Cắt mí mắt tại dr Hải Lê có đẹp không?

Xin kinh nghiệm cắt mí mắt ở dr Hải Lê

Chia sẻ trang này

1. lyphongmeo

lyphongmeo New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 129,911 Lượt xem

• 20 Lượt trả lời

Mắt em bé lại bị sụp mí nữa các chị ạ, mỗi sáng ngủ dậy nhìn mắt cứ như sưng húp ra. Cuối năm này em đi lấy chồng rồi nên muốn tút tát nhan sắc ngay từ bây giờ luôn ạ. Có người giới thiệu em đi cắt mí ở bên bác sĩ Hải Lê. Mọi người đã ai làm dịch vụ bên này cho em xin ý kiến tham khảo với ạ, cắt mí ở đây có đẹp không, có đau hay ảnh hưởng gì không ạ?

Hoặc ai biết cắt mắt 2 mí ở đâu uy tín tại Hà Nội thì tư vấn giúp em với? Cám ơn mn.

2. Huệ Đỗ

Huệ Đỗ Member

• 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hà nội thì nhiều địa chỉ cắt mí lắm em ơi, trước đây chị cũng từng cắt mí nhưng là làm ở kangnam thấy cũng ok. EM thử tìm hiểu xem thế nào. Hoặc là tìm hiểu Hồng Ngọc, bally xem sao, trước chị đi tìm hiểu mọi người chỉ khen mấy nơi này thôi.

3. hiennt1989

hiennt1989 Member

• 66 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bally ko mạnh về cắt mí mắt đâu b ah

4. khicon85

khicon85 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe nói bên dr Hải Lê mạnh về cắt mí đó bạn, có chị bạn mình cũng làm mí ở đây rồi, lúc trước bà ý cũng băn khoăn mãi không dám đi, sau đấu tranh mãi cũng quyết định đi làm, cắt mí về xong cái được một thời gian nhìn khác hẳn luôn, xinh hơn bao nhiêu

5. nguyenminhanh

nguyenminhanh New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sao bạn không đi nhấn mí ấy, thấy bảo nhấn mí không đau đâu, nghe nói đến cái gì cắt cắt là sợ rùi

6. thanhthuynguyen0683

thanhthuynguyen0683 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình biết cắt mí tuy chỉ là tiểu phẫu nhưng độ khó cao nên có đẹp hay không phụ thuộc rất nhiều vào tay nghề bác sĩ, bạn nên chọn bác sĩ giàu kinh nghiệm trong nghề ấy, thêm nữa là trang thiết bị của thẩm mỹ viện phải tốt, thái độ nhân viên nhiệt tình.
    Chúc bạn tìm được địa chỉ uy tín ^^

7. lyphongmeo

lyphongmeo New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mắt mình nhỏ, mí lại dày nghe bảo nhấn thì không đẹp, phải cắt cơ :( với lại nghe bảo cắt mí sẽ giữ được vĩnh viễn nữa.

8. phuongchan185

phuongchan185 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cắt mí ở bên dr Hải Lê rồi, trộm vía lần đầu đi thẩm mỹ kết quả cũng khá ưng, trước khi làm bác sĩ có tiêm thuốc tê rồi nên không đau đâu bạn nhé

9. lyphongmeo

lyphongmeo New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị phuongchan185 ơi, chị cắt mí bên đó có được bác sỹ Hải Lê trực tiếp làm không ạ

10. phuongchan185

phuongchan185 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình được bác sĩ Hải trực tiếp làm cho, bác sĩ có kinh nghiệm với lại khá có tiếng ở HN rồi nên khá yên tâm bạn ạ, trước khi cắt mí bác sĩ kiểm tra và tư vấn cho mình rất tận tình nữa

11. Thúy Vân

Thúy Vân New Member

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn thanhthuynguyen0683 nói đúng đấy vì bác sĩ là người làm trực tiếp cho mình mà, ở Hà Nội thì mình thấy nhiều người khen tay nghề của bác sĩ Hải Lê lắm á, xem trên web thì thấy họ nói bác sĩ có kinh nghiệm hơn 20 năm lúc trước tu nghiệp bên Hàn rồi nhận chuyển giao công nghệ cắt mí ở bên đó về áp dụng đó

12. luacon12

luacon12 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mắt là vùng nhạy cảm bạn nên tìm chỗ nào uy tín mà làm ấy, theo mình biết thì ở Hà Nội có mấy bên như Kangnam, Dr.Hải Lê hay Thu cúc là được nhiều người nhắc đến đấy

13. thutrinh990

thutrinh990 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều người khuyên đi cắt mí bên dr Hải Lê, không biết bên đó cắt mí có giữ được lâu không nhỉ, với lại giá cả như thế nào nữa, mình cũng đang tính đi làm đẹp cho 'cửa sổ tâm hồn' hehe

14. phuongchan185

phuongchan185 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình làm hơn 2 năm rồi mí mắt vẫn đẹp nhé, theo như bác sĩ nói thì cắt mí giữ được vĩnh viễn đó, giá cả thì nó cũng gần gần như mấy bên khác thôi bạn, lúc trước mình làm hình như hết gần 7 triệu gì đó ah ~

15. thanhmai91

thanhmai91 New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị nao đi cắt mí rồi cho e hỏi cắt mí có đau không ạ?

16. phuongchan185

phuongchan185 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khi cắt mí mình sẽ được bác sĩ tiêm thuốc tê trước nên sẽ không đau lắm đâu em ạ, chỉ có cảm giác hơi tê tê thôi nên em yên tâm nhé

17. củ cải nhỏ

củ cải nhỏ New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bác sĩ Hải Lê này làm ở đâu vậy ạ? tay nghề có cao không ạ? em cắt mí bên bv 108 cách đây 6 năm rồi, giờ bị sụp mí lại rồi, đang muốn đi làm lại ạ, nhưng mà lần này muốn làm chỗ khác vì chỗ 108 họ cắt mí nhỏ quá nên nếp mí không rõ. Nếu mà bs Hải Lê này làm đẹp thì mình qua đây làm

18. Thanh Loan

Thanh Loan New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bs này làm trưởng khoa pttm ở BV Trí Đức , và mở Viện thẩm mỹ riêng ở 36 đỗ quang trần duy hưng. Bác sĩ này có hơn 20 năm trong nghề pttm rồi nhé, cũng đi du học các kiểu đấy, nên là cứ yên tâm mà làm bạn ạ

19. BaoNgoc304

BaoNgoc304 New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mắt của mình 1 bên 2 mí, 1 bên mí lót thì có nhấn mí được k nhỉ? bực mình mỗi lần trang điểm phải mất công ngồi dán kích mí, mất time lắm cơ.

20. 0975689038

0975689038 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn