Triệt lông ở thẩm mỹ viện Thu Cúc có đc vĩnh viễn không?

Triệt lông ở thẩm mỹ viện Thu Cúc có đc vĩnh viễn không?

Chia sẻ trang này

1. ThanhBui

ThanhBui New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 8,788 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

2. Maihuong

Maihuong Member

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bạn dùng waxing đi, hồi sv mình cùng dũng wax mà rất tốt, nuwg cũng ko đc vĩnh viễn vì thấy sau 2 đến 3 năm thì lại thấ lông tay len lỏi mọc ra.

3. ThanhBui

ThanhBui New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngày trc có chị bạn của em cũng dùng wax nhưng nó chỉ đc trong time ngắn, mà đau kinh khủng, nghe c ý kể khi lôi ra cảm giác như lôi từng miếng thịt ý

4. Laura158

Laura158 Member

• 97 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Waxing cũng chỉ được một hai tháng thôi chứ làm gì kéo dài như vậy, còn dùng máy công nghệ cao cũng từ 3 tới 5 năm thôi
    Ở Thu Cúc có dàn máy công nghệ cao rất tốt đó bạn à

5. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Làm gì có phương pháp nào được vĩnh viễn chứ bạn. :D

6. me yeu con

me yeu con Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có thể bạn chưa biết
    1. Không bao giờ có thể triệt hết sạch lông
    Bạn luôn ao ước sau một liệu trình triệt lông, những sợi lông sẽ hoàn toàn biến mất, làn da bạn căng mượt và không có bóng dáng của bất kỳ sợi lông nào. Hãy đối mặt với thực tế: số lượng lông trước đây của bạn sẽ không biến mất 100%.

Theo bác sỹ Trần Hoàng Oanh, làm việc tại Bệnh viện Xanh Pôn, nếu bạn kỳ vọng quá nhiều về việc sở hữu một làn da nhẵn mịn sau quá trình triệt lông công nghệ cao thì có thể bạn sẽ thấy thất vọng bởi lượng lông sẽ giảm khoảng 85% – 98%, có khoảng 2% – 15 % lượng lông cứng đầu sẽ trụ lại ở dạng lông tơ mảnh, mềm.
    Theo số liệu thống kê gần đây, với công nghệ mới triệt lông New E Light phiên bản mới 6E đang được giới chuyên môn đánh giá cao, khảo sát với 8000 người tham gia điều trị, lượng lông tơ sau quá trình điều trị giảm xuống còn khoảng 2 – 8%.
    Triệt lông hết hoàn toàn chưa bao giờ là đơn giản

Đó và vấn đề còn tồn tại của công nghệ triệt lông hiện nay. Tuy nhiên, cũng không thể phủ nhận hiệu quả mà triệt lông công nghệ cao mang lại, đó là làm giảm đáng để số lượng viôlông, trả lại nét nữ tính cho hàng ngàn chị em, vì 2 – 8% những sợi lông tơ mảnh dẻ kia dù có tồn tại nhưng không phải ai cũng dễ dàng nhận ra sự có mặt của chúng.

7. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 315 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Hì, mình nghĩ triệt lông là kiểu làm cho lông có màu sáng và ngắn thôi, chứ ko có lông thì làm sao thoát tuyến mồ hôi được. Thế coi như đã triệt lông rồi đó bạn à

8. bengoc_babe

bengoc_babe Active Member

• 171 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ thế chứ triệt vĩnh viễn thì nguy hiểm lắm...
    Lông chân cũng giúp bảo vệ da nữa mà. triệt đi thì có thể sẽ ảnh hưởng đấy

thu khánh thích bài này.

9. vuthihang

vuthihang New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình ti đây 1 ln cùng đa bn nó cũng triệt lông như bn ý nói thc là mình cũng không hài lòng cho lm vì h tư vn thì hay lm mà làm theo mt mình thì vn chưa ưng ý nhưng mình kg dám nói s con bn nó li bun

10. thu khánh

thu khánh New Member

• 22 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ơ mình tưởng triệt đc vĩnh viễn chứ nhỉ ?
    Mấy thẩm mỹ viện vẫn quảng cáo ầm ầm mà :3 chẳng nhẽ họ lại nói dối à

11. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Mình nghĩ được vài năm và lông của bạn ngắn và nhạt màu đi là ổn rùi mà. Ko còn lông chân thì làm sao da bạn thở được. :p

12. NGUYỄN THỊ NGỌC HÂN

NGUYỄN THỊ NGỌC HÂN New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn nhé mình đang cần cái này nè

13. hainv_92

hainv_92 Member

• 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình thấy trên thị trường bán rất nhiều loại thuốc tẩy lông chân nhưng không biết dùng loại nào tốt và ko gây hại cho da bạn nào biết bảo cho mình với