Trồng răng giả bao nhiêu tiền thế các mẹ ơi?

Trồng răng giả bao nhiêu tiền thế các mẹ ơi?

Chia sẻ trang này

1. Bảo phương

Bảo phương New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,157 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

Mẹ em trước có lắp 2 cái răng cửa nhưng lâu rồi nó hỏng bị rơi rồi. Em muốn đưa mẹ đi trồng răng mà không biết trồng răng giả bao nhiêu tiền cả nhà nhỉ?

Thật ra em cũng chuẩn bị được ít tiền đưa mẹ đi trồng răng giả nhưng chưa biết trồng răng giả bao nhiêu tiền? Thực chất em cũng muốn mọi người tư vấn giúp em trồng răng giả loại nào thì tốt ak?
    Em cảm ơn!

2. An Nguyễn

An Nguyễn Member

• 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trồng răng giả có nhiều loại lắm, trước mình cũng đi tìm hiểu về răng implant để trồng. Loại implant này tốt bạn ak, nhưng giá mắc, thấp nhất cũng đã 14tr rồi.

dungtran92 thích bài này.

3. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 235 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

14tr 1 chiếc à b. sao mà đắt vậy????????? chắc xài loại thường cho đỡ tốn kém

4. Bảo phương

Bảo phương New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng có nghe qua loại răng implant này rồi :( nói chung thấy ngon lành nhưng đắt quá chắc em chuyển qua loại bình thường thôi a

5. hainguyenda

hainguyenda Active Member

• 249 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

trồng răng giả kim loại cũng được đó bạn :) chịu lực nhai tốt nhưng có cái khuyết điểm là chỉ được vài năm thôi

diepvnh thích bài này.

6. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

tiền nào của đấy miễn là ăn nhai bình thường là được có điều hôm bữa mình đi trồng cái răng hàm người ta bảo phải làm cầu răng có nghĩa là phải trồng tận 3 cái răng lận