Tư vấn cho em có nên đến nha khoa Minh Đức ko các chị?

Tư vấn cho em có nên đến nha khoa Minh Đức ko các chị?

Chia sẻ trang này

1. tuongvy1512

tuongvy1512 New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 68,785 Lượt xem

• 14 Lượt trả lời

Các chị ơi, theo các chị có nên đến nha khoa Minh Đức ko ak?
    Hôm trc, e thấy mấy diễn viên đính đá trên răng nhìn rất đẹp, mà lại sang nữa. E cũng muốn đính đá trên răng để thỉnh thoảng đi dự tiệc, nhìn sang hơn. Vì cviec e cũng hay phải đi gặp đối tác. E thấy ở nha khoa Minh Đức có dịch vụ đính đá trên răng nhưng ko biết chất lượng thế nào, có nên đến đây ko. Mong các chị tư vấn giùm e.

2. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thấy bảo chỗ này có nhiều kinh nghiệm lắm, họ làm được 14-15 năm rồi hay sao ấy. Chất lượng mình nghĩ ổn thôi

3. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

14 năm nhưng quy mô vẫn nhỏ bạn à, như vậy chứng tỏ chất lượng chưa tốt đâu

4. duonghonghanh

duonghonghanh New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy bảo nha khoa này cũng có mấy cơ sở mà, nhưng hình như 0 nổi tiếng lắm thì pải

5. thuynga

thuynga Member

• 242 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

E cũng chưa nghe thấy nha khoa Minh Đức bao giờ. tốt nhất chọn chỗ nào có tiếng tăm chút để làm dịch vụ cho yên tâm các chị ah.

6. lananh Truong

lananh Truong New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nha khoa Minh Đức có tận 3 cơ sở đó bạn, chắc là làm dịch vụ cũng tốt lắm nên mới dám mở nhiều cơ sở như vậy, với phòng khám thế này mà đính đá trên răng chắc ko có vấn đề gì rồi, hôm nào bạn nên qua đó thử xem giá cả ra sao:)

7. thaohanhtopcare

thaohanhtopcare New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có nhiều cơ sở thì pải có nhiều người biết đến chứ bạn, họ mở thêm cơ sở để mở rộng tiếng tăm mà, nha khoa Minh Đức này mình thấy bảo dịch vụ làm cũng đc lắm, ko biết có đúng như mọi người đồn ko:D

8. hoanghoanhi

hoanghoanhi New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nha khoa Minh Đức này cũng có đến tận 3 cơ sở rùi đó bạn, 1 cái ở đường Xuân Hồng, quận Tân Bình thì pải, như vậy chưa đủ quy mô lớn hả bạn, mình thấy nha khoa này cũng uy tín và có tiếng tăm lắm đó, bác sĩ làm việc cũng nhiệt tình nữa:D

9. Thuydung Trần

Thuydung Trần New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng thi thoảng đi qua nha khoa này rùi, trên đường Hai Bà Trưng, quận 1 đó, thấy cơ sở cũng khang trang lắm, mà nha khoa này nhiều chi nhánh như vậy cũng yên tâm hơn so với nha khoa chỉ có 1 phòng khám:D

10. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Nha kho này nhiều người khen chất lượng tốt đấy. Họ có quy mô khá lớn nữa, nói chung chỗ này đáng để ựa chọn đó bạn.

11. Vì em là con gái

Vì em là con gái Member

• 127 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nha khoa này có gì nổi bật đâu, chất lượng lẫn cơ sở vật chất đều bình thường. Mình lượn qua vài lần thấy ko đông khách đâu

12. pooh

pooh Member

• 80 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nha khoa này ở chỗ nào thế bạn? Lượn qua thì ko thể biết rõ đc họ làm thế nào và cơ sở vật chất ra sao đâu

13. Anna H

Anna H New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình không biết đính đá thì ntn. Nhưng mình tẩy trắng răng, thấy chất lượng ko ổn chút nào. Mình khám ở chi nhánh Xuân Hồng, hoàn toàn thất vọng. Làm ăn vô trách nhiệm lắm. Nhiều chi nhánh cũng không phản ánh được chất lượng đâu

14. tuongvy1512

tuongvy1512 New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

híc. thế ạ..... đính đá lên răng để nhìn long lanh hơn ý chị. e đang bảo đến đây tư vấn coi sao, mà chị nói thế làm e lại chùn bước :(
    giờ nhiều trung tâm nha khoa quá, chọn đc chỗ làm ăn tử tế mà thấy khó quá :(

15. minh tú

minh tú New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu bn ở gò vấp có thể ghé nha khoa Tâm Việt, địa chỉ 366 quang trung, phường 10, gò vấp. Mình đã trồng răng và trám răng ở đây rồi, thấy làm cũng ok lắm, răng không bị ê khi trám và răng trồng nhai cũng khá êm, giá cả cũng ok đó bn