Trẻ hóa da ở thẩm mỹ viện Pamas có đắt không

Trẻ hóa da ở thẩm mỹ viện Pamas có đắt không

Chia sẻ trang này

1. Phương Bùi

Phương Bùi New Member

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 9,433 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

Mẹ mình năm nay 55, da có nhiều vết nhăn hơn bình thường, nên nhìn mặt trông như 65 ấy. Mình định đưa mẹ đi trẻ hóa da tại thẩm mỹ viện Pamas. Không biết trẻ hóa da ở đấy có đắt lắm không nhỉ? Mẹ nào đến đấy rồi cho mình hỏi với nhé. Và chi phí trẻ hóa da bao nhiêu thì là phù hợp để mình lo liệu tiền nhé. Cảm ơn các mẹ nhìu nha :D

yêu anh không thích bài này.

2. bengoc_babe

bengoc_babe Active Member

• 171 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mẹ mình dùng pp này
    Có nghiên cứu chỉ ra rằng, uống trà xanh hoặc dùng những sản phẩm bảo dưỡng có thành phần chất trà xanh có thể giảm được 1/3 tổn thương da do ánh nắng mặt trời gây ra như thô ráp, nhăn nheo hoặc bị ôxy hóa. Người mạnh khỏe thông thường uống trà dưỡng sinh, mỗi ngày uống 2-4 cốc là thích hợp nhất, cũng có thể thay đổi uống các loại trà khác nhau.

3. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Cái này phải dùng thường xuyên mà phải dùng lâu cơ. Mẹ bạn chủ thớt có khi ko thích thì sao?

@ Chủ thớt: Mình thấy giá ở Pamas ko đắt, trẻ hóa da mình nghĩ cũng ko đắt so với các nơi khác đâu

4. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Hiện nay mình thấy mọi người hay dùng phương pháp trẻ hóa da bằng Led, chi phí tầm 2 triệu bạn à.

Công nghệ ánh sáng LED là một kỹ thuật quang học thẩm mỹ sử dụng các bóng đèn diode phát quang với nhiều loại bước sóng khác nhau, với cường độ thấp tạo ra các loại ánh sáng có màu sắc khác nhau như xanh dương, xanh lá cây, đỏ, vàng, tác động vào da giúp chống viêm, làm lành da, chống đỏ kích thích sinh ra tế bào da mới khỏe mạnh thay thế, kích thích miễm dịch, kích thích tăng sinh collagen, elastin, da căng, láng mịn.

Đèn chiếu Led được sử dụng với một bước sóng phù hợp ánh sáng màu vàng (bước sóng 590nm), với cường độ thấp tạo ra một chuỗi tia sáng phát theo xung, được lập trình đặc biệt nhằm tác động kích thích quá trình trẻ hóa tự nhiên của da. Khi chiếu vào da, ánh sáng Led được lập trình sẵn này sẽ tác động kích thích cơ thể tăng sinh collagen và elastin bên dưới.

Đen Led sử dụng bước sóng 590 nm để chữa lành, hút và khử đi những chất độc. Ánh sáng này được hấp thụ bởi chất lỏng cơ thể trong hệ tuần hoàn bạch huyết và máu, sau đó thúc đẩy quá trình chữa lành vết thương, tăng chất lỏng bạch huyết để hút đi các chất thừa và tăng cường hoạt động của tế bào.

5. My Nguyễn

My Nguyễn New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bây giờ mình còn thấy pp trẻ hóa da bằng tế bào gốc nhé :D Nghe nói rất hiệu quả đấy, đây là pp hiện đại nhất cho đến nay... Nhưng mà giá thì đắt lắm cả nhà ạ :(

6. Lưu Bảo Anh

Lưu Bảo Anh New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tắm trắng thảo dược cao cấp Dream Whitening Korea
    Làn da trắng sáng mịn màng luôn là niềm mơ ước của nhiều bạn gái. Tuy nhiên, bạn không có quá nhiều thời gian để tắm trắng tại spa. Bạn mong muốn có một sản phẩm có thể tắm trắng tại nhà, không mất quá nhiều thời gian nhưng vẫn hiệu quả và an toàn. Dream Whitening là sản phẩm tắm trắng được sử dụng nhiều trong các thẩm mỹ viện cao cấp của Hàn Quốc. Được chiết xuất từ hạt cây hoa trà, cây dâu tằm núi, ngọc trai, arbutin và adenosine sản phẩm hỗ trợ tắm trắng với mọi loại da giúp da loại bỏ tế bào chết đồng thời cung cấp dưỡng chất giúp tái tạo da mới, tăng tông màu da sáng trắng hơn.

yêu anh không thích bài này.

7. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Tế bảo gốc nghe nói đắt lắm bạn à, trẻ hóa da cũng phải mấy chục triệu, gấp 3 lần chỗ khác. :-ss

8. Lò Thị Thiện

Lò Thị Thiện New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Buổi sáng:
    + Bạn nên uống một cốc nước ấm đầu tiên để cung cấp nước cho cơ thể và làn da sau một đêm.
    + Tập thể dục buổi sáng sẽ giúp cơ thể trẻ, khỏe và đầy sinh lực để bắt đầu một ngày mới. Bạn hãy chịu khó dậy sớm và chăm chỉ luyện tập để có vóc dáng thon gọn và những đường nét quyến rũ.
    + Rửa mặt bằng nước ấm, mát xa mặt bằng tay theo hình tròn để cơ mặt dãn ra, lỗ chân lông mở ra, đào thải những độc tố. Sau đó, bạn rửa mặt lại bằng nước lạnh để làm se khít lỗ chân lông, thoa nước hoa hồng cho mịn và săn chắc da nhé.

9. ThanhNga

ThanhNga New Member

• 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E thấy trẻ hóa da ở các tmv cũng đắt lắm, đắt thế ko biết cái vụ chất lượng như thế nào, liệu có ổn ko
    có tốt ko nhỉ. Trẻ hóa da xong mà trẻ hơn tầm 3-5 tuổi thì cũng nên đi làm nhỉ.

10. yêu anh không

yêu anh không Member

• 91 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Dùng tế bào gốc xong có đc thế này k chị em ơi ? :D

11. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Re: Trẻ hóa da ở thẩm mỹ viện Pamas

MÌnh thấy ở độ tuổi của mẹ chu thớt thì có thể đi căng da mặt, chi phí vào tầm 10-15 triệu thì phải. Cũng ko đắt lắm đâu. :D

12. thanhnhan37

thanhnhan37 New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ người ta 55 tuổi rồi mà mấy người tư vấn uống trà xanh, tập thể dục, rửa mặt nước ấm, ... Những biện pháp đó là dùng đề phòng ngừa và duy trì làn da trẻ trung thôi. Chứ bây giờ da người ta đang lão hóa, già hơn so với tuổi thì phương án cần nhất là cải thiện và làm trẻ hóa da nhanh chóng.

Ở pamas thấy có tới mấy công nghệ làm trẻ hóa da lận. Hôm trước thấy chị Mai Thu Huyền đang status trên face bảo rằng đang đi chăm sóc da ở Pamas, chị ấy bảo trẻ hóa da bằng công nghệ Scarlet tại Pamas thì có hiệu quả tức thì ngay sau khi làm lần đầu tiên.

13. thanhthuy

thanhthuy Member

• 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

đọc cmt của mẹ này mà buồn cười quá :D. đúng là 55 tuổi rồi, mấy cái pp kia chả ăn thua đâu. nhưng mà đi tmv thì lại tốn kém... mà về lâu dài thì ko biết có hiệu quả đc bao lâu?

14. chihang

chihang New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cung đang tìm hiểu về dịch vụ trẻ hóa da cần tham khảo ý kiến các mẹ