• 42 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

@cá sấu chúa : Ko biết bạn chọn đc nha khao như ý chưa nhỉ. làm xong review cho cả nhà cùng hóng và tham khảo nha bạn

5. furinguyen

furinguyen Member

• 42 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Hãy thử đến nhakhoa Thẩm Mỹ Đà Nẵng xem sao nhé. Thấy các Bạn mình làm rất đẹp, giống như thật. Nếu ko hài lòng thì nha khoa sẽ làm lại hoàn toàn. Rất có trách nhiệm và giá cả cũng hợp lý lắm.

lethibe, anphat, tonynguyen and 3 others like this.

6. berycute

berycute Member

• 46 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Không biết bạn đã tìm được Nha Khoa ưng ý chưa, mình đang chữa răng tại Nha Khoa Thẩm Mỹ Đà Nẵng nè, mẹ mình thì mới trồng răng ở đây. Mình thấy bác sĩ ở đây tư vấn thật mà nhiệt tình lắm.
    Răng của mẹ mình bị gãy lên bệnh viện họ chưa kiểm tra kỹ mà mới nhìn qua là bảo nhổ liền, trong khi qua đây họ chụp phim, xong rồi điều trị giữ lại răng không phải nhổ, làm thì nhẹ nhàng không đau j cả. sau đó trồng răng xong còn dặn dò kỹ lưỡng và gọi điện chăm sóc thường xuyên nữa. Răng mẹ mình về ai cũng khen đẹp hết á.

Bạn ghé thử Nha khoa khám và tư vấn miễn phí không mất phí j cả, ở đầu đường Trưng Nữ Vương gần cầu Rồng á.

lethibe, anphat, tonynguyen and 3 others like this.

7. minhanhnguyen

minhanhnguyen Member

• 14 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mình biết nha khoa thẩm mỹ Đà Nẵng, ở 19 Trưng Nữ Vương ấy. Nhà mình ở cuối đường này, đợt rồi mình tới làm răng sứ thẩm mỹ 3 răng cửa, loại toàn sứ. Giá còn giảm 30% nữa, mà bác sĩ làm mình thấy yên tâm và không đau j cả. Bình thường mình rất sợ làm răng nhưng nghe giới thiệu nên tới đây làm, kết quả là giờ mình thấy rất tự tin khi cười, không còn bị hở nướu và hô nữa. Bạn thử ghé đó làm xem nhé

8. haphuong1805

haphuong1805 Member

• 51 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Mình làm nhiều nha khoa rồi, mỗi nha khoa có thể mạnh khác nhau. Nhưng theo mình chỉ có 2 nha khoa là : Nha Khoa Thẩm Mỹ Đà Nẵng và Nha Khoa Nguyễn Đăng Cử là có trách nhiệm với khách hàng thôi. Ơ hai nha khoa này nếu làm mà khách hàng ko hài lòng thì sẽ làm lại đến khi nào chấp nhận mới thôi. Hãy đến thử xem nhé Bạn.

9. anphat

anphat Member

• 35 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mình ủng hộ nha khoa nào mà chính bác sĩ làm cho mình, mình luôn đặt sức khỏe lên hàng đầu. Cảm ơn mẹ đã chia sẻ hihi

10. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

bạn đến làm dich vụ ở cả 2 nha khoa đó rồi à? trách nhiệm hay ko thì phải làm rồi mới biết đc bạn ah.

CAO LÝ MỸ AN thích bài này.

11. haphuong1805

haphuong1805 Member

• 51 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Mẹ nó nói đúng, mình đã làm Răng tại đây rồi. Cả khu chợ nhà mình điều làm tại Nha Khoa Thẩm Mỹ Đà Nẵng, ai cũng khen hết. Cả một khu phố khen như vậy thì mình mới tin chứ Mẹ. Ai ai cũng cho rằng họ rất có trách nhiệm và đạo đức. Hai anh Bác sĩ chủ phòng khám là chuyên làm từ thiện đấy Bạn. Người nào nghèo đến làm răng là không lấy tiền luôn. Nếu Mẹ ở Đà Nẵng thì sẽ biết, tất cả những người già , bán vé số là điều do ở đây làm và không thu tiền. Mỗi người lên đến hàng triệu luôn đấy. Nói nghe thì khó tin lắm đúng không? nhưng đó là sự thật đấy.

CAO LÝ MỸ AN and anphat like this.

12. anphat

anphat Member

• 35 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Oh, thời buổi này mà có người tốt vậy sao? hiếm có đấy Mẹ. Nếu thật như vậy thì nên duy trì nhé Nha Khoa Thẩm Mỹ Đà Nẵng. Chúc luôn thành công.

13. CAO LÝ MỸ AN

CAO LÝ MỸ AN New Member

• 19 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Nha khoa này làm ăn được lắm Mẹ. Thấy nhiều người khen lắm. Mình cũng ở Đà Nẵng nên cũng biết chút.

lethibe thích bài này.

14. thuyphuongle

thuyphuongle Member

• 53 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình đã làm Răng sứ tại Nha kHoa Miền Trung nè. Họ có cả hệ thống CAD/CAM. Nghe đâu gần 2 tỷ đấy, kỹ thuật này làm răng rất chuẩn . Nếu làm răng sứ thì cũng nên tìm hiểu tại đây xem.

haphuong1805 thích bài này.

15. haphuong1805

haphuong1805 Member

• 51 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Hệ thống CAD/CAM là gì vậy Mẹ ơi? có thể giải thích thêm cho mình hiểu tí được không? hôm bữa mình chỉ đều trị tủy tại Nha Khoa Miền Trung thôi nhưng chưa làm sứ. Hiện đang muốn tìm nha khoa chuyên làm Răng sứ đây. Cảm ơn nhiều.

thuyphuongle thích bài này.

16. thuyphuongle

thuyphuongle Member

• 53 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

CAD/CAM là cái máy để làm Răng sứ. Bs lấy mẫu hàm răng của mình rồi đưa lên máy tính, chỉnh sữa sao cho hợp với gương mặt mình . Sau đó đưa vào máy CAD/CAM để cắt một cái Răng giống như đã mô phỏng trên máy tính, cho độ chính xác 99-100% . Vì vậy sẽ cho hàm Răng đẹp và độ chính xác cao nhất.
    Kỹ thuật này không có nhiều ở Đà Nẵng đâu mẹ nó, vì cái máy này hơn 2 tỷ đồng nên các nha khoa rất ngại đầu tư. Nhưng nha khoa miền Trung có đó mẹ. Mình làm xong rất hài lòng.