Trị sẹo rỗ tại TMV Khơ Thị

Trị sẹo rỗ tại TMV Khơ Thị

Chia sẻ trang này

1. tieuphuowg

tieuphuowg New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,771 Lượt xem

• 1 Lượt trả lời

Chào các mẹ/chị/em, hiện tại em đang điều trị chiếu laser CO2 Fractional tại spa Khơ Thị và em đã làm được 5/6 lần rồi nhưng hiện phải đi nước ngoài không làm được lần thứ 6 nên em muốn sang lại. em đã làm được 5 lần và thấy kết quả rất tốt, da em trước đây bị rỗ hơi nhiều nhưng chỉ sau 4 lần đã thấy cải thiện được hơn 50% (các mẹ cứ nhắn tin cho em em sẽ show ảnh before after hè hè)...Mẹ nào da rỗ nhẹ hoặc lỗ chân lông to làm một lần có thể cải thiện được nhiều lắm hoặc mẹ nào bị rỗ muốn điều trị thì có thể làm thử 1 lần để xem có quyết định mua hẳn 6 lần không nhé vì Khơ Thị chỉ bán hẳn gói 6 lần và đóng tiền cả gói. Giá 6 triệu (em canh mua được lúc giảm giá 50%) em tặng các chị 2 chai chăm sóc da bắt buộc mua để dưỡng sau điều trị (hơn 4 triệu 2 chai). Mẹ nào quan tâm hoặc muốn trao đổi thêm thì nhắn tin fb em www.facebook.com/tieuphuongjd hoặc các mẹ muốn nhanh thì gọi em số 0906944100 nhé vì em cũng đăng ở những diễn đàn khác nên có thể sẽ bán nhanh. Thân chúc các mẹ luôn xinh đẹp rạng rỡ

2. Ngô Vân

Ngô Vân Member

• 55 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tmv Khơ thị là ở trg HCm rồi. mình ở HN cơ