Xin hỏi hút mỡ mông giá bao nhiêu tiền?

Xin hỏi hút mỡ mông giá bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 242 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

• 10,685 Lượt xem

• 59 Lượt trả lời

Mình tìm khắp box mà chưa thấy chị em nào chia sẻ về chi phí hút mỡ mông nên mình lập topic hỏi mn hút mỡ mông giá bao nhiêu tiền?

Mình bị béo toàn thân, đặc biệt là mông mình còn kinh hơn nữa, thường xuyên bị trêu là "xệ". Sau quá trình giảm cân khắc khổ thì thịt mỡ ở lưng đã giảm bớt nhiều nhưng mông thì vẫn rất nhiều mỡ. Thực sự là mình rất nản, muốn mặc đồ đẹp mà dù giảm cân nhiều, tập luyện cũng nhiều nhưng kết quả vẫn rất tự ti. Vì thế mình muốn lựa chọn phương pháp nhanh hơn để chấm dứt cơn ác mộng này.

Vậy nên có bạn nào ở đây biết được chi phí giảm mỡ mông giá bao nhiêu thì chỉ cho mình với nhé. Với bạn nào cũng ở tình trạng tương tự thì mình lập hội rồi làm chung :D

2. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mông bạn xệ thế nào mà cần hút mỡ mông thế? suy nghĩ kỹ chưa bạn ơi, dáng người quả lê cũng hót mà. thế nên mông to 1 chút cũng đâu có sao chứ. bà chị mình còn đang lo làm thế nào để mông to hơn thì bạn lại còn ở đây lo tìm hút mỡ mông giá bao nhiêu tiền. haizz

3. kimngan

kimngan Member

• 231 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

e cũng k biết giảm mỡ mông giá bao nhiêu nên không giúp chị được rồi. thế nên e cmt để đẩy top lên cho chị nhé :D

4. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hút mỡ mông hết bao nhiêu tiền nhỉ, không biết có đắt hơn mấy công nghệ giảm béo khác như là dùng tia laser hay massage không

5. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

giá hút mỡ mông cũng tương tự như làm mấy công nghệ như laser ấy, vì giá đấy là đắt lắm rồi. chắc k có bên nào dám đắt hơn đâu, đắt quá thì ai làm dc chứ

6. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

à còn 1 vđề nữa mình muốn hỏi là hút mỡ mông bao nhiêu ngày thì bt nhỉ mất tiền đi hút xong về phải nghỉ làm cả thángt thì chắc là toi ><

7. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

hix sao e thấy bảng giá của các thẩm mỹ viện lại k thấy có chi phí hút mỡ mông nhỉ, hay là do ít ng làm nên họ k cung cấp @@

8. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

b xem ở những tmv nào rồi thế bạn? chắc là có dịch vụ này chứ

9. Linhlemlinh1996

Linhlemlinh1996 Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nghe các bạn nói thì mình cũng tò mò đi tìm hiểu thử thì thấy có dịch vụ hút mỡ mông bên tmv đông á. nhưng mà k thấy đề trong bảng giá là hút mỡ mông không cần phẫu thuật bao nhiêu tiền. chả biết sao nữa. chủ thớt thử đến tận nơi hỏi xem

10. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

b luyện tập nhiều rồi mà k có kq à b, có mấy bài squat cũng hiệu quả phết, b thử xem

11. Lemon My

Lemon My Member

• 230 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hay là có bạn nào thử detox với mình k, dù là quyết đi hút mỡ rồi nhưng cũng muốn mỡ lỏng ra tí, hút cho được nhiều :)))

12. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

b ấy hỏi hút mỡ mông giá khoảng bao nhiêu tiền mà có vẻ không ai biết nhỉ, hay bạn thử đặt câu hỏi vào phần chuyên gia để dđ giải đáp thử xem.

13. vietmy334

vietmy334 Member

• 387 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Cũng phải vài chục triệu bạn ơi. :) Mấy dịch vụ thẩm mỹ toàn giá tầm đó thôi

14. Linh Yuu

Linh Yuu Member

• 211 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hút mỡ chắc là đắt, vài chục triệu, nhưng mà vấn đề là có hiệu quả không, hút xong mà lại đâu lại vào đó thì tốt tiền lắm

15. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 242 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

cảm ơn các bạn đã nhiệt tình tư vấn nhé
    mông xệ lắm luôn b ah. đi ngoài đường toàn bị nhìn vào chỗ đấy, ghê lắm :|

16. Beutdangyeu12

Beutdangyeu12 Member

• 197 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

thế thì phải giảm gấp chị ơi. phụ nữ mình mà k đẹp thì quá lãng phí cuộc đời rồi ấy. e cũng nghe bảo hút mỡ mông đắt, chị chứ tham khảo kỹ rồi dành dụm làm 1 cú chắc ăn luôn

17. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

không biết là hút mỡ mông hết khoảng bao nhiêu tiền là trọn gói, vài chục triệu là giảm mỡ dứt điểm hay có phải uống thuốc giảm cân sau khi trị xong k nhỉ

18. Nguyễn Hồng Mai

Nguyễn Hồng Mai Member

• 244 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

chỉ cần giữ thôi chứ bạn. giống như mình giảm cân đó, thuốc giảm cân là để giảm đi cân nặng, mà mỡ hết rồi, thì m uống thuốc giảm cân làm gì nữa

19. MeBong

MeBong Member

• 261 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

đi hút mỡ mà các bạn nghe tmv hay spa khuyên mua thuốc thì đừng có làm nhé. mất tiền nhiều thế rồi còn tốn tiền mua thuốc là chỗ đó làm đểu rồi

20. hoalan

hoalan Member

• 244 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mình đi làm ở đấy là để chữa công nghệ chứ nếu mua thuốc giảm cân thì trên mạng thiếu gì, mà cũng đâu có tốn tiền đến thế.