Xin review dv cấy tóc không phẫu thuật của đông á | Page 5

Xin review dv cấy tóc không phẫu thuật của đông á

Chia sẻ trang này

1. Jeny Pham

Jeny Pham Member

• 157 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e thấy trị rụng tóc thì hợp với mấy người tóc khỏe nhưng da đầu yếu thôi chứ bị hói thì cấy tóc là cách duy nhất thôi

2. thuynga

thuynga Member

• 242 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cấy tọc tự thân là lấy tóc của chính mình cấy nên nó sẽ sống mà ko bị đào thải. Tuy nhiên nó đơn giản chỉ là di chuyển (nhổ) tóc từ vùng dày chia sang vùng bị rụng hoặc thưa tóc hơn, ko làm tăng thêm số tóc có trên đầu như nhiều bạn hiểu nhầm. còn muốn có tóc dày và đẹp hơn thì nên theo phương pháp này. tóc sinh học cũng gần như tóc thật, tự nhiên chứ không bị lộ đâu

3. Emily Nguyen

Emily Nguyen Member

• 173 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thật ra mình tháy bác sĩ cũng cấy sâu vào da đầu nên tóc sinh học cũng không bị đào thải đâu. có phải làm tóc giả trên da đầu đâu mà lo. mà làm không phẫu thuật nên đỡ đau hơn phẫu thuật cấy tóc ấy

4. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

m chỉ thấy tiếc là tóc sinh học thì không dài ra được thôi. không thì tuyệt vời rồi

5. MeBong

MeBong Member

• 261 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

nếu mà có thể dài hơn được thì lại không sống được trên da sẹo rồi. thế lại thành nhược điểm đó bạn

6. ngocbich

ngocbich Member

• 124 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ở đông á chủ yếu là các anh làm công nghệ này thôi. mà các anh thì ít vào mấy diễn đàn làm đẹp này. thế nên cũng khó để tìm review nhỉ

7. haidinh

haidinh Member

• 241 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

đúng đó chị ơi. em cũng tìm hiểu mà không thấy có mấy

8. Dautaynho

Dautaynho Member

• 227 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

xem livestream ở bên đông á mà cho khách trải nghiệm miễn phí 100 sợi ấy. làm xong hỏi thì mấy anh chị ấy cũng chia sẻ là không đau mà

9. maikieu

maikieu Member

• 229 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đúng là không đau đâu. em thấy trước lúc làm có gây tê mà

10. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

bây giờ làm công nghệ gì thì lúc làm cũng được gây tê cả. đến phun xăm còn thế nữa là cấy tóc. em chỉ ngại lúc làm xong về nhà thôi

11. ngocbich

ngocbich Member

• 124 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

về cũng không đau đâu mà. vì không phẫu thuật

12. BíchNguyệt88

BíchNguyệt88 Member

• 154 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em xem video thấy làm xong đứng dậy thoải mái nói chuyện thì chắc cũng chẳng sao đâu. công nghệ này tốt nhưng chỉ phải cái rõ đắt thôi

13. oanhbt

oanhbt Member

• 222 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đúng là đắt thật. nhưng mà em thấy ở đâu cũng thế thôi

14. Diễm Phương

Diễm Phương Member

• 217 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cấy tóc là công nghệ cao. mà dịch vụ công nghệ cao thì làm sao mà rẻ được chứ mẹ nhỉ

15. Ly Jane

Ly Jane Member

• 172 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

làm 1 lần mà hiệu quả thì chắc chắn là hơn tiêu phí tiền vào mấy loại thuốc trị rụng tóc vớ vẩn rồi

16. Diễm Phương

Diễm Phương Member

• 217 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

thuốc trị rung tóc có triệu 1 lọ thôi mà, phải dùng dc tháng. làm sao tốn như cấy tóc dc :v

17. haidinh

haidinh Member

• 241 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

có nhiều người thử đến ca mấy chục lọ, tính tiền chắc xót chết được ấy. đương nhiên bỏ tiền 1 cục cũng xót nhưng mà tính ra thì tiết kiệm hơn mà

18. Helen_Pham

Helen_Pham Member

• 132 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ông bác mình mấy năm nay luôn đi chữa chạy đủ thứ, thế nên tính tiền còn đắt gấp bao nhiêu lần ấy

19. Vy An

Vy An Member

• 159 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

m thấy nhiều người hay dùng thuốc bôi với thuốc uống các kiểu. nhưng mà cấy tóc là công nghệ cao, nên chi phí lúc nào cũng đắt. gặp dịp khuyến mại thì tốt hơn ấy

20. Beutdangyeu12

Beutdangyeu12 Member

• 197 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

cấy tóc sinh học ở đông á là công nghệ độc quyền, giá bao giờ cũng là tốt nhất mà bạn