Trị sẹo rỗ bằng lăn kim ở đâu uy tín nhất ?

Trị sẹo rỗ bằng lăn kim ở đâu uy tín nhất ?

Chia sẻ trang này

1. hoangnguyet

hoangnguyet Member

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 12,896 Lượt xem

• 30 Lượt trả lời

Trị sẹo rỗ bằng lăn kim ở đâu uy tín nhất ? Mình năm nay 27 tuổi. Mặt mình đợt trước bị mụn nhiều quá, đến khi giờ hết mụn rồi thì mặt lại đầy vết sẹo rỗ, cảm thấy mỗi khi nhìn trong gương là sởn da gà. Mình có nghe nói phương pháp điều trị sẹo rỗ bằng lăn kim rất hiệu quả. Chỉ điều trị từ 2 đến 3 lần là xong. Mình muốn tìm đến tmv điều trị mà chả bit chỗ nào uy tín cả. Chị em nào từng đi thẩm mỹ rồi cho ý kiến mình tham khảo với !!!!!!!!

2. hieunguyen

hieunguyen Member

• 67 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Re: Trị sẹo rỗ bằng lăn kim ở đâu uy tín nhất
    trị sẹo rỗ bằng lăn kim là phương pháp cho kim lăn đi qua từ vết sẹo, điều trị sẹo kiểu này phải mất từ 5 đến 6 lần mới cho được hiệu quả, Tại các tmv có phương pháp này khá tốt, bạn thử hỏi các tmv kang nam hay cat tường hay bally xem

3. vitcononline

vitcononline Member

• 42 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Re: Trị sẹo rỗ bằng lăn kim ở đâu uy tín nhất ?
    Lăn kim là dùng kim lăn lên mặt hả bạn, nghe nó cứ ghê ghê, ko biết có chảy máu ko?
    Mà sao lăn kim lại trị được sẹo rỗ nhỉ? Mình chỉ nghe thấy pp laser co2 trị được thôi

4. bangha

bangha Active Member

• 497 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Bạn nên chọn thẩm mỹ viện nào làm mà đạt chất lượng cao ấy, chọn cái nào trông mới mới, được chăm sóc thăm hỏi tận tình, bác sỹ cũng nhiệt tình ấy, giá cao tý nhưng mà an toàn

5. muasaobang

muasaobang Member

• 129 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Re: Trị sẹo rỗ bằng lăn kim ở đâu uy tín nhất?

Trị sẹo rỗ thì bên nên đến các trung tâm thẩm mỹ lớn ấy, chọn chỗ nào có tiếng, được nhiều người biết đến. Những trung tâm thẩm mỹ có đầu tư máy móc hiện đại, bác sĩ làm chuyên nghiệp và có tay nghề lâu năm thì chọn, chắc chắn sẽ đảm bảo và an toàn hơn.

6. hoathoa

hoathoa Member

• 240 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ bằng lăn kim mình xem qua trên mạng rồi, trông nó hay lắm, mấy cái kim nhìn bé xíu nó được gắn vào cái trụ to to,
    Có ai đi làm pp này chưa, chắc là cũng tốt lắm đó

7. masami

masami New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ bằng lăn kim nghe bảo thời gian trị liệu chỉ kéo dài trong 30 phút, an toàn, ít đau nhưng thời gian hồi phục nhanh chóng (trong vòng khoảng hai ngày, tùy theo cơ chế phục hồi của mỗi người nha). Thế này thì cũng yên tâm nhỉ

8. ngoctraiden

ngoctraiden Member

• 105 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Re: Trị sẹo rỗ bừng lăn kim ở đâu uy tín nhất?

Mình thấy muốn trị sẹo rỗ bằng lăn kim thì nên chọn trung tâm thẩm mỹ lớn mà làm cho uy tín, mình thấy cơ sở rông, đầu tư hiện đại, máy móc tốt, bác sĩ có tay nghề là yên tâm rồi.

9. phaidep

phaidep Active Member

• 363 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều bạn có ý định mua máy về rồi tự trị sẹo rỗ bằng lăn kim ở nhà đấy! Nếu có điều kiện thì cứ mua về tự làm, còn ko thì đi TMV, giá ở TM cũng ko hẳn là đắt đâu bạn

10. muamuahe

muamuahe Member

• 57 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cách trị lăn kim cũng có thể tự thực hiện à, mình nghĩ cứ đến các trung tâm thẩm mỹ làm cho an toàn, chứ tự làm nhỡ có vấn đề gì mình lại không biết cách xử lý thì sao, đi trị xong còn chăm sóc như nào cũng cần phải chú ý lắm đấy.

11. Thúy Uyên

Thúy Uyên Member

• 70 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cách trị lăn kim cũng có thể tự thực hiện được đó bạn, bạn mua thiết bị về tự dùng tại nhà được mà
    Nói chung chỉ cần xác định là có chắc chắn muốn mua không, và có điều kiện tiền bạc để mua về trị ko thôi

12. kisstherain

kisstherain Member

• 91 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cách trị lăn kim thực hiện có vẻ đơn giản phết đó:

Nhìn cái cây lăn kim này trông cũng nhỏ gọn nhỉ, chỉ có lăn lăn trên da mà trị được sẹo thì tốt quá.
    Có ai biết dụng cụ này giá bao nhiêu ko?

13. bitbitbit

bitbitbit Member

• 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cách trị lăn kim thực hiện đơn giản nhưng mà giá nó cũng ko đơn giản - rẻ đâu nha
    Nghe bảo chi phí cũng phải tầm 1-3 triệu gì đó cơ đấy, ko biết là 1-3 triệu là trị xong luôn hay mới là 1 lần điều trị nhỉ? Nếu 1 lần mà hết 1-3 triệu thì cũng đắt phết,

14. mai hồng

mai hồng Member

• 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cách trị sẹo rỗ bằng lăn kim thấy có vẻ đơn giản lắm á, mình thấy người ta chỉ có mang cái lăn ra lăn, à, hình như có bôi cái gì nữa lên da đó, nếu như mình biết thì tự làm có khi cũng được ấy chứ, ko biết mua về tự dùng thì có đắt ko nhỉ?

15. phuonghong92

phuonghong92 Member

• 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cách trị sẹo rỗ bằng lăn kim có nhiều ưu điểm lắm, đây này: an toàn không gây tổn hại cho da; cấy vào da có vai trò như một hệ thống sửa chữa tái tạo, bằng cách phân chia vô định không giới hạn tạo ra các tế bào mới để bổ sung cho vùng da mụn sau điều trị; Các vết sẹo lõm và sẹo rỗ được làm đầy một cách tự nhiên; hiệu quả lên tới 90%. Sau khi trị sẹo vùng da mặt trở nên sáng mịn hơn

16. Hương Lan

Hương Lan Member

• 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cách trị sẹo rỗ bằng lăn kim tác dụng tốt, lại ko có tác dụng phụ, cái này ai thực hiện cũng được nè.
    Mình nhìn cái dụng cụ bác sỹ làm cũng có vẻ đơn giản, mình hay bị mụn với sẹo rỗ thì có nên mua cái này về tự là ko nhỉ? ko biết muốn mua dụng cụ thì mua ở đâu nhỉ, bán ở đâu tốt và dùng đc lâu nhỉ?

17. Dòng đời

Dòng đời Member

• 104 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ui mình thấy đi thẩm mỹ viện tiến hành lăn kim an toàn hơn là tự làm ở nhà đấy. Thẩm mỹ viện họ có kĩ năng và kinh nghiệm chứ tự mình thì làm thế nào được. Nguy hiểm lắm! Mình nghĩ bạn cứ đến những thẩm mỹ viện lớn, nổi tiếng thì mới yên tâm được

18. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mình thấy phương pháp này có thể tự làm ở nhà, không bieter ở đâu có bán cái lăn đó nhỉ? Mình vệ sinh sạch sẽ là ổn thôi mà

19. matmun

matmun Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Dụng cụ kim lăn có bán tại các cửa hàng bán dụng cụ y tế mà bạn. Dùng kim lăn tại nhà thì sạch sẽ, an toàn vì không phải dùng chung kim lăn với người khác rồi. Nhưng mà mình sợ nên không dám tự mình lăn kim đâu. Bạn nào bạo tay thì mới tự làm được đó:p

autumnheart thích bài này.

20. autumnheart

autumnheart Active Member

• 162 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

cái này phải ra trung tâm hoặc các thẩm mỹ viện họ làm mới đảm bảo chất lượng bạn ạ. Mình tự làm làm sao được? vì lăn kim lên mặt cơ mà ? với lại mình làm cũng k quen tay và k biết kỹ thuật giống họ đâu