trẻ hóa da bằng Hyalual???????

trẻ hóa da bằng Hyalual???????

Chia sẻ trang này

1. myphuong

myphuong New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,400 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

chào các mẹ!
    em năm nay cũng gần 30 nhưng nói chung là tướng ta nhìn cũng tạm được, nhưng hởi ôi có cái là da không được đẹp lắm ạ ( mặt thì tròn tròn, mụn hơi nhìu chút ). nhưng dạo gần đây e có nghe qua phương pháp trẻ hóa da bằng Hyalual gì đấy, mà không biết kết quả nó ra sau, không biết mẹ nào làm rồi, cho e xin chút ý kiến với ạ
    e thấy thông tin web nó như z
    http://hyalualvietnam.vn/

2. KhomGia

KhomGia Active Member

• 182 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

pp này mới hay sao ý nhỉ, lần đầu khọm nghe đó, giờ khó lắm, chỉ vơi vơi đi thôi, chứ chữa khỏi nghe gian nam mẹ nó ah

myphuong thích bài này.

3. myphuong

myphuong New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng nghe sơ sơ thôi ah, nên không biết thực hư ra sau, mong có mẹ nào làm đẹp qua pp này thì chỉ giúp , mà nghe đâu là chỉ cần tiêm hyalual vào thì da sẽ đẹp lên từ từ đó ạ( e muốn đẹp hjhj)

4. Maihuong

Maihuong Member

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hyulual này là sự kết hợp của acid succinic và acid hyaluronic cũng tái tạo lại da lão hóa rất cao đó mẹ nó ah, nhưng kéo dài thì ko đc lâu thôi

myphuong thích bài này.

5. myphuong

myphuong New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nó có ảnh hưởng tới sức khỏe hay gây đau đớn gì hok ạ, e có xem cái clip thấy chích nhăm nhi trên mặt

thấy cũng sợ sợ hjhj

6. ngocyen

ngocyen Active Member

• 366 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

híc, nhìn gê quá, e rùng hết cả mình. nhưng mà e thấy tiêm chất làm trẻ hóa da thế này thì cùng lắm là đc tầm 5-6 tháng thôi chị ak.

myphuong thích bài này.

7. myphuong

myphuong New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị thì lại nghe nói là nó hơn năm đó, nhưng nó cải thiện da mụn hay lắm, mà da chị thì đang bị mụn, đi điều trị mấy nơi mà k cải thiện, nhưng nghe nói cái Hyalual này hay hay chị cũng muốn thử, nhưng sợ haha :(
    thấy hình trên web: http://hyalualvietnam.vn
    sau mà hiệu quả quá, làm cũng lăn tăn lắm cả nhà ơi, cho em xin chút ý kiến nữa ạ

8. KhomGia

KhomGia Active Member

• 182 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Xem hình thì cũng giảm đáng kể, ko biết pp này giá cả thế nào mẹ nó?