Trị mụn thâm công nghệ nào tốt nhất?

Trị mụn thâm công nghệ nào tốt nhất?

Chia sẻ trang này

1. hellokitty

hellokitty Member

• 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,564 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Trị mụn thâm thì chọn công nghệ nào tốt nhất được nhỉ? Giờ mình thấy có nhiều công nghệ hiện đại quá, muốn chọn công nghệ nào thực sự tốt để trị hết đám mụn thâm trên má do mụn gây ra này. Mình tự ti với đám mụn này lắm, chỉ ước 1 ngày tỉnh dậy mà da ko còn tý mụn thâm nào nữa, thế là hạnh phúc lắm rồi :)
    Ai đi TMV trị mụn thâm rồi thì tư vấn cho mình với pp Trị mụn thâm chọ n công nghệ nào tốt nhất?

Bạn đã xem chưa ? ;)

Tag : Tri mun tham

chungsep thích bài này.

2. phuongbh

phuongbh Member

• 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Re: Trị mụn thâm công nghệ nào tốt nhất?
    Giờ có nhiều công nghệ tốt, nhưng để có hiệu quả tốt phải đảm bảo bác sỹ và cơ sở thiết bị cũng tốt cơ
    Bạn có nghe nói pp trị mụn vết thâm bằng công nghệ ánh sáng Elight chưa, nghe bảo cũng tốt lắm đấy

3. Cắt mí

Cắt mí New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị mụn vết thâm bằng công nghệ ánh sáng Elight nghe bảo tốt lắm đúng không, không biết chi phí là bao nhiêu thế
    Cái công nghệ này có phải TMV nào cũng có ko nhỉ? Nếu thế thì làm sao chọn được nơi nào tốt mà làm?

4. tieulinh

tieulinh New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

MÌnh nghe nói có công nghệ laser c02 trị sẹo tốt lắm, còn chữa được cả sẹo lồi lẫn sẹo lõm nữa, Công nghệ này giờ rất phổ biến tại các tmv đó, Bạn tìm tmv uy tín rồi hỏi họ se tư vấn cho bạn kỹ hơn về vấn đề này

5. Ký danh

Ký danh Member

• 240 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trị mụn vết thâm bằng công nghệ ánh sáng Elight mình cũng có nghe nói, nhưng ko biết nơi nào dùng công nghệ này
    Bạn tìm hiểu có biết TMV hay nơi nào áp dụng công nghệ này bảo tớ với nhé, nghe nói nó tốt nên đang muốn tìm hiểu thêm

6. mua xuan

mua xuan New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái phương pháp trị mụn vết thâm bằng công nghệ ánh sáng Elight là mới lắm đấy
    Đây có phải công nghệ hàn quốc ko mọi người, mình thích mấy công nghệ phẫu thuật thẩm mỹ của hàn quốc lắm,

7. Happy Summer

Happy Summer New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trước mình b mn dùng viên ung antiacne aa+ tr mn tn gc t bên trong và có đp mt n bt ngh+du da na đó! PP thiên nhiên nên an toàn cho da mà ko s dịứng hay hóa cht hi da gì. Gi hết mn mà ko tái phát na! Share thêm kinh nghim cho các bn nhé!