Địa chỉ triệt lông vĩnh viễn ở đâu tốt nhất

Triệt lông vĩnh viễn ở đâu tốt nhất ?

Chia sẻ trang này

1. embimun

embimun Member

• 36 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

• 110,942 Lượt xem

• 152 Lượt trả lời

Từ bé đến giờ em rất ngại bởi khoản lông vùng cánh tay của em, bé thì không sao chứ lớn lên rồi mới thấy mặc cảm. Em cũng đã tìm và sử dụng rất nhiều các sản phẩm tẩy lông các kiểu, lúc đầu tẩy thì sạch thật nhưng về sau lông lại mọc lại, có khi còn dầy hơn, hix em hối hận quá, tiện thể dạo này đang dư dả nhiều, em quyết định phải đi triệt lông cho nó biến mất hoàn toàn khỏi cuộc đời em luôn. Lên trên mạng tìm thì có nhiều spa làm dịch vụ này lắm, nhưng để yên tâm em cứ phải lên đây hỏi các chị, ai có kinh nghiệm tẩy lông ở đâu tư vấn cho em với ạ.

2. Laura158

Laura158 Member

• 97 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Biến mất hoàn toàn thì rất ảnh hưởng tới tuyến bài tiết của da đó bạn à, các máy móc trên thị trường hiện giờ chỉ có thể giúp bạn trong khoảng 3 tới 5 năm thôi bạn à. Mình cũng thắc mắc ko biết triệt lông vĩnh viễn ở đâu tốt

3. xiexie

xiexie Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

thế sau 3 - 5 năm, lông sẽ mọc trở lại hả bạn? nhưng mà nghe nói nếu lông mọc lại thì sẽ bị cứng và đen hơn, nhìn sẽ rõ hơn. Nên mình cũng hoang mang ko dám dùng máy để triệt lông.
    Hôm trước có chị họ rủ đến kangnam vì nghe nói ở đó có công nghệ triệt lông vĩnh viễn bằng elight gì đó. Nhưng mình bận nên cũng ko đi cùng được. Chị ấy đi tư vấn về, thấy khen bên đó tư vấn nhiệt tình, cơ sở sạch sẽ, đẹp đẽ, có cảm tình. định tuần sau sẽ đến đó để triệt lông luôn, rủ mình đi nhưng mình còn đang băn khoăn.

4. Laura158

Laura158 Member

• 97 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mới đầu nó cũng lên lún phún, mỏng và trắng, sau đó thì lại như ban đầu, nhưng bây giờ thường các thẩm mỹ hay khuyên khách hàng 1 năm tới làm lại một lần nên cũng có thể kéo dài ra một chút. Mình cũng đang tìm hiểu xem Triệt lông vĩnh viễn ở đâu tốt đây các bạn ạ

5. Octember

Octember Member

• 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mỗi lần làm ko biết có tốn kém ko nhỉ? cứ 1 năm lại làm 1 lần thì cũng kha khá đấy nhỉ? trước mình cứ hay lấy dao lam cạo lông đi, sau nó mọc nên cứng thế là thôi ko dám nữa. định mua kem tẩy lông về cho nó rẻ. Em dang tìm hiểu: triệt lông vĩnh viễn giá bao nhiêu để tìm chỗ nào rẻ rẻ để tẩy béng cái vugnf tam giác đi.

GiaHann thích bài này.

6. Laura158

Laura158 Member

• 97 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Giá cả còn phụ thuộc vào chất lượng dịch vụ nơi bạn đến và máy bạn làm

7. mekumin

mekumin Member

• 32 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thế mà các thẩm mỹ đều bảo là triệt lông vĩnh viễn là sao bạn nhỉ? thế là quảng cáo láo à???Triệt lông có hại không các mẹ nhỉ

8. Laura158

Laura158 Member

• 97 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Nếu một năm mà tới đó làm lại một lần thì thời gian sẽ kéo dài hơn và thực ra "vĩnh viễn" cũng là một thói quen khi nói thôi :)

mekumin thích bài này.

9. Octember

Octember Member

• 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

triệt lông ở cánh tay, trọn gói có 5 triệu thôi thì cũng ko đắt lắm. nhưng ko biết triệt lông bằng e light có đau ko, liệu có phải nghỉ dưỡng kiêng khem gì ko bạn Kim Pham? ơ mà bác sĩ này lại ở trong HCM chứ ko ở HN ah? Thắc mắc tẩy lông chân ở đâu tốt cũng lâu rồi

10. xiexie

xiexie Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hóa ra là thế, cảm ơn bạn Kim pham nhiều. nhưng mà thấy bảo nếu mà triệt lông vĩnh viễn thì ảnh hưởng tới tuyến bài tiết của da. mình cũng nge nhiều nơi họ quảng cáo triệt lông vĩnh viễn nhưng sợ họ quảng cáo xằng nên cũng ko dám làm.
    bạn ơi, nếu bạn ở HN thì tham khảo ở tmv kangnam đi. Mình cũng đang định đến đó để nghe vụ tư vấn triệt lông đấy. Mới chỉ là nghe quảng cáo, nghe qua lời đồn,lời kể chứ mình cũng chưa đến trực tiếp đấy lần nào. mún đến đấy tư vấn cho chắc chắn rùi mới làm.

11. xiexie

xiexie Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ý mình nói là, thường thì mồ hôi sẽ thoát ra ngoài qua tuyến lông. bây giờ triệt lông đii rồi, liệu có ảnh hưởng gì đến việc lưu thông bài tiết tuyến mồ hôi ko? giảm đi thì chúng sẽ ra ngoài theo đường nào?

12. Octember

Octember Member

• 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

cái này thì mình ko hiểu rõ lắm. mình chỉ quan tâm liệu triệt lông vĩnh viễn có ảnh hưởng gì đến sức khỏe ko thôi? nghe vĩnh viễn thì phải đảm bảo là hết lông vĩnh viễn chứ ko pải cứ 1 năm lại phải đi triệt 1 lần. như thế thì gọi gì là vĩnh viễn chứ.

chỗ Xã đàn ah? e cũng mới chuyển ra HN nên cũng chưa rành đường lắm, liệu có phải gọi điện trước đến đó để đặt lịch ko hay cứ đến đấy rồi làm thôi hả chị xiexie ơi?

13. little_love

little_love Member

• 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

THấy mấy chị bàn về vụ triệt lông, e phải vào ngay chia sẻ. E mới đến thẩm mỹ viện Hoàn Mỹ triệt lông rùi nè. e đi triệt lông vùng nách thôi. Nói thật, ko hiểu sao lông vùng nách của mình vừa nhìu, vừa đen, vừa cứng, mình cảm thấy rất tự ti. Lên mậng tìm hiểu, mình cũng liều gọi điện đến tmv Hoàn Mỹ theo số điện thoại hotline bên đó.. Sau đó họ hẹn mình đến đó để kiểm tra và nghe tư vấn, vào 1 ngày chủ nhật đẹp zời, mình rủ cả cô bạn thân đi cùng, đến đúng địa chỉ 255 xã đàn - ko xa chỗ mình ở lắm.
    Cảm giác đầu tiên khi vào tmv là có anh bảo vệ nhiệt tình dắt xe lên cho. vui vui. Vào thì mấy chị nhân viên ở đấy nhìn xinh tươi, chân rài miên man. nhìn mà mê.
    Khi vào mình phải đợi 1 lúc vì hôm đó chủ nhật, cũng có mấy bà khách ngồi đó, cảm giác chờ đợi thật là mệt và ghét. Nhưng bù lại, lúc đến lượt mình vào tư vấn, đc bsi ở đấy tư vấn nhiệt tình, niềm nở nên mình cũng yên tâm. Sau khi khám, bsi cũng kết luận muốn triệt lông vĩnh viễn thì mình pải thực hiện liệu trình 6 lần. Mỗi lần là 800k. và mỗi lần điều trị cách nhau 8 ngày. Lúc đầu mình hơi choáng vì ko ngờ là triệt những 6 lần mới hết được lông nách @@. Bsi bảo như thế mới triệt lông vĩnh viễn được. Nhiều người có khi pải đến 8 lần mới hết được (hoá ra mình vẫn còn ở mức độ nhiều bềnh thường).
    Thế là hôm sau mình đồng ý đến làm luôn. Cảm giác ko đau đớn nên mấy chị cứ yên tâm. Kết quả là bjo` lông mình đã ko còn nữa, mà da vùng nách cũng trắng sáng hơn, ko bị thâm như ngày trước. giờ mặc gì cũng thấy thoải mái, chả ngĩ ngợi gì nữa các chị ah.
    p/s: mà ng ta cứ bảo con gái nhìu lông lá là dê mới bực chứ.

14. Octember

Octember Member

• 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

uh`m mình cũng ko thích con gái mà nhiều lông lá đâu. nhất là ria đen vùng mép. mọi người bảo ria vùng mép nhìn mới gọi là dê. còn lông lá ở chỗ khác là bình thường thôi. ko biết con gái mà có ria mép thì có triệt kết hợp luôn với lông ở vùng chân với tay đc ko nhỉ?

15. misa

misa Active Member

• 352 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

THẩm mỹ viện này ở đâu ấy bạn nhỉ? ko biết giá triệt lông bao nhiêu? mà quan trọng là có triệt đươc lông vĩnh viễn ko cơ. chứ nhiều nơi cũng quảng cáo triệt lông này nọ nhưng mà chỉ được 1 thời gian lông lại bị xuất hiện trở lại như cũ.

16. xiexie

xiexie Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

thế ah. thế mỗi lần chị làm thì hết nhìu tiền ko chị? 5-7 lần thì cũng nhìu phết chị nhỉ? nhưng mà trong thời gian triệt lông liệu có phải kiêng khem nắng, gió, ăn uống gì ko c?

ngay đầu lối xã đàn thôi, mình hay đi làm qua cũng hay để ý rồi, nhìn cũng đẹp, mà ở mặt đường lớn. Hay hôm nào cuối tuần, e rủ bà chị họ nữa rồi đến đấy nghe ngóng xem thế nào nhỉ? mình cũng có số điện thoại của bên đó nè. nếu bạn cẩn thận thì gọi điện đến đó xem. 0944.333.444. Số này bà chị cho chứ mình cũng chưa gọi, định đến trực tiếp đó luôn.

17. xiexie

xiexie Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hay thế hả bạn. ở vùng nách mình cũng như bạn miêu tả vậy. giờ còn giảm giá ko bạn? làm vùng nách mà có 2 tr thì cũng ko đắt lắm nhỉ.

18. HappySmile

HappySmile Member

• 128 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn KimPham coi vẻ là KH ruột của cái chỗ bsi Duy Thiện này nhỉ, có vẻ làm rất nhiều dịch vụ ở đây luôn.

19. ngoc_kute

ngoc_kute Member

• 59 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình hỏi chút: wax lông vùng nhạy cảm như vùng bikini thì có TMV nào làm ko hả các bạn? Giá cả bao nhiêu? Có đau ko vậy?

20. HoangYen

HoangYen Member

• 63 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trời, triệt lông vùng kín ý hả bạn? đau chết mất. mà cứ thấy kỳ kỳ sao ấy. ko có mới thấy kỳ. eo ôi.