triệt lông sau lần 1 liệu lông có mọc lại cứng hơn, đen hơn không????

triệt lông sau lần 1 liệu lông có mọc lại cứng hơn, đen hơn không????

Chia sẻ trang này

1. anna1992

anna1992 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,312 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

chuyện là thế này các bác ạ, em định mua vc của mua chung để triệt lông nhưng chỉ mua để sử dụng 1 lần thôi( e không đủ tiền để mua trọn gói). em muốn hỏi các bác là sau khi triệt 1 lần thì lông mọc lại có nhanh và cứng, đen hơn lúc đầu không ạ. em đang băn khoăn quá, tại đang có việc phải mặc đến váy ngắn mà không dám mặc các bác ạ. các bác giúp em với, :( :(

2. BeBong

BeBong Active Member

• 433 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

triệt một lần bằng voucher ko có tác dụng đâu em. Cứ phải làm nhiều lần mới hết nhẵn, hay e dùng cách triệt bằng mật ong và chanh đi.
    Có ng trietj xong thì lông mọc lại tơ tơ, có ng thì lông mọc lại to và dày hơn

3. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

1 lần ko ăn thua đâu, e có thể đeo tất da che khuyết điểm nếu chỉ mặc váy vì 1 ngày tiệc tùng gì đó

4. anna1992

anna1992 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng không cần nó hết nhẵn, chỉ giảm thôi cũng được ạ, :(. lông chân e nhiều, đi tất da không ăn thua ạ, mà đây không phải là tiệc tùng mà e mặc váy đi phỏng vấn, :'(. e làm 1 lần chỉ sợ nó mọc lại dầy,cứng, đen hơn thôi, :(((

5. xiexie

xiexie Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

trc mình cũng thế. mua voucher triệt lông, tiếc xiền lên mua triệt 1 lần. đc tầm 1 tháng đỡ hẳn. nhưng sau nó mọc trở lại, bị đen hơn, cứng hơn. sờ vào gê gê ý ạ :((

6. anna1992

anna1992 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

haizzz, thế này chắc e không dám thử rồi, h chẳng biết làm sao nữa, :(((((. lông chân e nhiều lắm, không biết làm thế nào cho nó giảm đây

7. Ruby_Vu

Ruby_Vu Well-Known Member

• 393 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Thử wax long đi bạn, nó mọc lại nhưng ko dày, to và cứng lắm đâu

8. anna1992

anna1992 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thế h dùng wax thì dùng phương pháp gì để an toàn và hiệu quả ạ

9. Ruby_Vu

Ruby_Vu Well-Known Member

• 393 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Wax có rất nhiều loại, với những cách sử dụng khác nhau.

- có loại bôi nhẹ nhàng lên chân rồi dùng bông lau đi là xong (nhưng loại này thường vẫn để lại lông nếu làm ko khéo)
    - còn loại thì có một miếng dính bạn sẽ dính vào vùng lông rồi giật ra (hơi đau nhưng nếu làm khéo thì sẽ ko đau)

Và khi bạn mua thì nó có kèm hd sử dụng mà. Bạn đọc và làm theo hd thôi. Đơn giản lắm.

10. tuanpa886

tuanpa886 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn dùng thử kem tẩy lông của Eveline nhé.Chiết xuất hoàn toàn từ thiên nhiên dùng riêng cho từng vùng cơ thể.

11. nguyen

nguyen Member

• 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình cũng đang phân vân cái triệt lông. định triệt trọn gói nhưng vẫn lo ko biết lông có tơ tơ ko hay lại đen và dày hơn thì khổ. ai làm rồi cho mình chút ý kiến?