Xin tư vấn giảm mỡ bụng cho mẹ bỉm sữa sau sinh?

Xin tư vấn giảm mỡ bụng cho mẹ bỉm sữa sau sinh?

Chia sẻ trang này

1. thanhthanhmai

thanhthanhmai Member

• 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 7,406 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Có mom nào dùng cao lá rừng để tan mỡ mà mang lại hiệu quả chưa cho e xin ít review với ạ??Đẻ xong bụng rổ mỡ lèo nhèo trông sập sệ quá.. Cho con bú nhiều nên em cũng giảm được kha khá cân nhưng bụng với bắp tay mỡ lắm ạ. Nhất là 2 bắp tay, bèo nhèo lắm làm em ko dám mặc áo hai dây hay áo ba lỗ luôn :( Em trông con toàn thời gian nên cũng ko có thời gian đi tập được :( Các chị nào có cách nào giảm mỡ bụng vs bắp tay mà hiệu quả nhất hiện nay thì chỉ mẹ bỉm sữa với ạ.

2. Hoàng Hằng LC

Hoàng Hằng LC Member

• 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình sinh bé được 6 tháng, eo trên nhỏ xíu có 65 mà bụng dưới 88 lận, mình tập gym lại đc gần 2 tháng rồi mà giảm cân mà ko có giảm eo, hic. Nên đặt dép ở đây, hóng bí quyết

3. duongthanhnga91

duongthanhnga91 Member

• 43 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mỡ dưới da chỉ là 1 phần, phần khác do bạn sinh xong dây chằng, cơ vùng bụng bị giãn đó.
    Những vùng như bụng vs bắp tay muốn đẹp nhanh nhanh thì đi spa, đi hút mỡ. Còn dùng cao lá rừng Dr Cell thì phải mất thời gian nhé. Vì nó thành phần là những loại thảo dược tính nóng như gừng, nghệ, tảo biển,..nên hoạt động trên da cũng cần có thời gian, làm nóng và đốt mỡ nữa. Ngoài ra nên kết hợp tập luyện để hiệu quả như mong muốn nhé nàng, nàng lên youtube tìm những bài tập tạ nhẹ cho bắp tay và cho bụng nha

thanhthanhmai thích bài này.

4. thanhthanhmai

thanhthanhmai Member

• 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cảm ơn bạn nhiều nha, mình sẽ tham khảo nè. Còn đi hút mỡ chắc chả dám đâu nè, sợ lắm.

5. haihp19

haihp19 New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà bạn được bao tháng rồi. Nếu cơ thể ổn định rồi có thể tập mạnh các bài Hiit, Plank, Squat thêm để tạo cơ bụng và nở hông nha

6. Uyển Nhi 369

Uyển Nhi 369 Active Member

• 164 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Dù giảm kiểu gì cũng hạn chế ăn kiêng nha mẹ nó ơi. mới sinh cơ thể cần dinh dưỡng để sản xuất sữa mà. Ăn kiêng làm cơ thể thiếu chất, mệt mỏi nữa.
    Em khuyên là cứ ăn đủ, đừng ăn dư. Tập trung ăn những chất tốt và ít béo, như cá này. Loại nào cũng ngon mà giàu omega.
    Mẹ dùng cao lá rừng dr Cell kia cũng tốt lắm, em thấy diễn viên Nam Thư khen cái này này. Giờ sáng dậy làm 1 cốc nước lọc to, rồi chỉ cần lăn cái cao lá rừng dr Cell đó ở bụng ở tay chân, massage độ mươi mười lăm phút. Xong chiều tắm xong cũng làm y chang vậy. 2 thời điểm đó trong ngày tốt cho việc giảm mỡ, hấp thụ sản phẩm á chị (y) chúc chị mau về dáng nghen

7. thanhthanhmai

thanhthanhmai Member

• 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

vậy à, có người nổi tiếng dùng thì cũng yên tâm luôn. Cảm ơn mẹ nhé, mình mua về dùng sẽ để ý cái này

8. channgan9x

channgan9x Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hay ấy thử đi ra thẩm mĩ viện là hút mỡ hoặc tạo hình thành bụng ấy. Bên Kangnam, Đông Á, Hoàn Mỹ, Đức Trọng làm cũng ok .. Ấy thử đi 1 liệu trình r về giữ chế độ đi, mỗi cái tốn kém hoy. Còn sợ tốn kém thì xài cao lá rừng trc.

9. Mi Nhon

Mi Nhon Active Member

• 211 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mách mom các giảm bụng mỡ của em này, giờ mỗi lần soi gương bớt hoảng hốt đi nhiều :)))
    - Sau khi sinh: Nếu có điều kiện các mẹ nên úp bụng muối để săn nhanh.
    + Ăn những món như trứng luộc, rau ngót ( nên ăn trong 1 tháng cữ thôi) để thải độc và co nhanh tử cung lại.
    + Sau 1 tháng các mẹ nên tập những bài tập vận động nhẹ như Kegel ( search gg nhé ce), Yoga. Lên mạng đầy hướng dẫn tập nên đừng bảo em là ko biết tập
    + Mom nên bổ sung thêm các sản phẩm trong quá trình tập như Ngũ cốc tăng cơ, Ép cần tây giảm mỡ, Các loại đậu, Nghệ mật ong, Sữa chua Kefir ( hiệu quả trong giảm táo bón),... sử dụng tinh bột vừa đủ để vẫn đảm bảo sữa mẹ và vẫn giúp cho cơ thể cân đối. Điều mấu chốt là nên cho em bé bú trực tiếp để cân bằng lượng cholesterol trong máu, giúp cơ thể hạn chế tích mỡ. Đồng thời mom có thể sử dụng cao lá rừng Dr Cell kết hợp Latex. Cái này nó bổ trợ nhau trong việc định hình giúp giảm việc sồ bụng dưới.
    Chúc mom luôn xinh đẹp như gái đôi mươi nhé

10. thanhthanhmai

thanhthanhmai Member

• 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ có tâm quá, chia sẻ kĩ ghê, mình note lại rồi, mình cảm ơn mẹ nhiều nhiều nhé, sẽ cố gắng làm theo mẹ, mong là sẽ có hiệu quả .

11. binhle

binhle New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình có uống thuốc và cả bôi nữa mà chả thấy đỡ ấy

12. kienlunvakiencang

kienlunvakiencang New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lót dép xem nào, mình sinh xong mấy năm rùi mà bụng vẫn 1 rổ, làm đủ cách vẫn ko ăn thua