Triệt lông bằng laser tại thẩm mỹ viện bác sĩ tú có tốt không?

Triệt lông bằng laser tại thẩm mỹ viện bác sĩ tú có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. nhài kute

nhài kute New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 10,820 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

2. vân heo

vân heo New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

công nghệ laser này là của nước nào mà nghe hoành tráng quá nhi

3. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Cái này giờ phổ biến rồi mà bạn. tmv nào cũng dùng công nghệ này rồi

4. ware s100

ware s100 New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

công nghệ laze đây nè
    Một khóa điều trị từ 2 - 4 lần, thời gian cho cả liệu trình chỉ khoảng tối đa 2 tháng, nhanh hơn các phương pháp khác rất nhiều, lại mang lại hiệu quả vĩnh viễn.
    - Tia laser ổn định 808nm với mức năng lượng cao được định vị dẫn đường bằng đèn tia hồng ngoại đảm bảo khả năng đi sâu vào lớp thượng bì và chỉ tập trung năng lượng tiêu diệt mầm nhú của sợi lông mà không bị hấp thụ bởi bất kì thành phần nào khác của vùng da xung quanh vì vậy các bạn chỉ hết lông chứ không gây hại cho da, hơn nữa lại hiệu quả với tất cả các loại lông.

5. nhài kute

nhài kute New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn mọi bạn ware s100 nhé mình sẽ thử ngay mà không biết làm có đâu không nhỉ

6. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Không đau như khi waxing đâu, mà triệt lông ở tmv Bác sĩ Tú tốt nhưng có vẻ đắt đấy bạn ạ.

7. kinhkong_68

kinhkong_68 Active Member

• 204 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Mình nghe nói tẩy lông bằng sáp ong có vẻ hiệu quả nè. sáp ong cực an toàn cho làn da nhạy cảm, dễ bị dị ứng với hóa chất. Bởi sáp ong cũng là một dưỡng chất thiên nhiên, chứa nhiều chất dinh dưỡng và công dụng tốt cho làn da, đặc biệt sáp ong điều trị bỏng da hiệu quả, giúp làm mềm và giữ ẩm cho da…

8. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Hình như tẩy bằng sáp ong đau lắm. :-s

Còn triệt lông tại chỗ bác sĩ Tú thì tốt rồi nhưng mình thấy hơi đắt

bigsmile thích bài này.

9. bigsmile

bigsmile Active Member

• 109 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Sáp ong thì có gì mà đau nhỉ ?
    Bạn làm hết bao nhiêu mà kêu đắt vậy ? Cũng tùy vào phương pháo mà giá khác nhau thui ...

10. Lung Linh

Lung Linh New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Triệt lông bằng laser thì hết hẳn rồi. :D lại ở chỗ bác sĩ Tú thì càng yên tâm hơn. Giá có hơi cao hơn chỗ khác 1 chut nhưng ko đến nỗi cắt cổ đâu bạn ơi

11. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Cao hơn nhiều đó bạn à, mấy người đi về bảo dịch vụ ở bác sĩ Tú đắt lấm. Như kiểu ỷ mình uy tín nên lấy đắt của khách hàng.

12. ngocchaux_x

ngocchaux_x Member

• 54 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tẩy lông bằng sáp chỉ lấy đi lông trên bề mặt da chứ không hết được. Triệt lông bằng laser là phương pháp lâu rồi và cũng được sử dụng khá phổ biến, tuy nhiên laser có nhiều loại ( bạn căn cứ theo tên gọi, thông tin chi tiết về nó ), các laser cũ thường đau hơn, chiếu phải nhiều lần... trong khi đó các loại laser mới thì hầu như không đau, hiệu quả hơn nên số lần chiếu ít hơn loại laser cũ. Giá cũng không cao lắm đâu, nếu như bạn chiếu laser cũ với giá rẻ hơn nhưng số lần chiếu nhiều hơn thì giá tiền cũng gần như nhau mà bạn phải mất nhiều thời gian đi lại, chưa kể nếu không hiệu quả thì mất tiền vô ích nữa. Mình nghĩ chỗ bs tú là công nghệ mới nên hới đắt thôi, hiệu quả hơn nên giá cao hơn là phải rồi, chứ nếu không hiệu quả mà lấy giá cao thì ai mà làm.